ബാപ്പുന്റെ മരു മകൾ [Shinsal]

Posted by

ബാപ്പുന്റെ മരുമകൾ

Bappunte Marumakal | Author : Shinsal


എല്ലാവര്ക്കും നമസ്ക്കാരം ഇത് ഒരു തുടക്കം മാത്രമാണ് എല്ലാവരുടെയും sappport ഉണ്ടാവണം

ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോവുന്നത് റെജിലയും അവളുടെ അമ്മായിഅച്ചൻ ബാപ്പുവും തമ്മിൽ നടന്ന അവിഹിത ബന്ധത്തെ കുറിച്ചാണ്

ആദ്യം റെജിലയെ കുറിച്ച് പറയാം ഭർത്താവു ഷംസു ഒരു ലോറി ഡ്രൈവറാണ് ഒരു മകൾ മാത്രമാണ് രണ്ട് പേർക്കും . മകൾ പഠിക്കുന്നു നാട്ടിൽ തന്നെ. റജില 29 വയസ്സ് ആയിട്ടുള്ളു കാണാൻ നല്ല വെളുത്തു സുന്ദരിയാണ് കുറച്ചു തടിയുണ്ട് കയ്യിലും കാലിൽ നല്ല പോലെ രോമം ഉള്ള കൂട്ടത്തിലാണ് .

ബാപ്പു കുറെ കാലം വിറകു വെട്ടായിരുന്നു ജോലി അത് കൊണ്ട് തന്നെ അയാൾക്ക്‌ നല്ല ആരോഗ്യം ആയിരുന്നു കറുത്ത് ഇരുണ്ട രൂപമാണ് ബാപ്പുവിന് ഭാര്യ മരിച്ചിട്ടു വർഷങ്ങളായി ജോലി. ഇപ്പോൾ വയസ് 60 കഴിഞ്ഞു.

വീട്ടിൽ തന്നെ ചെറിയ പണികളായി അയാളുടെ ഓരോ ദിവസവും തള്ളി നീക്കുന്നു .രാവിലെ ഷംസുവും മകളും പോയി കഴിഞ്ഞാൽ റജിലയും ബാപ്പുവും മാത്രമാണ് വീട്ടിൽ . ഒരിക്കലും അമ്മായി അച്ഛനെ മറ്റൊരു രീതിയിൽ അവൾ കണ്ടിരുന്നില്ല എന്നാൽ ഒരു ദിവസം എല്ലാം മാറ്റി മറിച്ച ഒരു ദിവസം ഉണ്ടായി.

ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിനു ശേഷം റജില പതിവായി ഉറങ്ങാറുണ്ട് ഈ സമയങ്ങളിൽ ബാപ്പു മുറുക്കാൻ മുറുക്കലോ അല്ലെങ്കിൽ ബീഡി വലിച്ചോ അങ്ങനെ നടക്കും .പതിവുപോലെ റജില ഒന്ന് മയങ്ങി പോയി ബാപ്പു മുറുക്കാൻ എടുക്കാനായി അകത്തേക്ക് കയറി മരുമകളുടെ റൂമിലേക്ക് നോക്കിയാ ബാപ്പു ഒന്ന് ഞെട്ടി മരുമകൾ നല്ല ഉറക്കമാണ് അവളുടെ നൈറ്റി കുറച്ചു പൊങ്ങി അവളുടെ രോമാവൃതമായ കാലുകൾ അയാളുടെ കണ്ണിൽ ഉടക്കി വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം തന്റെ മുണ്ടിൽ ഒരു അനക്കം വെച്ചത് അയാളറിഞ്ഞു നല്ല ഉറക്കത്തില് ആയിരുന്ന റജില അമ്മായി അച്ഛൻ വന്നത് അറിഞ്ഞില്ല .

ബാപ്പു മരുമകളെ ഒന്ന് നീട്ടി വിളിച്ചു : റജില മോളെ നല്ല ഉറക്കമായതിനാൽ റജില ആ വിളി കേട്ടില്ല അയാൾ ആ കട്ടിലിൽ മെല്ലെ ഇരുന്നു മുകളിലേക്ക് നോക്കിയാ ബാപ്പു ഒന്ന് കൂടെ ഞെട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *