ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 1 [കള്ള കറുമ്പൻ] [Reloaded]

Posted by

      ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 1 [റീലോഡ് ]

Aaniyammayum Bhikshakkaranum Reloaded Part 1 | Author : Kallakurumban


ഈ കഥ നടക്കുന്നത് കോട്ടയത്തു ആണ് കോട്ടയത്തു ഒരു ഉൾനാടൻ മലപ്രദേശം……… അവിടെ റോഡിൽ നിന്നും ഒരുപാട്വ ഉള്ളിലായി ഒരു വലിയ വീട് വലിയ മതിൽ ഗേറ്റ് തുറന്നാൽ ഒരു ഓട്ടോ പിടിച്ചു വേണം ആ വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ….

തമാശ പറഞ്ഞതാണ് കെട്ടോ അത്രക് നടക്കണം ഗേറ്റിൽ നിന്നും. വലിയ ചുറ്റുമതിൽ അടുത്തൊന്നും അയൽവക്കം പോലുമില്ല ..അപ്പോൾ പറഞ്ഞു വന്നത് അതാണ്‌….

പാറയിൽ വീട് തോമസിന്റെയും ആനിയമ്മയുടെയും വീട്…………..

രണ്ടു പേരും സ്നേഹിച്ചു കെട്ടിയത് ആണ് ആനിയമ്മയും തോമസും വര്ഷങ്ങള്ക്കു മുൻപ്ഒളിച്ചോടി വന്നത് ആണ് ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ട് ആണ് ഈ വീട് മേടിച്ചത് ഒരു മകനും ഉണ്ട് കല്യാണം കഴിഞ്ഞു 8 വർഷം കഴിഞ്ഞാണ് ഒരു മകൻ ഉണ്ടായത്…….

4വർഷം മുൻപ് തോമസ് മരിച്ചു പോയി അറ്റാക്ക് ആയിരുന്നു ഇപ്പോൾ ആനിയമ്മയും മകനും മാത്രമേ ഉള്ളു ആനീയമ്മക്ക് ടൗണിൽ ഒരു ബ്യൂട്ടി പാർലർ ഉണ്ട് അവിടെ 3സ്റ്റാഫ്‌ ഉണ്ട് ആനിയമ്മ ആഴ്ചയിൽ മാത്രമേ പോകു. അത് കാരണം മകന് കുറച്ചു ബുദ്ധി പ്രശ്നം ഉണ്ട്. അവൻ അതുപോലൊരു സ്കൂളിൽ ആണ് പഠിക്കുന്നത്…..

അയ്യോ ആനിയമ്മയെ കുറിച്ച് വർണിച്ചില്ല ആനിയമ്മ ഒരു ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബത്തിൽ ആണ് ജനിച്ചത് അതിന്റെ എടുപ്പും കൊഴുപ്പും ശരീരത്തിൽ ഉണ്ട്……. നെയ്യ് മുറ്റിയ ഒരു ചരക്കാണ് ആനിയമ്മ കണ്ടാൽ നമ്മുടെ ലാലേട്ടന്റെ നായിക താണ്ഡവത്തിലെ കിരൺ റാത്തോട് നെ പോലെയാണ് പിന്നെയൊന്നുകൂടെ പറഞ്ഞാൽ മുംതസിന്റെ ശരീരം….

സാരി ആണ് എപ്പോഴും വേഷം……

എന്റെ പൊന്നോ ആ വയർ ഒന്നു കാണണം………..

കൊഴുത്ത വയർ പൊക്കിളോ പിന്നെ പറയണ്ട കകിരണിനെ പോലെ എന്നാലേ പറഞ്ഞത് കിരണിന്റെ വയറും പൊക്കിളും അറിയാമല്ലോ അത് തന്നെ ഒരു കിണർ ആണ് ആനിയമ്മയുടെ പൊക്കിൾ നല്ല മുലയും കുണ്ടിയും എല്ലാം സാരീ ഉടുത്ത ണ് ന്നാൽ അതും എപ്പോഴും ട്രാൻസ്‌പെറന്റ് ഓയിൽ സാരി ആണ് ഉടുക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ വയസ്സ് 35 മൊത്തത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ ഒരു നെടുവിരിയൻ ചരക്ക് ആണ്… . ഒരു ദിവ്വസം മോൻ സ്കൂളിൽ പോയതിനു ശേഷം ആനിയമ്മ അടുക്കളയിൽ ജോലി ചെയ്യുവാണ് ഒരു നീല കളർ ഓയിൽ സാരി സാരികിടയിൽ കൂടെ വയർ മുഴുവൻ കാണാം ആ കൊഴുത്ത വയറും മടക്കുള്ള പിന്നെ ഭാഗവും എല്ലാം പെട്ടന്ന് അടുക്കള വഴിയിൽ നിന്നും ഒരു വിളി അമ്മാ അമ്മാ ആനിയമ്മ ജനിലിൽ കൂടെ നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു 60വയസു തോന്നിക്കുന്ന ഒരു മനുഷ്യൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *