മായയുടെ മാസ്റ്റർ ക്ലാസ് റിവ്യൂ 2 [ആനീ] [Climax]

Posted by

മായയുടെ മാസ്റ്റർ ക്ലാസ് റിവ്യൂ 2

Mayayude Master Class Review Part 2 | Author : Anne

Previous Part | www.kambistories.com


 

 

അന്നത്തെ കളി കഴിഞ്ഞു മായ വിട്ടിൽ വന്നതേ ഓർമ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു വന്നു കുളിച്ചു കേറി കിടന്നു ഉറങ്ങി പോയ്യി.അവൾ മനസ്സിൽ ഒത്തിരി കുറ്റബോധം തോന്നി അവൾ ഇനി ആ പണിക്കു ഇല്ലന്ന് അവൾ ഉറപ്പിച്ചിരുന്നു ഒരു ഉത്തമിയായ കുടുംബിനി ആയ്യി ഇരിക്കാൻ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചു അവൾ അവർക്ക് തന്റെ ഫോൺ നമ്പർ അത് കൊണ്ട് തന്നെ മനപ്പൂർവം കൊടുത്തില്ല എന്നാലും എവിടെയാണ് താമസിക്കുന്നത് എന്നത് അറിയാതെ വരുണിനോട് പറഞ്ഞു പോയ്യി ഇനിയിപ്പോ അവര് വീട്ടിൽ വല്ലതും വരുവോ എന്നാൽ താൻ ഇനി ഇല്ലെന്നു പറയും അവൾ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു. രാത്രി റോയ് വന്നപ്പോൾ അവർ തന്ന ഡ്രസ്സ്‌ എല്ലാം അയാൾക്ക്‌ കാണിച്ചു കൊടുത്തു റിവ്യൂ ചെയ്തപ്പോ ഫ്രീയായി കിട്ടിയതാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു അയാൾക്ക് ഒത്തിരി സന്തോഷം ആയ്യി “””

ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ മായേ നീ ഒരു സുന്ദരിയാന്ന് നിന്നെ പെണ്ണ് കാണാൻ വന്ന ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ തന്നെ എനിക്ക് നിന്നെ ഇഷ്ടം ആയ്യി ആരും കൊതിച്ചു പോകും രൂപം അല്ലേടി നിനക്ക് “”” “”ഒന്ന് പോ അച്ചായാ മായ അവന്റെ കവിളിൽ ഒരു നുള്ള് വച്ചു കൊടുത്തു,, “ഡി ഞാൻ ചുമ്മാ പറഞ്ഞതല്ല നിന്നെ കണ്ടാൽ ഒരു മോഡൽ പോലെ ഉണ്ട്.. അത് പറഞ്ഞതും മായ ഒന്ന് ഞെട്ടി ഇതു തന്നെയല്ലേ അവരും പറഞ്ഞത് …

“””മതി ഇയാള് പൊക്കിയത് പോയ്യി കുളിക്ക് അവൾ റോയിയെ കുളിക്കാൻ തള്ളി വിട്ടു…. ഇതേ സമയം ജോണിയും വരുണും തലപ്പുകഞ്ഞു ആലോചിച്ചു കൊണ്ടിരിവരുന്നു മായയെ ഒന്നും കൂടി കളിക്കണം അവർക്ക് കൊതി തീർന്നില്ലായിരിന്നു അതിന് അവൾ വീണ്ടും കമ്പിനിയിൽ വരണം അതിനവർക്ക്‌ ഒരു ചാൻസും കാണുന്നില്ല അന്ന് തന്നെ ട്രാപ്പ് ചെയ്തു കളിച്ചതാ ഇനി അത് നടക്കുന്നു തോന്നുന്നില്ല “” ഡാ നമുക്ക് എന്തായാലും കിഷോർ ഷെട്ടിയോട് പറഞ്ഞാലോ പിന്നെ അവളുടെ ഫുൾ ഫോട്ടോ മെയിൽ ചെയ്യാം അത് കണ്ടാൽ തന്നെ ആരും വീഴും ജോണി പറഞ്ഞു “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *