ലതയമ്മ എന്റെ ഭാര്യയായി 2 [DAVID JOHN]

Posted by

ലതയമ്മ എന്റെ ഭാര്യയായി 2

Lathayamma Ente Bharya Part 2 | Author  : David John

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ലത : മോനെ നീ ഇന്ന് ജോലിക് പോകണ്ട. എനിക്ക് നിന്റെ ഭാര്യ ആകണം. അതിനു മുമ്പ് കുറെ കാര്യങ്ങൾ നമ്മുക്ക് ചെയ്യാൻ ഉണ്ട് രാജു : ശരി അമ്മേ…….. രാജു ബൈക്ക് എടുത്ത് പുറത്തേക്കു പോയി. ടൗണിൽ ചെന്ന് അമ്മക്ക് ഒരു സാരിയും ആവിശ്യമായ സാധനങ്ങളും വാങ്ങി. ശേഷം ഒരു കുഞ്ഞ് താലിയും വാങ്ങി. ഈ സമയം കൊണ്ട് ലത ആഹാരം ഒക്കെ വച്ചു, വീട്ടിലെ ജോലികൾ ഒക്കെ തീർത്തു. ഉച്ച ആയപ്പോഴേക്കും രാജു സാധഞങ്ങൾ ഒക്കെ വാങ്ങി തിരികെ വീട്ടിൽ വന്നു. രാജു സാധങ്ങൾ ഒക്കെ റൂമിൽ വച്ചിട്ട് അടുക്കളയിൽ അമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു.

ലത : ആ മോൻ വന്നോ. എന്താ ഇത്ര താമസിച്ചേ. രാജു : ഏയ്‌ നമ്മുക് വേണ്ട അത്യാവിശം കുറെ സാധങ്ങൾ ഒക്കെ വാങ്ങി. ലത :മോന്റെ കയ്യിൽ അതിനുള്ള പൈസ ഉണ്ടായിരുന്നോ? രാജു : കുറച്ചു ഉണ്ടായിരുന്നു. പിന്നെ തോമസിനോട് ഞാൻ കുറച്ചു പൈസ കടം ആയി ചോദിച്ചു. കടം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ കുറെ വഴക്ക് പറഞ്ഞു. എന്നിട്ട് അവന്റെ കയ്യിൽ കുറച്ചു പൈസ ഇരിപ്പുണ്ടായിരുന്നു അത് അവൻ തന്നു. കാര്യം ഒന്നും അവൻ ചോദിച്ചില്ല. ലത : ആ ശരി.മോൻ പോയി കുളിച്ചിട്ട് വാ. അമ്മ ആഹാരം എടുത്തു വയ്ക്കാം. രാജു : ഞാൻ കുളിച്ചിട്ടു വരാം എന്നിട്ട് അമ്മയും പോയി കുളിക്ക് നമ്മുക്ക് ഒരുമിച്ചു കഴിക്കാം അമ്മേ. ലത :ശരി മോനെ.

രാജു പോയി കുളിച്ചു വന്നു. ലത കുളിക്കാൻ വേണ്ടി പോകുമ്പോൾ ലതയുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചിട്ടു രാജു പറഞ്ഞു.

രാജു : കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞു അമ്മ ഈ സാരി ഉടുത്ത് വാ, ഒരു കാര്യം ഉണ്ട്. ലതയുടെ മുഖത്ത് ഒരുപാട് സന്തോഷം വന്നു. ലത : എന്ത് കാര്യം ആണ് മോനെ? രാജു അതൊക്കെ ഉണ്ട്.. അമ്മ പോയിട്ട് വാ. ലത കുളിക്കാൻ ആയി പുറത്തെ ബാത്‌റൂമിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *