ആസിയുടെ ലോകം 3 [Asif]

Posted by

ആസിയുടെ ലോകം 3

Aasiyayude Lokam Part 3 | Author : Asif

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


നേരം വൈകിയത് കൊണ്ട് തന്നെ ആസി തന്റെ ബൈക്ക് അല്പം സ്പീഡ് കൂട്ടിയാണ് പോവുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ജമീല അവന്റെ ഷോൾഡറിൽ മുറുക്കെ പിടിച്ചിരുന്നു.

“ടാ,, ഒന്ന് പതിയെ പോ.. ഞാൻ ഇപ്പോ തെറിച്ചു പോവും ” ജമീല അവന്റെ ഷോൾഡറിൽ ഒന്ന് അമർത്തികൊണ്ട് അവനോട് പറഞ്ഞു. ആസി ബൈക്ക് ഒന്ന് ബ്രേക്ക്‌ ഇട്ടു വണ്ടി ഒന്ന് സ്പീഡ് കുറച്ചു.ജമീല ഒന്ന് മുന്നോട്ട് നീങ്ങിയപ്പോഴാണ് തന്റെ പുറകിൽ ഇരുന്ന ഉമ്മയുടെ ചന്ദനകുടങ്ങൾ തന്റെ ദേഹത്തു അമർന്നത് അവൻ അറിഞ്ഞു . ബൈക്കിൽ പോകുമ്പോഴുള്ള തണുത്ത കാറ്റിൽ തണുത്തിരുന്ന അവന്റെ ശരീരത്തിൽ ഒരു തീകനൽ ഇട്ടതു പോലെ ചൂടാവാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. അവന്റെ മുതുകിൽ ഇപ്പോ തീ പിടിക്കും എന്ന് അവനു തോന്നിപോയി.

” ഉമ്മാ, കുറച്ചൂടെ സ്പീഡ് കുറക്കെണോ? ”

” ഞാൻ സ്പീഡ് കുറക്കാൻ പറഞ്ഞതിന് നീ തീർത്തും സ്പീഡ് കുറച്ചോ? എനിക്ക് നടന്നാൽ ഇതിലും വേഗം അങ്ങ് എത്തുമല്ലോ? ” ഇത് കേൾക്കേണ്ട താമസം ആസി ഒന്നൂടെ പവർ ബ്രേക്ക്‌ ഇട്ട് വണ്ടി നിർത്തി. തന്റെ ഉമ്മയുടെ മാറിടം ഒന്നൂടെ തന്റെ മുതുകിൽ അമരാൻ വേണ്ടി അവൻ മനപ്പൂർവം ചെയ്തതായിരുന്നു അത്.

“എന്താ നിർത്തിയത് ”

“ഉമ്മയല്ലേ പറഞ്ഞെ നടന്നാൽ ഇതിലും വേഗം എത്തുമെന്ന് ” ആസി ജമീലയോട് ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

“നിന്നെയുണ്ടല്ലോ…” എന്നും പറഞ്ഞു ജമീല ആസിയുടെ ഷോൾഡറിൽ അമർത്തി നുള്ളി.

“അള്ളോഹ്.. വിട് ഉമ്മാ ” എന്ന് പറഞ്ഞു ആസി ജെമീലയുടെ കൈ തട്ടിമാറ്റി. പതിയെ വണ്ടിയെടുത്തു.ഇടക്കിടക്ക് വണ്ടി ആക്സിലേറ്റർ കൊട്ത്ത് അവൻ ഉമ്മയെ പേടിപ്പിച്ചു. ജമീല ആസിയോട് അടുത്തിരുന്നു ഒരു കൈ കൊണ്ട് ആസിയുടെ ചുമലിലും മറ്റേ കൈ കൊണ്ട് അവന്റെ അരയിലും മുറുക്കി പിടിച്ചു. തന്റെ ഉമ്മയുടെ മുലകൾ അവന്റെ മുതുകിൽ കുത്തി നിൽകുന്നതിന്റെ ഫലമായി അവന്റെ ട്രാക്ക് പാന്റിനുള്ളിൽ പൌരുഷം വണ്ണം വെക്കാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. ഉള്ളിൽ ഒരു ബോക്സ്ർ മാത്രം ഉള്ളത് കൊണ്ട് കുണ്ണ പോകുന്നത് ശരിക്ക് കാണാമായിരുന്നു. ഷഡ്ഢി ഇട്ടാൽ മതിയായിരുന്നു എന്ന് അവനു മനസ്സിൽ തോന്നി. അങ്ങിനെ യാത്രമധ്യത്തിൽ എപ്പോയോ ജമീല അവന്റെ അരക്ക് പഠിച്ചിരുന്ന കൈ എടുത്ത് വീണ്ടും മാറ്റി പിടിക്കുന്നതിനിടയിൽ തന്റെ കൈ എവിടെയോ ഒന്ന് മുട്ടി വന്നത് അറിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *