സിന്ധു ചേച്ചിയെ മുള്ളിച്ച കഥ 5 [Edward]

Posted by

സിന്ധു ചേച്ചിയെ മുള്ളിച്ച കഥ 5

Sindhuchehiye Mullicha Kadha Part 5 | Author : Edward

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]

 


 

നമസ്കാരം

സിന്ധു ചേച്ചി അവരുടെ അനിയത്തിയെ കൂട്ടി വീട്ടിൽ പോയ്‌. എന്തൊക്കെയോ സന്തോഷം മനസ്സിൽ ഉണ്ട്. എന്താണ് എന്ന് പറയാൻ അറിയില്ല. അന്നേ ദിവസം അങ്ങനെ കടന്നു പോയ്‌.

പക്ഷെ എന്റെ മനസ്സിൽ മുഴുവൻ സിന്ധു ചേച്ചിയുടെ അനിയത്തിയെ കുറച്ചു മാത്രം ആയിരുന്നു ചിന്ത. അവൾ എന്തിന് ഡിവോഴ്സ് ആയി. അവളുടെ കെട്ടിയോൻ അവളെ ഏങ്ങനെ ഒക്കെ ഇട്ടു കീച്ചി കാണും. അവർ തമ്മിൽ ഡിവോഴ്സ് ആകാൻ ഉള്ള കാരണം എന്തായിരിക്കും. അവളെ വേറെ ആരെങ്കിലും വളച്ചു കാണുമോ. വേറെ ആരെങ്കിലും അവൾക്കിട്ട് കളിക്കുന്നുണ്ടോ? ഇങ്ങനെ ഉള്ള ചിന്ത ആയിരുന്നു മുഴുവൻ.

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ പതിവ് പോലെ സിന്ധു ചേച്ചി പണിക് വന്നു അവർ അടുക്കള ഭാഗത്തു കൂടെ അകത്തു വന്നു എന്നെ കെട്ടിപിടിച്ചു ഒരു ലിപ്‌ലോക്ക് ചെയ്തു. ഞാൻ പകരം അവരുടെ ചുരിദാർ പാന്റിന്റെ ഉള്ളിൽ കൈ ഇട്ടു കന്തിൽ മസ്സാജ് ചെയ്തു എന്റെ വിരൽ അനങ്ങുതോറും ചേച്ചിയുടെ ചുംബനം നീണ്ടു പോയ്‌ അടുത്ത കൈ അവരുടെ മുലയിൽ പിടിച്ചു. അങ്ങനെ കുറച്ചു സമയം ചെയ്തപ്പോൾ ആണ് ഒരു വണ്ടി വീട്ടിലേക്ക് വരുന്ന ശബ്ദം കേട്ടത്

ചേച്ചി കുതറി മാറി ഞാൻ പന്റിനുള്ളിൽ ഇട്ടിരുന്ന കൈ വലിച്ചു എടുത്തു. ചേച്ചി ചുണ്ട് തുടച്ചു ഉള്ളിൽ നിന്നു പുറത്ത് പോയ്‌. അവിടെ ഇരുന്ന കൊക്കോ വിത്ത് എടുത്തു ഉണങ്ങാൻ ഇടാൻ പോയ്‌ അപ്പോഴേക്കും കാളിങ് ബെൽ അടിച്ചു ഞാൻ ആരായിരിക്കും എന്ന് അറിയാതെ ഓടി ചെന്ന് വാതിൽ തുറന്നു.

അപ്പോൾ ഞാൻ ഒന്നു ഞെട്ടി അമ്മയും, ചേട്ടനും ചേച്ചിയും വന്നു നിൽക്കുന്നു അവർ വന്നപാടെ കുറച്ചു വിശേഷം അന്നേക്ഷിച്ചു പതിവ് പോലെ അവരോരുടെ മുറിയിൽ പോയ്‌.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *