കൊളുക്കുമലയിലെ സൂര്യോദയം [Woodpecker]

Posted by

കൊളുക്കുമലയിലെ സൂര്യോദയം

Kolukkumalayile Sooryodayam | Author : Woodpecker


മൂന്നാറിൽ ഇത്തവണ തണുപ്പ് മൈനസ് ഡിഗ്രിയിലേക്ക് താഴ്ന്ന് ചില പ്രദേശങ്ങളിൽ മഞ്ഞുവീഴ്ച വരെ ഉണ്ടെന്ന് കേട്ടപ്പോ ഉറപ്പിച്ചതാണ് ഇക്കൊല്ലത്തെ ആദ്യ ട്രിപ്പ്‌ മൂന്നാറിലേക്കാണെന്ന്…. മൂന്നാർ ടൌണും ടോപ് സ്റ്റേഷനും വട്ടവടയും പലതവണ പോയിട്ടുള്ളതുകൊണ്ട് ഇപ്രാവശ്യത്തെ ട്രിപ്പ്‌ കൊളുക്കുമലയും മീശപ്പുലിമലയും കേറിയിറങ്ങി ആവാമെന്നും ഞങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചു…

ഞങ്ങളെന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഞാനും അർച്ചനയും…. എന്റെ പേര് വർഷ… വീട് ആലപ്പുഴയാണ്… പക്ഷെ ഇപ്പൊ ഒന്നരകൊല്ലമായി എറണാകുളത്ത് താമസിക്കുന്നു… ഞാൻ എറണാകുളത്തെ ഒരു മൾട്ടിനാഷണൽ കമ്പനിയിൽ HR ആണ്.. അർച്ചന അതേ കമ്പനിയിൽ അക്കൗണ്ട്സ് അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ… ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ച് ഒരു ഫ്ലാറ്റിലാണ് താമസം…

ജോലിയുടെ പ്രഷർ കൂടുമ്പോ ഇടക്ക് ഒരു ട്രിപ്പ്‌ പതിവുള്ളതാണ്… വേറെ ആരുമില്ല… ഞങ്ങൾ രണ്ട് പെണ്ണുങ്ങൾ മാത്രം…. അറിയാത്ത നാട്ടിൽ അറിയാത്ത ആളുകൾക്കിടയിൽ പൊങ്ങച്ചങ്ങളും ജാടയും മാറ്റിവെച്ച് പച്ചമനുഷ്യരായി രണ്ടോ മൂന്നോ ദിവസം….

ഇത്തവണത്തെ ട്രിപ്പ് മൂന്ന് ദിവസമായിരുന്നു….

Day1 മൂന്നാർ
Day2 കൊളുക്കുമല
Day3 മീശപുലിമല…

ജാഡ മാറ്റിവെച്ച് പച്ചമനുഷ്യർ ആവുകയെന്ന് മുൻപ് പറഞ്ഞല്ലോ… അതിന്റെ അർത്ഥം എനിക്ക് അടിച്ചുപൊളിക്കുക എന്നാണ്… അർച്ചനക്കും അതേ… പക്ഷെ അവളുടേത് കുറച്ച് വ്യത്യാസമുണ്ട്…

ഇടക്കുള്ള ഇത്തരം ട്രിപ്പുകൾക്കിടയിൽ അർച്ചനക്ക് ഒരു സ്വഭാവമുണ്ട്…. അവൾക്ക് താല്പര്യം തോന്നുന്ന ആണുങ്ങൾ ആരെയെങ്കിലും കണ്ടാൽ അവർക്ക് ഇങ്ങോട്ടും ഒരു താല്പര്യം ഉണ്ടെന്ന് തോന്നിയാൽ ഇവൾ ചെറുതായൊന്ന് ചുറ്റിച്ച് അയാളുമായി കളിക്കും….

അതിപ്പോ അവളെക്കാൾ പ്രായം കുറഞ്ഞതാണോ കെട്ടിയതാണോ നല്ല പ്രായമുള്ള ആളാണോ ഒന്നും പ്രശ്നമല്ല… പക്ഷെ എല്ലാ സേഫ്റ്റിയും അവൾ നോക്കും… ഒരുതരത്തിലും അയാളെ വീണ്ടും കാണില്ലെന്ന് അവൾ ഉറപ്പിക്കും…. അങ്ങനെ ഇതുവരെ എന്റെ കണക്കിൽ 4 പേരുമായി അവൾ കിടന്നിട്ടുണ്ട്…

അർച്ചന വളരെ സെക്സിയാണ്… നല്ല വെളുത്ത് തുടുത്ത സൗന്ദര്യം…. മുന്നഴകും പിന്നഴകും ആവോളം…. നടി നിധി ആഗർവാളിന്റെ ലുക്ക്‌ എവിടൊക്കെയോ ഉണ്ട്‌ പെണ്ണിന്… സത്യം പറഞ്ഞാൽ അവളുടെ ഒരു ചിരി കിട്ടാൻ കാത്തിരിക്കുന്ന കുറേ ആളുകൾ ഓഫീസിലുണ്ട്… പക്ഷെ അവിടെ അവൾ എക്സ്ട്രാ ഡീസന്റ് ആണ്… പക്കാ പ്രൊഫഷണൽ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *