തൂവൽ സ്പർശം 6 [വിനയൻ]

Posted by

തൂവൽ സ്പർശം 6

Thooval Sparsham Part 6 | Author : Vinayan | Previous Part


 

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ കാപ്പി കുടി കഴി ഞ്ഞ് ടീവി കണ്ട് ഇരിക്കുമ്പോൾ ആണ് ലെക്ഷ്‌മി യുടെ ഫോൺ ശബ്ദിച്ചത് ……… ഫോൺ എടുത്ത ലെക്ഷ്മി പറഞ്ഞു തറവാട്ടിൽ നിന്ന് രാമേട്ടൻ ആണെല്ലോ ! എന്താ ഇപ്പൊ ഇങ്ങോട്ട് വിളിക്കാൻ കാരണം എന്ന് പറഞ്ഞൂ കൊണ്ട് അവൾ ഫോൺ എടുത്ത് സംസാരിച്ചു ……… എന്തൊക്കെണ്ട് രാമേ ട്ടാ വിശേഷം സുഖാണോ ? ഓ !……. അതെയോ ശെരി രാമേട്ടാ അങ്ങനെങ്കിൽ ഞാൻ കുട്ടാപ്പുനെ ഇപ്പോ തന്നെ അങ്ങോട്ടേക്ക് അയക്കാം ………..

ഫോൺ കട്ട് ചെയ്ത ശേഷം ലക്ഷ്മി അവനോ ട്‌ പറഞ്ഞു ………. മോനെ , നമ്മുടെ തറവാട്ടിലെ വീടിന്റെയും സ്ഥലത്തിന്റെയും കരം വര്ഷങ്ങളായി മുടങ്ങി കിടക്കേണത്രെ ……… മുമ്പ് അവിടത്തെ കരം തീർത്ത രെസീത് ഏതെങ്കിലും ചേച്ചിടെ പക്ക ൽ ഉണ്ടോ ? എങ്കിൽ അതിങ്ങു തന്നാമതി ഞാൻ പോയി അടക്കാം ………..

മോൻ പോയി റെഡിയായി വാ അപ്പോഴേക്ക് ഞാൻ മോന് കൊണ്ട് പോകാനു ള്ള സാധനങ്ങൾ ഒക്കെ എടുത്ത് വക്കാം ……….. പത്തു മിനിറ്റിനു ള്ളിൽ റെഡിയായി വന്ന അവന്റെ കയ്യിൽ ഒരു ബാ ക് പാക് ബാഗ് കൊടുത്തിട്ട് അവൾ പറഞ്ഞു ഒക്കെ ഇതിൽ ഉണ്ട് ……….. ശെരി ലക്ഷ്മി യേച്ചി ഞാൻ പോയിട്ട് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു ലിഫ്റ്റിൽ കയറി ബേസ് മെന്റിലെ പാർക്കിങ്ങിൽ എത്തിയ അവൻ തന്റെ എൻഫീൽഡ് ബൈക്കും എടുത്ത് നേരെ തറവാട്ടി ലേക്ക് പോയി …………

ഇട റോഡിൽ നിന്ന് ഹൈവേയിലേക്ക് കയറിയ അവന്റെ മനസ്സ് മുഴുവൻ രാമേട്ടന്റെ വീട്ടിലെ ഉമ്മറ ത്തെ മേശയിൽ കണ്ട ആൽബത്തിലെ സുഷമയു ടെ ചിത്രങ്ങൾ ആയിരുന്നു ………. അതിലെ അവ സാനത്തെ പേജിൽ കണ്ട നൈറ്റി ഇട്ട് നിൽക്കുന്ന തുടുത്ത് തടിച്ച സുഷമയുടെ ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് ഓർ ത്തപ്പോൾ തന്നെ ഷഡ്ഢിക്കുള്ളിൽ അവന്റെ കുണ്ണ ബലം പിടിക്കുന്നത് അവൻ അറിഞ്ഞു ………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *