ഷിജി ചേച്ചി [Suma]

Posted by

ഷിജി ചേച്ചി

Shiji Chechi | Author : Suma


ഹായ് കൂട്ടുകാരെ ഞാൻ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സുമ. എൻറെ പഴയ കഥകൾ കൂട്ടുകാർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട് എന്ന് അറിഞ്ഞതിൽ എനിക്ക് ഒരുപാട് സന്തോഷം ആയി. എന്റെ കഥയിലെ കുറവുകൾ ചൂണ്ടി കാണിച്ചു തന്ന കൂട്ടുകാർക്ക് ഒരുപാട് നന്ദി ഉണ്ട്.

അതൊക്കെ പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ട് ഈ കഥ നിങ്ങൾക്കായി എഴുതുകയാണ്. ഈ കഥയിലെയും തെറ്റുകളും കുറവുകളും സാദരം കൂട്ടുകാർ എന്നോട് ക്ഷമിക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. കൂട്ടുകാരുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങൾ എന്നെ അറിയിക്കണം.

നിങ്ങളുടെ നല്ല അഭിപ്രായങ്ങളാണ് എന്നെ കഥ എഴുതുവാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത്. എൻറെ പഴയ കഥകൾ വായിക്കുവാൻ വേണ്ടി suma എന്ന് സെർച്ച് ബോക്സിൽ സെർച്ച് ചെയ്തു നോക്കിയാൽ എൻറെ കൂട്ടുകാർക്ക് വായിക്കുവാൻ പറ്റും. എങ്കിൽ ഞാൻ തുടങ്ങട്ടെ.

എനിക്ക് സെക്സ് സുഖം അനുഭവിക്കുവാൻ വേണ്ടി എൻറെ ജീവിതത്തിലേക്ക് മറ്റൊരു ചേച്ചി കൂടി കടന്നുവന്നു. കൂട്ടുകാരെ ഈ കഥയിലെ നായികയുടെ പേരാണ് ഷിജി ബെന്നി. ഞാൻ ഷിജി ചേച്ചി എന്നാണ് വിളിച്ചിരുന്നത്. അവർക്ക് ആകെ ഒരു മോൻ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. എൻറെ അമ്മായി അമ്മ അമ്മിണിയുടെ ബന്ധത്തിൽ ഉള്ളവൾ ആയിരുന്നു ഷിജി ചേച്ചി.

ബെന്നി ചേട്ടൻറെ വീട് തൃശ്ശൂരിൽ ആയിരുന്നു. അമ്മിണിയുടെ മോളെ കല്യാണം കഴിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ തൃശ്ശൂരിൽ എന്തെങ്കിലും ഫംഗ്ഷൻ ഉണ്ടായാൽ ഞാനും അമ്മിണിയും ഒരുമിച്ച് പോകാറുണ്ടായിരുന്നു. ഒന്ന് രണ്ട് ഫംഗ്ഷനിൽ വെച്ച് ഞാൻ ഷിജി ചേച്ചിയെ പരിചയപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. എൻറെ കൂട്ടുകാർക്ക് വേണ്ടി ഞാൻ ഷിജി ചേച്ചിയെ ഒന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തി തരാം.

ഒരു ഇരു നിറം കാരി ആയിരുന്നു ഷിജി ചേച്ചി. പിന്നെ പറയത്തക്ക വിധം ഭൂലോക സുന്ദരി ഒന്നും അല്ലായിരുന്നു ചേച്ചി. ചേച്ചിയുടെതായ സൗന്ദര്യം തെറ്റില്ലാത്തത് ആയിരുന്നു. ചേച്ചിയുടെ മുടി ചുരുളൻ മുടി ആയിരുന്നു. കണ്ണും മൂക്കും ചുണ്ടും കണ്ടാൽ തെറ്റ് പറയുകയില്ല. ശരീരഘടനയെ പറ്റി പറയുമ്പോൾ നല്ല മുഴുത്ത മുലകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അത്യാവശ്യം വയറും ചാടിയിട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നു. നല്ലതുപോലെ വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടും. നല്ല വലിയ ചന്തികളും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *