കടലിന്റെ മർമ്മരം [വേടൻ]

Posted by

കടലിന്റെ മർമ്മരങ്ങൾ

Kadalinte Marmarangal | Author : Vedan | www.kambistories.com


എന്തിനോവേണ്ടി എഴുതി കൂട്ടുന്ന ഭ്രാന്ത് നിങ്ങളിലൂടെ പങ്കുവയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന നിമിഷം, നിങ്ങളത് ഇരു കൈ നീട്ടി സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ ന്നിലുണ്ടാകുന്ന സന്തോഷം.. അത് മാത്രാണ് ‘ വേടൻ’ ന്ന പേരിൽ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്ന നിക്ക് വേണ്ടു.., പിന്നെ നേരിട്ട് അല്ലാതെ ഇതിലൂടെ കിട്ടിയ കുറച്ച് ചങ്കുകൾ  അതിൽ എടുത്ത് പറയുന്ന അച്ചു ന്ന അതുൽ ബ്രോ.. താങ്കളുടെ കഥ എത്രയും പെട്ടെന്നു എഴുതി തീരട്ടെ നാശംസിച്ചു ഞാൻ ന്റെ ഈ ആമുഖം ഇവിടെ നിർത്തുന്നു.. അയ്യേ…ഇതൊരുമാതിരി പ്രസംഗം പോലെയായി.. ഇല്ലേ..! ഹം നികും തോന്നി..

ഡേയ്…. തെറിയൊന്നും പറയരുത് ” നാമം ഇല്ലാത്തവൾ, പ്രണയിനി,”  ല്ലാം പെന്റിങ് ആണ് ന്നും ഒരു അപ്ഡേഷനും തന്നിട്ടിലെന്നും അറിയാം.  വേറെയൊന്നും കൊണ്ടല്ല എഴുതാൻ ഉള്ള വെറും മടി.. അതന്നെ കാരണം.. ഇനിയും താമസിക്കും ന്നറിയിച്ചുകൊണ്ട് ഞാൻ നെന്റെ ഈ ചെറു എഴുത്തു ഇവിടെ ഇടുന്നു.. എന്തായാലും കമന്റ്‌ ൽ അറിയിക്കണം ഓക്കേ..  ഞാനൊരു സാഡിസ്റ് ആണെന്ന് ഒരു  കര””കമ്പി “” കേട്ടു. ഇതൊന്ന് വായിച്ചു നോക്കേടെ ന്നിട്ട് പറ ഞാൻ സാഡിസ്റ് ആണോന്ന്.. അല്ല പിന്നെ..,

അപ്പോ പൂവാം …,

********************************

“” ക്കെക്കൂടി ഞനെടുത് കത്തിച്ചുകളയും പെണ്ണെ…! അതൊന്ന് ഒതുക്കി കെട്ടിക്കൂടെ നിനക്ക്..? “”

കടൽകാറ്റിന്റെ മർമ്മരം ചെറു തണുപ്പേറിയ സുഖം നൽകുമ്പോൾ, അതിന്റെ ലാളനയിൽ വിടർത്തിയിട്ട ന്റെ മുടിയിഴകൾ അവന്റെ കാഴ്ചകളെ പലപ്പോഴായി മറച്ചതിലുള്ള ആലസം അവനെടുത്തു കാട്ടി.. പറഞ്ഞതും കടക്കണ്ണിൽ ഇടക്കിടെ ന്നെ നോക്കുന്നുമുണ്ട്..!

“” ആണെങ്കിൽ സഹിച്ചോ നിയ്യ്.. ഞാൻ പറഞ്ഞയല്ലേ വെട്ടി നിർത്താമെന്ന് ന്നിട്ടിപ്പോ നിക്കയോ കുറ്റം.. ഹും.. “”

പാറി പറക്കുന്ന മുടികളെ വാശിയോടെ കെട്ടിയൊതുക്കി അവന് മുഖം കൊടുക്കുമ്പോൾ, കോർപ്പിച്ചുള്ള നോട്ടമാണ് മറുപടി.,

“” ങാഹ്.. ഞാൻ അങ്ങനെയോക്കെ പറഞ്ഞെന്നിരിക്കും അതും കേട്ട് മുടിമ്മേലങ്ങാനും തൊട്ടാ…! “”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *