ജീവിതം മാറ്റിയ യാത്ര 5 [Mahesh Megha]

Posted by

ജീവിതം മാറ്റിയ യാത്ര 5

Jeevitham Mattiya Yaathra Part 5 | Author : Mahesh Megha

[ Previous ] [ www.kambistories.com ]


പേജിന്റെ എണ്ണം കൂട്ടണമെന്ന് ഒരുപാട് പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്നുണ്ട്, പക്ഷെ എനിക്കിത്രയേ ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ഒപ്പിക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നുള്ളൂ…ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്… തുടക്കക്കാരന് നല്‍കിയ ഈ വലിയ പിന്തുണയ്ക്ക് എല്ലാവരോടും നന്ദി…നന്ദി…നന്ദി..

 

പ്രിയപ്പെട്ടവരെ, ശ്രീ രാജുമോനെ പോലുള്ള പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാര്‍ക്കുള്ള ആശങ്ക മനസ്സിലാക്കുന്നു. മനോഹാരിത അവസാനിക്കാതിരിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കാം. കമന്റുകള്‍ നല്‍കി പ്രോത്സാഹിച്ച, ലൈക്ക് ചെയ്ത പിന്തുണയര്‍പ്പിച്ച എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി. —————————————————————

 

രാത്രി ഏതാണ്ട് എട്ട് മണിയോടെ ഞാന്‍ അവിടെയെത്തി. ഒറ്റത്തവണ കോളിംഗ് ബെല്ലടിച്ചതേയുള്ളൂ, ചേച്ചി ഓടി വന്ന് വാതില്‍ തുറന്നു. കുരിശില്‍ തറച്ച യേശുക്രിസ്തു നില്‍ക്കുന്നത് പോലെ രണ്ട് കൈകളും വിടര്‍ത്തിവെച്ച് എന്നെ ആശ്ലേഷിക്കാനായി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അങ്ങിനെ നിന്നു. കോഴിക്കുഞ്ഞ് തള്ളക്കോഴിയുടെ ചിറകിനടിയിലേക്ക് ഓടിക്കയറുന്നത് പോലെ ഞാന്‍ മാറിലേക്ക് ചേര്‍ന്ന് നിന്നു. കാലിന്റെ പെരുവിരലില്‍ അല്‍പ്പം ഉയര്‍ന്ന് പൊങ്ങി എന്റെ നെറ്റിയില്‍ ഒരു ചുടുചുംബനം. അമ്മ മകന് നല്‍കുന്ന ചുംബനം പോലെ, ചേച്ചി അനുജന് നല്‍കുന്ന ചുംബനം പോലെ…സ്‌നേഹം മാത്രം നിറഞ്ഞ് നിന്ന മധുര ചുംബനം.

പിന്നെ അല്‍പ്പം പുറകിലേക്ക് മാറി നിന്നു. വാതിലടച്ച് കുറ്റിയിട്ടു. എന്റെ വലത് കൈ ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ച്, തോളില്‍ തല ചാച്ച് അകത്തേക്ക് നടന്നു. സെറ്റിയില്‍ എന്റെ അരികിലായി ചേര്‍ന്നിരുന്നു. അപ്പോഴേക്കും കൈ വിരലുകള്‍ പരസ്പരം കോര്‍ത്ത് പിടിച്ച് കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

കുറച്ച് നേരം കണ്ണോട് കണ്ണ് നോക്കിയിരുന്നു. കണ്ണുകളില്‍ അലയടിച്ചുയര്‍ന്നിരുന്ന സ്‌നേഹം പതിയെ കാമത്തിന് വഴിമാറുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു. ഞരമ്പുകളിലെ രക്തസഞ്ചാരത്തിന് വേഗം കൂടിയത് പോലെ, ചേച്ചിയുടെ ചുണ്ടുകള്‍ വിറകൊളളുന്നു…കണ്ണുകള്‍ പാതിയടഞ്ഞു. ചുണ്ടുകള്‍ എന്റെ ചുണ്ടിലേക്ക് സാവധാനം ചേര്‍ന്ന് വന്നു. കോര്‍ത്ത് പിടിച്ച കൈവിരലുകള്‍ ഞെരിച്ചുടച്ചു.

കൊതിച്ച് നില്‍ക്കുന്ന നാവുകളുടെ ആഗ്രഹം തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടായിരിക്കണം മേല്‍ച്ചുണ്ടും കീഴ്ച്ചുണ്ടും മുകളിലേക്കും താഴേക്കും അകന്ന് മാറി, പല്ലുകള്‍ക്കിടയിലൂടെ ചുണ്ടുകള്‍ വായക്കകത്തേക്ക് നുഴഞ്ഞ് കയറി…അവ നാഗങ്ങളായി, കരിനാഗങ്ങളായി…കെട്ട് പുണഞ്ഞു, നക്കിത്തുവര്‍ത്തി, അനാധികാലം അകന്നിരുന്നവരുടെ വിരഹത്തിന് അന്ത്യം കുറിക്കുന്നത് പോലെ മിനിറ്റുകളോളം നാക്കുകളിണചേര്‍ന്നു, കൊതിതീരാതിരുന്നിട്ടും ഒടുക്കം അവര്‍ വിട്ടുമാറി. അടുത്ത അവസരം അല്‍പ്പ സമയങ്ങള്‍ക്കകം വന്നുചേരുമെന്നറിയാവുന്നത് കൊണ്ട് നാക്കിണകള്‍ക്ക് പരിഭവം ഉണ്ടായിരിക്കില്ല…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *