മേഴ്‌സി ടീച്ചറും ഞാനും തമ്മിൽ 6 [നാൻസി കുര്യൻ]

Posted by

മേഴ്‌സി ടീച്ചറും ഞാനും തമ്മിൽ 6

Mercyteacherum Njaanum Thammil Part 6  | Author : Nancy Kurian

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


ഈ കഥയുടെ കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് പാർട്ടുകൾക്കും നിങ്ങൾ നൽകിയ സ്വീകരണത്തിനും അഭിപ്രായത്തിനും ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി. എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന വായനക്കാർക്ക് ഞാൻ നൽകുന്ന ഉറപ്പാണ്. എന്റെ ഒരു കഥയും പൂർത്തീകരിക്കാതെ പോകില്ല. ഈ ഭാഗം അല്പം ഫെറ്റിഷ് രീതിയിൽ കൂടെ പോകുന്നുണ്ട് എന്ന് കൂടെ അറിയിക്കുന്നു.

അത് കൂടി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ മാത്രം വായിക്കുക.


 

ഈ കഥക്ക് ശേഷം എന്റെ പുതിയ കഥ.

 

അമ്മ മഴക്കാറ്

 

 

ഉടൻ ആരംഭിക്കുന്നു.

 

______________________________________

രാവിലെ തന്നെ ഒരു കളി കഴിഞ്ഞതിനാൽ ഞങ്ങൾ ക്ഷീണിച്ചിരുന്നു. ഏറെ നേരം നഗ്നരായി കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നിട്ട് വിശന്നപ്പോളാണ് ഞങ്ങൾ കട്ടിലിൽ നിന്നെഴുന്നേറ്റത്. ദോശയും ചമ്മന്തിയും വരുത്തി കഴിച്ചപ്പോഴേക്കും സമയം പത്തുമണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു. അതിന് ശേഷമാണ് ഒരുങ്ങി ഞങ്ങൾ വെളിയിലേക്ക് പോയത്. ചെറിയ മഞ്ഞു അപ്പോഴും മൂന്നാറിന്റെ മീതെയുണ്ടായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ കാറിൽ കറങ്ങി മൂന്നാറിന്റെ കാഴ്ചകൾ ഏറെ ആസ്വദിച്ചു.

ടീച്ചറിനെ സംബന്ധിച്ച് ശരിക്കും ആസ്വദിച്ചു ഒരു യാത്ര ജീവിതത്തിൽ ആദ്യം ആയിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഏറെ സന്തോഷത്തിടെയായിരുന്നു ടീച്ചർ. അത് മാത്രം അല്ല. രാവിലെ ഈ ശിഷ്യൻ നൽകിയ സുഖം സംതൃപ്തി അത് മേഴ്‌സി ടീച്ചറിനെ സംബന്ധിച്ച് മനസും ശരീരവും സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു.

മൂന്നാറിൽ നിന്ന് മാട്ടുപ്പെട്ടി ഡാമിലേക്ക് പോകുന്ന വഴിയരുകിൽ വാഹനം പാർക്ക്‌ ചൈയ്യാൻ സ്ഥലം കിട്ടിയപ്പോൾ ഞാൻ കാറവിടെയൊതുക്കി. റോഡിന്റെ വശങ്ങളിൽ വലിയ മരങ്ങളും കല്ലുകളുമൊക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിന്റെ വശത്തു ഒരു വലിയ പാറക്കല്ലിൽ ഞങ്ങൾ ഇരുന്നു.

“ടീച്ചറെ”

“മ്മ്”

“എന്താ മിണ്ടാതെയിരിക്കുന്നെ”

“ചുമ്മാ”

“എന്താ പിണങ്ങിയോടി നീ”

“എന്തിന്”

“ആ എനിക്കറിയാമോ”

“മ്മ്”

ഞാൻ ടീച്ചറിന്റെ തോളിൽ കൈവച്ചു. ടീച്ചർ എന്നിലേക്ക് ചാരി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *