പാലുവണ്ടി [suresh]

Posted by

പാലുവണ്ടി

Paluvandi | Author : Suresh


 

അങ്ങനെ അവസാനം കിട്ടിയ രണ്ടാമത്തെ ഫ്രീ പീരീടും ആയപ്പോ ക്ലാസ്സിന് കൊറേ പേര് പുറത്തേക്ക് പോയി തുടങ്ങി. ഞാൻ അവൾക് ഒരു മെസ്സേജ് അയച്ചു.. “പുറത്തോട്ട് വാ.. നീ തരാന്ന് പറഞ്ഞു പറ്റിക്കുന്ന സാധനം താ ..” അവൾ മെസ്സേജ് കണ്ട് എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു.. എന്നിട്ട് ഉമ്മ തരുമ്പോലെ ഒരു ആക്ഷനും കാണിച്ചു

ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കി.. ബാക് ബെഞ്ചിൽ അരുണും മീരയും പെട്ടെന്നു എന്നെ നോക്കി ചിരിക്കുന്നു.. പണ്ടാരം ഇവര് കണ്ടുകാണുമോ?

ഫോൺ കറക്റ്റ് സമയത്ത് ബെഞ്ചിന്ന് സ്ലിപ് ആയി താഴെ വീണു.. എടുക്കാൻ വേണ്ടി ഞാൻ കുനിഞ്ഞിട്ട് തിരഞ്ഞപ്പോ ബാക്കിൽ ചിരിച്ചോണ്ട് ഇരിക്കണേ എന്റെ കളിക്കാരന്റേം കളിക്കാരിടേം ചിരിടെ ഗുട്ടൻസ് പിടിക്കിട്ടിയെ..അവൻ അവളുടെ പാന്റിന്റെ മേലിൽ കൂടെ പാന്റീസ് മാറ്റി വെച്ച് നല്ലോണം ഫിംഗർ ചെയ്ത് കൊടുക്കുന്നുണ്ട്.. കാണാതിരിക്കാൻ ടോപ് വെച്ച് കവർ ചെയ്തു വെച്ചേക്കുന്നു.. താഴേന്നു ആയതോണ്ട്ക നല്ലോണം നനഞ്ഞ  അവളുടെ പൂറു കാണാൻ പറ്റും…    അവൾ ആണേൽ ഗിയർ ലിവർ കിട്ടിയപോലെ അവന്റെ സാദനം പിടിച്ചു കുലുക്കുന്നുണ്ട്… ഞാൻ ഫോൺ എടുത്തോണ്ട് എണിറ്റു അവരെ നോക്കി ഒരു വളിച്ച ചിരി ചിരിച്ചു.. അവരും അതെ പോലെ എന്നെ നോക്കീം ചിരിച്ചു…

 

ഇതൊരു ക്ലാസ്സ്‌ ആണോ അതോ ഒരു കളിക്കളം ആണോ..

എവടെ നോക്കിയാലും മുല പിഴിയലും വിരൽ ഇട്ടുകൊടുക്കലും തന്നെ.. ഞാൻ ക്ലാസിനു ചുറ്റും നോക്കി.. ഫ്രീ പീരിയഡ് ആവുമ്പോ കൊറേ കളി ഗാങ്സ് ഒരുമിച്ച്വ ഇരിക്കാൻ   ബാക് ബെഞ്ചിലോട്ട് വരും…

നിത്യേടെ വലിയ മുല ഷാൾ വെച്ച് മറച്ചു പിടിച്ചു രവി     ഞെക്കി പിഴിയുന്നുണ്ട്.. അവൾ ആണേൽ സുഖം കാരണം ചുണ്ട് കടിച്ചു പിടിച്ചു ഇരിക്കുന്നുണ്ട്… ഏറ്റവും ബാക്കിൽ കോൺറിൽ അനന്ദു മാത്രമേ ഉള്ളു.. താഴെ ആരോ കിടക്കുന്നുണ്ടല്ലോ… അവന്റെ മടിയിൽ കിടക്കുന്ന പോലെ ഫർസാന ആ തട്ടം ഒക്കെ ഇട്ടോണ്ട്ഇ നല്ലോണം അവനു വായിലെടുത്തു കൊടുക്കുണ്ടായിർക്കും.. ഹോ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *