ഉമ്മയും ഉസ്താദും [Ashik]

Posted by

ഉമ്മയും ഉസ്താദും

Ummayum Usthadum | Author : Ashik


എന്റെ പേര് ആഷിക്ക് ഞാൻ പറയാൻ പോകുന്നത് ഇന്റെ ഉമ്മയും ഉസ്താതും തമ്മിൽ ഉള്ള കളിയെ പറ്റി ആണ് ഇത് നടക്കുന്നത് ഇന്റെ 20വയസ്സിൽ ആണ്

ഞാൻ ഉമ്മയെ പറ്റി പറയാം ഉമ്മാടെ പേര് കൊടുക്കുന്നത് റിയൽ അല്ല നമ്മൾക്ക് ആയിഷ എന്ന് കൊടുക്ക ഉമ്മാടെ വയസു 46 ഉമ്മ ഒരു ചരക്കാണ് ഉമ്മാടെ കുണ്ടി ആണ് മെയിൻ ഉമ്മ മാക്സി ആണ് വീട്ടിൽ സാധാരണ ഇടാർ ഉമ്മ ബ്രാ മാത്രേ ഇടാർ ഒള്ളു ഉമ്മ മാക്സി ഇട്ടു നടക്കുമ്പോൾ കുണ്ടി കിടന്നു കുലുങ്ങുന്നത് കണ്ടാൽ തന്നെ ആർക്കും കമ്പി ആവും ഉമ്മടെ കുണ്ടി 95സൈസ് ആണ് ഉമ്മ ഒരു കഴപ്പി ആണ്

ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം ഇന്റെ വീട് മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ കുറ്റിപ്പുറം ആണ് വീട്ടിൽക്ക് ചിലവിനു ഒരു ഉസ്താദ് വരാറുണ്ട് അയാൾ ആണ് കഥയിലെ ഹീറോ അയാൾക്ക് ഒരു 48വയസ്സ് ഇണ്ടാവും നല്ല ആരോഗ്യം ഉള്ള ആൾ ആണ് ഉമ്മ എല്ലാരോടും നല്ലം ഇളകി ഉള്ള സംസാരം ആണ് അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസം അയാളെ സാധാരണ പോലെ വീട്ടിൽക് വന്നു ഉമ്മ അന്നും ഒരു നീല കളർ മാക്സി ആണ് ഇട്ടിരുന്നേ അതിൽ ഉമ്മാടെ കുണ്ടി നല്ലം ബാക്കിൽ തള്ളി നിൽക്കും

ഉമ്മ അതും കയറ്റി കുത്തി ആണ് നടന്നിരുന്നു ഞങ്ങളെ വീട് ഒരു പഴയ ഓടിട്ട വീടാണ് ഉമ്മരുത് ഇരുന്നു നോക്കിയാൽ ഹാൾ ഒക്കെ കാണാം ഉമ്മ ഫുഡ്‌ കൊടുന്നു വെക്കുമ്പോ ഒക്കെ ഉമ്മാടെ കുണ്ടി കുലുങ്ങുന്നത് അയാള് നോക്കി അയാളെ മുണ്ടിന്റെ ഇടയിലൂടെ അയാളെ കുണ്ണ കുണ്ണ കമ്പി ആവുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു ഞാൻ ഇതൊക്കെ ഇന്റെ റൂമിൽ ഇരുന്നു കാനുണ്ട് അങ്ങനെ അയാൾ ഫുഡ്‌ കഴിക്കാൻ വന്നപ്പോ ഉമ്മ അയാളെ അടുത്തേക്ക് പോയി ഓരോന്ന് സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി അങ്ങനെ ഉമ്മ അയാളെ അടുത്തേക്ക് ഒന്ന് നിന്നപ്പോ അയാളെ കൈ ഉമ്മാടെ കുണ്ടിയിൽ തട്ടി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *