അയലത്തെ പാറൂട്ടി [Manoj F]

Posted by

അയലത്തെ പാറൂട്ടി

Ayalathe Parootty | Author : Manoj F


 

ഞാൻ ഷാഹിദ് വയസ്സ് 35 ഇപ്പോൾ ജോലി ഗൾഫിൽ ആണ്.. ആരോഗ്യവാൻ ഒരു സ്പോർട്സ്മാൻ എന്ന് പറയാം ഫുട്ബോൾ ആണ് ഏറ്റവും ഇഷ്ടം പിന്നെ ഒരു കൊച്ചു ഗായകൻ കൂടി നാട്ടിൽ വീട് ഇടുക്കി യിലെ അടിമാലി എന്ന സ്ഥലത്താണ് വിവാഹിതൻ രണ്ടു ആൺ കുട്ടികൾ..കുടുംബം നാട്ടിൽ ആണ് അവർ ഇടയ്ക്കിടെ ഗൾഫിൽ വന്നു ഒരു ഒന്നോ രണ്ടോ മാസം നിന്നിട്ടു തിരിച്ചു പോകും കാരണം ഭാര്യ നാട്ടിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു ടീച്ചർ ആണ്…സ്കൂൾ അവധി സമയങ്ങളിൽ വന്നു പോകും… പിന്നെ ഞാൻ ഗൾഫിൽ സൗദിയിൽ ആണ് റിയാദിൽ…

ഇനി കഥയിലേക്ക് കടക്കാം ഞാൻ താമസിക്കുന്നത് ഒരു ഫാമിലി ഫ്ലാറ്റിൽ ആണ് കാരണം കുടുംബം ഇടയ്ക്കിടെ വന്നു പോകുന്നത് കൊണ്ട്… എന്റെ തൊട്ട് അപ്പുറത്ത് താമസിക്കുന്നത് കണ്ണൂർ കാരായ റോബിനും കുടുംബവും ആണ് ഭാര്യ അനിത ഹോസ്പിറ്റലിൽ ലാബ് ടെക്‌നിഷ്യൻ ആയി ജോലി നോക്കുന്നു റോബിന് വയസ്സ് 47 ഒരു കമ്പനിയിൽ ഇൻസ്‌ട്രുമെന്റ് എഞ്ചിനീയർ ആണ്.. അനിത ക്ക് വയസ്സ് 45.. ഇവർക്ക് രണ്ടു മക്കൾ മൂത്തത് പെൺകുട്ടി നമ്മുടെ നായിക പാർവതി മകൻ അപ്പു.. പാറു ഇവിടെ പഠിത്തം കഴിഞ്ഞു ബാംഗ്ലൂർ ഇൽ ഐ ടി എഞ്ചിനീയറിങ് പഠിക്കുന്നു മകൻ അപ്പു ഇവിടെ പത്താം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്നു..

മകൾ ഇടയ്ക്കിടെ അവധി സമയത്തു ഇവിടെ വന്നു പോകും.. പാറു ഒരു ഒത്ത ശരീര വടിവുള്ള കുട്ടി ആണ്.. വയസ്സ് 20…. നല്ല മുലകൾ.. മുല ഒരു 34 സൈസ് ഉണ്ടാവും ചാമ്പക്ക ചുണ്ടുകൾ നല്ല ചാടിയ നിതംബം അവൾ നടക്കുമ്പോൾ നിതബങ്ങൾ ചാടി കളിക്കുന്നത് കാണാൻ നല്ല രസമാണ് അവൾ ഒരു ഡാൻസ് കാരി കൂടിയാണ്… പല ഫാമിലി മീറ്റുകളിലും അവൾ ഡാൻസ് കളിക്കാറുണ്ട്.. അപ്പോൾ അവളുടെ നിതബങ്ങൾ ചാടി കളിക്കുന്നത് കാണാൻ ഒരു പ്രത്യേക രസമാണ്.. മുലകളും അതിനോടൊപ്പം ആടി കളിക്കും ആരായാലും അവളെ ഒന്ന് നോക്കി ഇരുന്നു പോകും….ഞങ്ങൾ തൊട്ട് അയൽവാസികൾ ആയതു കൊണ്ട് തന്നെ ഞാനും കുടുംബവും ആയി നല്ല അടുപ്പം ആണ്.. എപ്പോഴും അവധി ദിവസങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ ഒത്തു കൂടാറുണ്ട്.. എന്റെ ഭക്ഷണം അവധി ദിവസങ്ങളിൽ അവിടെ നിന്നാണ്.. പാറു വും അപ്പുവും ആയി ഭയങ്കര കൂട്ടാണ് ഞാൻ… അവൾ ഇവിടെ പഠിച്ചിരുന്ന സമയം അവൾക്കു മതേമാറ്റിക്സ് ഞാൻ ആണ് പറഞ്ഞു കൊടുത്തിരുന്നത് അപ്പുവിനും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *