ക്രിസ്മസ് രാവില്‍ പിറന്ന മല്ലു ബുള്‍സ് ഫക്കിംഗ് പ്രൈ.ലി. കമ്പനി [Mallu Bulls]

Posted by

Xmas Ravil Piranna Mallu Bulls Fking P. Ltc Company

Author : Mallu Bulls

 

Mallu Bulls

വറില്‍ നിന്ന് വീഴുന്ന വെള്ളം യോനിയിലേക്ക് നേരിട്ട് വീഴാന്‍ ആനി തന്റെ യോനി മുന്നിലേക്ക് ഉന്തി നിന്നു. ഇടുപ്പില്‍ കുത്തിയ ഇരുകൈകളും ചന്തിയിലേക്ക് നീണ്ടു. അസാമാന്യ വലുപ്പമുള്ള തന്റെ ചന്തിയില്‍ ആനി മെല്ലെയൊന്ന് തഴുകി. അസാമാന്യ വലുപ്പമുള്ള തന്റെ ചന്തിയെ തഴുകിയപ്പോള്‍ ആനിക്ക് എന്തെന്നില്ലാത്ത ആനന്ദമുണ്ടായി. ആറടി ഉയരക്കാരിയായ ആ നാല്‍പ്പത്തിയാറുകാരി മദാലസ ഷവറില്‍ നിന്നുള്ള തണുത്ത വെള്ളം തന്റെ ക്ലീന്‍ ഷേവ് ചെയ്ത യോനിയിലേക്ക് വീഴുന്നതില്‍ ആസ്വദിച്ചങ്ങനെ നിന്നു. ആനിയുടെ ഓരോ രോമകൂപത്തിലും വികാരം അരിച്ചുകയറി. അടുത്തില്ലാത്ത തന്റെ ഭര്‍ത്താവ് തോമസുകുട്ടി ചെയ്തിട്ടുള്ള ഓരോ സുഖിപ്പിക്കലുകളും ആനി ഓര്‍ത്തു. അവളുടെ ഉള്ളില്‍ അപ്പോള്‍ വല്ലാത്ത ഒരു തരിപ്പ് അനുഭവപ്പെട്ടു. യോനി തടങ്ങളില്‍ പൊള്ളുന്ന കാമച്ചൂട് ആനിക്ക് അസഹ്യമായി വന്നു.

അറ്റാച്ച്ഡ് ബാത്‌റൂമില്‍ ആയിരുന്നു കുളിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത്. അതിനാല്‍ തന്നെ മുറിയില്‍ ബെല്ലടിക്കുന്ന ഫോണിന്റെ ശബ്ദം അവളുടെ കാമ ചിന്തകളെ മുറിച്ചു കളഞ്ഞു.

ലയണേഴ്‌സ്‌ ക്ലബ്ബിന്റെ ക്രിസ്തുമസ് പരിപാടികള്‍ തീരുമാനിക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയുള്ള മീറ്റിങ്ങിനായി വൈഎംസിഎ ഹാളിലേക്ക് പോകാനുള്ള ഒരുക്കത്തില്‍ ആയിരുന്നു ആനി. തന്റെ കാമ ചിന്തകള്‍ക്ക് വിരാമമിട്ട ഫോണ്‍ ബെല്ലടി സെക്രട്ടറി അരുന്ധതിയുടെതാണെന്ന് ആനി ഊഹിച്ചു. അതിനാല്‍ തന്നെ ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബിന്റെ പ്രസിഡന്റ് ആയ ആനി തന്റെ കുളി വേഗത്തില്‍ ആക്കി ടര്‍ക്കി എടുത്ത് ജലഗണങ്ങള്‍ ഒപ്പിയെടുത്തു.

ആനി തിടുക്കത്തില്‍ ബെഡ്‌റൂമിലേക്ക് എത്തി. ഉടുത്തിരുന്ന ടര്‍ക്കി കിടക്കയിലേക്ക് ഊരി ഇട്ടിട്ട് പൂര്‍ണ്ണ നഗ്‌നയായി ആനി അലമാരയുടെ വലിയ കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിലേക്ക് നീങ്ങി നിന്നു. തന്റെ മദാലസ സൗന്ദര്യം സ്വയം ആസ്വദിക്കുകയായിരുന്നു ആനി.

ഇത്ര മദാലസ ശരീരം വെച്ചിട്ട് വല്ലപ്പോഴും അവധിക്കു വരുന്ന, സൗദിയിലുള്ള ഭര്‍ത്താവിനെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു വിഡ്ഢിയാണ് താനെന്ന് ആനിക്ക് സ്വയം തോന്നി. എന്ത് ഭംഗിയാണ് അടിവയര്‍ മടക്കുകള്‍ക്ക് താഴെ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്ന തന്റെ യോനി. എന്ത് വിങ്ങി നില്‍പ്പാണ് കുന്തമുന പോലെ കൂര്‍ത്തു നില്‍ക്കുന്ന മുലക്കണ്ണുകളുള്ള തന്റെ മുലകള്‍ക്ക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *