അമ്മയും കൂട്ടുകാരിയും [Pavan]

Posted by

അമ്മയും കൂട്ടുകാരിയും

Ammayum Koottukaariyum | Author : Pavan


അബിക്ക് പെണ്ണുകാണല്‍ ആയിരുന്നു ഇന്ന്. ഞാനാണ് അവന് കൂട്ട് പോയത്. കിടിലന്‍ ഒരു ചരക്ക്,അവന്‍റെ ഭാഗ്യം,മനസ്സില്‍ നിന്ന് അവളുടെ മുഖവും രൂപവും മായുന്നില്ല.നല്ല വലിയ കണ്ണുകള്‍, തുടുത്ത കവിളും ചുമന്ന ചുണ്ടും, കഴുത്തിന്‌ താഴെ രണ്ടു വലിയ മാതള നാരങ്ങകള്‍ പോലെ മുലകള്‍, ഇടുപ്പിനു വല്ലാത്ത വശ്യതയും കൊഴുപ്പും, ആഴവും മാദകത്വവുമുള്ള പൊക്കിള്‍ ചുഴി, അരക്കെട്ട്  ആരെയും വശീകരിക്കും, ചുണ്ട് കടിച്ചുകൊണ്ട് അവള്‍ മുന്നില്‍ വന്നു നിന്നതും ഞങ്ങള്‍ സര്‍വതും മറന്ന് ആ ഹൂറിയെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി.

ഒറ്റ നോട്ടം ഒന്നും പോര അവളെ  അളക്കാന്‍. പൊക്കം നോക്കാന്‍ പെണ്ണും ചെറുക്കാനും പല പോസില്‍ നിന്ന് ചേര്‍ച്ച നോക്കി. അവന്‍റെ കഴുത്ത് വരെ ഉണ്ട് അവള്‍.പല പോസില്‍ നിര്‍ത്തി ഫോട്ടോ ഗ്രാഫര്‍ അവരുടെ ഫോട്ടോ എടുത്തു. ഇടക്ക് അവന്‍റെ കൈകള്‍ അവളുടെ ഇടുപ്പില്‍ അമരുന്നത് ഞാന്‍ കണ്ടു. അവള്‍ ഒന്ന് പുളഞ്ഞോ? അവളുടെ ചുണ്ടില്‍ ഒരു മാദക ചിരി തത്തികളിച്ചു. അവള്‍ അവന്‍റെ കുസൃതികള്‍ ആസ്വദിക്കുന്നു. അവന്‍റെ തുറന്നു കിടന്ന ഷര്‍ട്ടിന്റെ ഇടയിലൂടെ കാണാവുന്ന നെഞ്ചിലെ രോമം അവള്‍ ഇടയ്ക്കിടെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി. അവള്‍ അത് ശ്രദ്ധിക്കുന്ന മനസ്സിലാക്കി അബി ഉടുപ്പ് കുറച്ചു കൂടെ തുറന്നിട്ട്‌ കൊടുത്തു. പെണ്ണ് കണ്ടു ആസ്വദിക്കട്ടെ.

അവളെ ചുമരില്‍ ചാരി നിര്‍ത്തി അവളുടെ വയറില്‍ കൈകള്‍ അമര്‍ത്തി ഒരു ഫോട്ടോക്ക് പോസ് ചെയ്തപ്പോള്‍ അബി മനപൂര്‍വം അവളുടെ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ വിരല്‍ കേറ്റി. ആരും കാണാതെ. പക്ഷെ അത് ഫോട്ടോ ഗ്രാഫറും ഞാനും കണ്ടു. അവന്‍ ആരും കാണാതെ പോക്കിളിന്റെ ആഴം വിരല്‍ കൊണ്ട് അളന്നു എന്നെ കാണിച്ചു. അത് കണ്ടു ഫോട്ടോ ഗ്രാഫര്‍ ചിരിച്ചു. അവന്‍റെ കുണ്ണ പാന്റിന്റെ മുകളില്‍ പൊങ്ങി ഇരിക്കുന്ന കണ്ടു.

ഞാന്‍ അവനോടു കുറച്ചു ഫോട്ടോ പറമ്പില്‍ പോയി എടുക്കാന്‍ എന്ന് പറഞ്ഞു. അവന്‍ സമ്മതിച്ചു. ഞങ്ങള്‍ ഫോട്ടോ എടുക്കാന്‍ എന്ന് പറഞ്ഞു പറമ്പിലേക്ക് ഇറങ്ങി. ഭാഗ്യത്തിന് ആരും ഞങ്ങളുടെ കൂടെ വന്നില്ല. പറമ്പില്‍ ആരും അധികം വരാത്ത ഒരു മരച്ചോട്ടില്‍ ഞങ്ങള്‍ ചെന്നു. ഫോട്ടോ ഗ്രഫറോട് കുറച്ചു വെറൈറ്റി പോസുകള്‍ പരീക്ഷിക്കാന്‍ ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *