പൂജക്ക്‌ വച്ച ആയുധം 2 [ആനീ]

Posted by

പൂജക്ക്‌ വച്ച ആയുധം 2

Poojakku Vacha Ayudham Part 2 | Author : Ani

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

റൂമിൽ ഏ. സി. ഉണ്ടേലും ആകെ വിയർത്തു കുളിച്ചു ഇരിക്കുവാരുന്നു പൂജ തന്റെ പൂവൊക്കെ മസ്സാജ്ർ വച്ചു ഇളക്കി മറിച്ചിട്ടിരിക്കുവാ ആകെ നനഞു ആകെ കുളം ആയ്യി രണ്ട് വർഷം ആയ്യി രാഹുലേട്ടൻ പോയ്യിട്ടു തന്റെ ദേഹത്ത് മറ്റൊരു പുരുഷനും തൊട്ടിട്ടില്ല ഇതിപ്പോ എന്തൊക്കയാ ചെയ്യുന്നേ എന്തായാലും താൻ പഠിക്കും അവിടെ ഇങ്ങനൊക്കെ ആയിരിക്കും ചെയ്യുന്നേ അതല്ലേ രാഹുലേട്ടൻ ഷാനുനെ പറഞ്ഞു വിട്ടത്..    രാഹുലേട്ടന് ഷാനുനെ അത്രക് വിശ്വസം ആയകൊണ്ടല്ലേ തന്റെ അടുത്തോട്ടു പറഞ്ഞു വിട്ടത്     ഇവിടെ എല്ലാർക്കും ഒരു വിശ്വസം ഉണ്ട് ഞാൻ പൊട്ടിയാന്നാ എല്ലാരും പറയുന്നേ  അത് മാറ്റിയെടുക്കണം രാവിലെ തന്നെ അച്ഛൻ കളിയാക്കിട്ടാ പോയത് മസ്സാജ്ർ കേടാക്കല്ലെന്ന് എന്നൊക്കെ എന്തായാലും ഇത്ര വരെ ഞാൻ ചെയ്യും.

എന്നാലും എന്റെ ഡ്രെസ്സിന്റെ കാര്യത്തിലാണ് പണി പാളിയത്  ഷാനു വരാൻ എന്തായാലും നേരം പോകുന്ന വിചാരിച്ചേ പെട്ടന്ന് വന്നത് കൊണ്ടു നൈറ്റ്‌ ഡ്രസ്സ്‌ മാറാൻ പറ്റിയില്ല അത് കൊണ്ടു ആകെ പെട്ടുപോയി ഇപ്പോൾ തന്നെ ഒരു ടോപ് ഞാൻ ഇട്ടിട്ടുണ്ടെന്നേ ഉള്ളു ഉള്ളില് ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ ബ്രാ ആണേല് ഷാനു ഊരിവിട്ടത് കൊണ്ടു അത് അരക്കെട്ടില്  തങ്ങി  നിക്കുവാ     മുല ഞെട്ടു     രണ്ടും        വയലറ്റ് ടോപ്ന്റെ മേലെ കൂടെ ഷാനുന് നന്നായി കാണാം മേലെ ഉള്ള ഡ്രസ്സ്‌  കട്ടിലിന്റെ ഉള്ളിലൂടെ താഴോട്ട് വീണു കിടക്കുവാ അതെടുക്കാൻ പാടാ അരയ്യില് കിടക്കുന്ന ബ്രാ ഒന്ന് ഇടാൻ പോലും ഇവിടുന്നു മാറണം അപ്പോൾ ഷാനു എന്തേലും വിചാരിച്ചാലോ അയാളുടെ സമയവും കളഞ്ഞു അയാള് വന്നത് തന്നെ പഠിപ്പിക്കാനല്ലേ എന്നാലും ഉള്ളില് ഇടാണ്ട് എങ്ങനെയാ അയാളെ അടുത്ത് ഇരിക്കുവാ അല്ലേല് തന്നെ തന്റെ പൂറൊക്കെ നന ഞ്ഞ്     ഇരിക്കുവാ ഷാനുന് കണ്ടാൽ തന്നെ മനസ്സിലാകും   കോപ്ത ന്നെ മോശം ആയ്യി വിചാരിച്ചാലോ എന്തായാലും ഒന്ന് ചോദിച്ചു നോക്കാം…….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *