പഴഞ്ചന്റെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നൊരു ഏട് [Siji & Pazhanchann]

Posted by

പഴഞ്ചന്റെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നൊരു ഏട്

Pazhanchante Jeevithathilninnoru Edu | Authors : Siji & Pazhanchann


ശിവൻ ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഷോപ്പ് നടത്തുന്നു, 40 വയസ്സ്, ഭാര്യ സ്വാതി ഹൈസ്കൂൾ ടീച്ചർ, 38 വയസ്സ്, അവർക്ക് ഒരു മകൾ ആമി, 3 വയസ്സ്. ശിവന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ഇന്ന് ശിവന്റെ അനിയത്തിയുടെ മകൻ സിജി എത്തുകയാണ്. അവന് 23 വയസ്സായി. ഒരു മാസത്തേക്കാണ് സിജി ആ കുന്നിന്റെ മുകളിലുള്ള തന്റെ വീട്ടിലേക്ക് നിൽക്കാൻ വരുന്നത്.

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ചെറിയ കുന്നിൻ ചെരുവിൽ ഒതുങ്ങിയ ഒരു വീട്. അവിടെ ശിവനും ഭാര്യയും കുഞ്ഞും മാത്രം. അവിടേക്കാണ് സിജിയുടെ വരവ്. ആ വരവിനെ കുറിച്ച് ശിവൻ സ്വാതിയോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളം ഒന്ന് കുളിർത്തു.

സിജി, അവനെ തന്നെ ഇങ്ങോട്ട് കല്യാണം കഴിച്ചു കൊണ്ടു വരുന്ന സമയത്ത് കണ്ടതാണ്. അന്ന് അവന് 8 വയസ്സേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. അന്നേ അവന്റെ ഒരു സവിശേഷത ചേട്ടന്റെ വീട്ടിലെ പെണ്ണുങ്ങൾ അടക്കം പറയുന്നതിൽ നിന്ന് താൻ കേട്ടറിഞ്ഞതാണ്. അവന്റെ സാധനത്തിന് അസാധാരണ വലിപ്പമുണ്ടെന്ന്… ഹോ… അന്ന്് അതറിയുവാനായി അവനെ സൂത്രത്തിൽ കുളിക്കാൻ കൊണ്ടുപോയതും തോർത്തിനുള്ളിലൂടെ കയ്യിട്ട് അവന്റെ സാധനത്തിന്റെ മുഴുപ്പറിഞ്ഞതും…

ഹോ… അവളറിയാതെ തന്റെ തുടകൾ കൂട്ടിത്തിരുമ്മി… നല്ല വലിപ്പമുള്ള തുടകളാണ് തന്റെത് സ്വാതി ഓർത്തു… പണ്ട് കെട്ടിക്കൊണ്ട് വന്നപ്പോൾ കൊലുന്നനെ ഇരുന്ന അഞ്ചരയടിയുള്ള പെണ്ണ്. ഇപ്പോഴോ തനിക്ക് കുറച്ചു തടി വച്ചോ…

ഏയ്, മുലയും ചന്തിയുമൊക്കെ ഒന്ന് വലിപ്പം വച്ചു… പഴയ ബ്രായും പാൻറിയുമൊക്കെ ഏട്ടനെ കൊണ്ട് മാറ്റി വാങ്ങിപ്പിച്ചതാണ് കഴിഞ്ഞ തവണ. അന്ന് തോർത്തിനുള്ളിലേക്ക് ചെന്ന തന്റെ കയ്യിൽ ഒതുങ്ങിയ സാധനത്തിന്റെ വലിപ്പമേ തന്റെ ഭർത്താവിന് അന്നും ഇന്നും ഉള്ളൂ എന്നവൾ ഓർത്തു… എങ്ങനെയോ ഒരു കുട്ടി ഉണ്ടായി… എത്ര വഴിപാടുകൾ നടത്തി… ഡോക്ടടർമാരെ കണ്ടു… ഹും അങ്ങനെയാണ് 3 വർഷം മുൻപ് ആമി ഉണ്ടായത്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *