അലീനയുടെ സ്വർഗ്ഗകവാടം [Rehan]

Posted by

അലീനയുടെ സ്വർഗ്ഗകവാടം

Alinayude Swarga Kavadam | Author : Rehan


അലാറം അടിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടാണ് ഞാൻ അന്ന് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റത് .കാരണം ഇന്നാണ് എറണാകുളം വച്ച് എൻ്റെ അനിയത്തി അലീന യുടെ ഇൻറ്റർവ്യൂ .ഞാൻ എഴുനേറ്റ് ജനൽ തുറന്നു വെള്ള കീറി സൂര്യൻ ഉദിക്കാനോ വേണ്ടയോ എന്ന് മട്ടിൽ നില്കുന്നു .നല്ല തണുത്ത കാറ്റു വീശുന്നുണ്ട് മിക്കവാറും ഇന്നും മഴ ഉണ്ടാകാൻ ഉള്ള എല്ലാ ലക്ഷണവും ഉണ്ട് .

 

ഞാൻ എഴുനേറ്റ് അലീനയെ വിളിക്കാൻ ആയി അവളുടെ റൂമിലെ വാതിൽ തുറന്നു അകത്തു കയറി ലൈറ്റ് ഓൺ ആക്കി തിരിഞ്ഞു നോക്കി .

 

അവളെ കാണുബോൾ തന്നെ ഒന്നോടെ നോക്കി പോകും അത്രയ്ക്കും സുന്ദരി ആണ് .വെളുത്തു ശരീരം നല്ല മാൻമിഴി കണ്ണുകൾ .ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടുകൾ .ഒത്ത ശരീരം.നടക്കുബോൾ തുള്ളി തുളുമ്പി കളിക്കുന്ന നിതംബം .ബ്രാ പൊട്ടിച്ചു വെളിയിൽ ചാടാൻ ആയി നിൽക്കുന്ന നല്ല മുഴുത്ത മുലകൾ .

 

അലീനക് നാട്ടിൽ തന്നയുള്ള ഒരു പ്രൈവറ്റ് ബാങ്കിൽ ലോൺ സെക്ഷനിൽ ജോലി റെഡി ആയി വരുന്നു .അതിന് എറണാകുളം ഓഫീസിൽ പോയ്‌ കുറച്ചു പേപ്പർ കൂടി കിട്ടാൻ ഉണ്ട് .

 

 

പാവം നല്ല ഉറക്കത്തിൽ ആണ് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു തലയിണയിൽ കെട്ടിപിടിച്ചു ഒരു കാലും കയ്യും അതിനു മുകളിൽ വച്ചാണ് കിടപ്പു . അവർ ഇട്ടിരിക്കുന്ന നീല മിഡി തുട വരെ കയറി കിടക്കുന്നു .പൊക്കി വച്ച കാലിനു മുകളിൽ ഉള്ള അവളുടെ നനുനനുത്ത രോമം കണ്ടു എൻ്റെ ഹ്ര്യദയമിടിപ്പ് കൂടിയോ എന്ന് സംശയം .

 

ചെരിഞ്ഞു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്ന അവളുടെ ടോപിന്ന് മുകളിലെ രണ്ടു ബട്ടൻസ് വിട്ടു കിടക്കുന്നു

കണ്ടു മെല്ലെ ചെന്ന് ഞാൻ പുറത്തു പാതിചാടി കിടക്കുന്ന ആ വലിയ മുലയുടെ റോസ് കളർ നിപ്പിളിൽ മെല്ലെ എൻെറ ചുണ്ടു മുട്ടിച്ചു .രാത്രിൽ ഉറങ്ങുമ്പോൾ ഇന്നർവെയർ ഒന്നും അവൾ ഇടാറില്ല എന്ന് അപ്പൊ ഞാൻ മനസ്സിൽ ആക്കി.അവൾ ഊരി ഇട്ടിരിക്കുന്ന റോസ് കളർ ബ്രായും പിങ്ക് കളർ ഷഡിയും.കസേരയിൽ കിടപ്പുണ്ട് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *