അമ്മിഞ്ഞ കൊതി 2 [Athirakutti]

Posted by

അമ്മിഞ്ഞ കൊതി 2

Amminja Kothi Part 2 | Author : Athirakutty

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


ആദ്യ ഭാഗം വായിക്കാത്തവർ അത് ആദ്യം വായിക്കണം എന്നൊരപേക്ഷയുണ്ട്. എന്നാലേ ഈ ഭാഗം ആസ്വദിക്കാനാവു.


അന്ന് വൈകുന്നേരം വരെ ആൻസി കിടന്നുറങ്ങി. രാത്രി ഊണ് കഴിക്കാൻ എല്ലാരും വന്നിരുന്നപ്പോൾ അവളുടെ മുഖത്തു ഒരു നാണം കണ്ടു. അതിനുണ്ടായിരുന്നു ഒരു ഭംഗി. പെട്ടെന്ന് അല്പം കൂടി പെണ്ണായപോലെ. അന്ന് രാത്രി പതിവ് പോലെ കിടക്കാൻ ചെന്നു. ഇളയ കാന്താരി പെട്ടന്ന് തന്നെ ഉറക്കം പിടിക്കും. കിടന്നിട്ടു എനിക്കൊരു പരവേശം. എങ്ങനാ കാര്യം അവതരിപ്പിക്കുന്നെ. ഇവളെകൊണ്ടെങ്ങനെയാ എന്റെ കുണ്ണയിൽ ഒന്ന് പിടിപ്പിക്കുന്നെ? ഒത്തിരി ആലോചിച്ചു കിടന്നു. പക്ഷെ ഒരു വഴിയും ഒന്ന് ശരിയായി മനസ്സിൽ വന്നില്ല.

അവസാനം ആലോചിച്ചു എന്തായാലും വാണമടിക്കാം. അവൾ ഇനി കണ്ടാലും പ്രശ്നമില്ലല്ലോ. അതും തീരുമാനിച്ചു ബെഡ്ഷീറ്റ് അല്പം മാറ്റിയിട്ടു. ഉടുത്തിരുന്ന മുണ്ടു രണ്ടു വശത്തേക്കും അകത്തി. ഷഡി അല്പം താഴ്ത്തി കുണ്ണ മാത്രം പുറത്തെടുത്തു. അപ്പോഴേക്കും അവൻ നല്ല ഊർജത്തിൽ ത്രസിച്ചു തുടിച്ചു. ചെക്കനെ മെല്ലെ തലോടാനും ഒരു സുഖമാണ്. ഞാൻ അവിടെ മലർന്നു കിടന്നു തന്നെ മെല്ലെ വാണമടിക്കാൻ തുടങ്ങി. അല്പം കഴിഞ്ഞു കട്ടിലിൽ ഒരനക്കം കേട്ടു. ഞാൻ ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന പരിപാടി ഒന്ന് നിർത്തി.

ഒരുപക്ഷെ ആൻസി വല്ലതും ബാത്‌റൂമിൽ പോകാൻ എഴുന്നേൽക്കുന്നുണ്ടാവും. പക്ഷെ അവൾ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടക്കുന്ന പോലെ ഒരു ശബ്ദവും അനക്കവും. അല്പം കഴിഞ്ഞു അവൾ കട്ടിലിൽ കിടന്നുകൊണ്ട് തന്നെ എൻ്റെ നേരെ തിരിഞ്ഞു കിടന്നു. രാത്രി ആണെങ്കിലും വീടിനു പുറത്തുള്ള ലൈറ്റിന്റെ വെളിച്ചം ഉള്ളിൽ നല്ല പ്രകാശം എപ്പോഴും നല്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

ആ ഇളം മഞ്ഞ വെളിച്ചത്തിൽ അവൾ ഒത്തിരി സുന്ദരിയായി മാറിപ്പോയി. ഒരു മാലാഖയെ പോലെ. അവളുടെ കണ്ണുകൾ വ്യക്തമായി കാണാൻ കഴിയുമായിരുന്നില്ല. അവൾ കൈ എന്റെ നേരെ നീട്ടി. ഞാൻ ഒന്ന് പകച്ചു. എന്നിട്ടു കൈക്കുള്ളിൽ മടക്കിപ്പിടിച്ച ഒരു ബ്രാ ലൂസ് ആക്കിയിട്ടു താഴേക്കു തൂക്കിയിട്ടു പിടിച്ചിട്ടു എൻ്റെ നേരെ നീട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *