ഉമ്മയും ഉസ്താദും 3 [Ashik]

Posted by

ഉമ്മയും ഉസ്താദും 3

Ummayum Usthadum Part 3 | Author : Ashik

Previous part


 

അന്നത്തെ കളിക്ക് ശേഷം ഉമ്മടെ കഴപ്പ് കൂടി കൊണ്ട് ഇരുന്നു ഉമ്മ ഇവിടെ ഇരിക്കുമ്പോഴും നിൽക്കുമ്പോഴും എന്തിനു നടക്കിമ്പോ വരെ ഉമ്മടെ കൈ ഉമ്മടെ പൂർ തടവി കൊണ്ട് ഇരുന്നു ഉമ്മ ഇടകിക്കിടക്ക് പൂറിൽ കൈ അമർത്തി കണ്ണൊക്കെ അടച്ചു ചുണ്ട് കടിച്ചു നടന്നു ഉമ്മ അയാളെ വീട്ടിലേക്ക് ഉള്ള വരാവിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുന്ന പോലെ തോന്നി

അയാളെ ഇടക്കിടക്ക് വീടിന്റ മുന്നിലൂടെ പോവുമ്പോ ഒക്കെ ഉമ്മാനെ നോക്കാനും ചിരിച്ചു കാണിക്കാനും ഇടക്ക് ആരും ഇല്ലാത്തപ്പോ അയാളെ മുണ്ടിന്റെ മുകളിലൂടെ കുണ്ണ പിടിച്ചു ഞെരിക്കാൻ ഒക്കെ തുടങ്ങി ഉമ്മ ഇതൊക്കെ കണ്ടു വീണ്ടും വീണ്ടും പൂറിൽ മർത്തികൊണ്ട് ഇരുന്നു

ഒരു ദിവസം അടുത്ത വീട്ടിൽ ഒരു പരിപാടി വന്നു നൈറ്റ്‌ മഗ്‌രിബിന്‌ ശേഷം ആണ് പരിപാടി എല്ലാരും ഉണ്ട് ഉമ്മ ഒരു ബ്ലാക്ക് പർദ്ദ ആണ് ഇട്ടിട്ടു ഉള്ളത് എല്ലാരും വന്നു തുടങ്ങി ഉസ്താദ് മാർ എല്ലാരും വന്നു വീട്ടിൽ എല്ലാം ആളുകൾ ആയി ഉസ്താദ് ഉമ്മനെയും ഉമ്മ അയാളെയും കണ്ണ് കൊണ്ട് ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി ഉസ്താദ് മാർ എല്ലാം വന്നു എല്ലാർക്കും കുടിക്കാൻ വെള്ളം കൊടുക്കാൻ അവിടുത്തെ കുട്ടിയുടെ പറഞ്ഞു അപ്പൊ ഉമ്മ ഞാൻ കൊടുത്തോളം

അവൻ അവിടെ എല്ലാം കളയും എന്നു പറഞ്ഞു ഉമ്മ അത് വാങ്ങി എല്ലാർക്കും കൊടുത്തു നമ്മളെ ഉസ്താദ് ഇരിക്കുന്നത് ലാസ്റ്റ് ആണ് ഉമ്മ അയാൾക്ക് വെള്ളം കൊടുക്കാൻ വേണ്ടി കുനിഞ്ഞു ഉമ്മടെ പർദ്ദ വിടവിൽ കൂടെ ഉമ്മടെ മാലയും മുലച്ചാലും എല്ലാം നോക്കി അയാൾ ഇരുന്നു ഉമ്മ വെള്ളം കൊടുത്ത് അയാളെ നോക്കി ഒന്ന് ചുണ്ട് കടിച് എന്നിട്ട് അവടുന്നു നേരെ അടുക്കളയിൽ വരുന്ന വഴിക്ക് ഉമ്മ അയാളെ തിരിഞ്ഞ് നോക്കി അയാളെ നോട്ടം പർദ്ധയിൽ തള്ളി നിൽക്കുന്ന ഉമ്മടെ കുണ്ടിയിൽ ആണന്നു കണ്ട ഉമ്മ കുണ്ടി നല്ലോണം ബാക്കിൽ തള്ളി പിടിച്ചു ആട്ടി നടന്നു അയാളെ ആരും കാണാതെ അയാളെ കുണ്ണ മുണ്ടിന്റെ മുകളിൽ കൂടെ കുണ്ണ പിടിച്ചു ഞെക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *