റാണിയമ്മയുടെ രതി തേരോട്ടം 5 [StOrY LiKe]

Posted by

റാണിയമ്മയുടെ രതി തേരോട്ടം 5

Raniyammayude Rathi Therottam Part 5 | Author : Story Like 

Previous Part | www.kambistories.com


ആരോ വരുന്നെന്ന് മനസിലായി ഞാൻ പേടിച്ച അതേ അവസ്ഥ തന്നെ ആയിരുന്നു റാണിയമ്മയുടേയും.. ടാ ആരോ വരുന്നെന്ന് പറഞ്ഞോണ്ട് പെട്ടെന്ന് റാണിയമ്മ ചേട്ടന്റെ മടിയിൽ നിന്നെഴുന്നേറ്റു കൊണ്ട് മുലയൊക്കെ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ ആക്കി… ചേട്ടൻ പെട്ടെന്ന് മുണ്ട് വലിച്ച് നേരേയിട്ടു. എടി പേടിക്കേണ്ട ഞാനാണെന്ന് രമണി ചേച്ചി പറഞ്ഞപ്പോൾ ആണ് ആരാണ് അങ്ങോട്ടേക്ക് വരുന്നതെന്നറിയാതെ പേടിച്ച് കിടന്ന എനിക്ക് ശ്വാസം നേരേ വീണത്..

 

ഹൊ പേടിപ്പിച്ച് കളഞ്ഞല്ലോടി പെണ്ണേ നീ.. റാണിയമ്മ ഞെട്ടൽ മാറാതെ പറഞ്ഞതും ചേച്ചി ചിരിച്ചു…

 

ഞാൻ പറഞ്ഞതല്ലേ റാണിയേച്ചി ഇങ്ങോട്ട് ആരും വരില്ലാന്ന് പിന്നെന്തിനാ പേടിക്കുന്നേ…

 

എന്നാലും ഒന്ന് ഫോണിൽ വിളിച്ചേച്ചും വരാൻ വയ്യാരുന്നോ നിനക്ക്..

 

പിന്നെ എന്നാ നാട്ടുകാരെ മൊത്തം വിളിച്ചറിയിച്ചേച്ചും വരാം..ചേച്ചി പിന്നേം ചിരിച്ചു.. നിങ്ങള് പരിപാടി തുടർന്നോ.. ഞാനപ്പുറത്ത് കാണുമെന്ന് അടക്കത്തിൽ പറഞ്ഞ് കൊണ്ട് ചേച്ചി പിന്നേം മുന്നിലേക്ക് നടന്നു.

 

നീയതെങ്ങോട്ടാടി…

 

അതേ നിങ്ങൾക്ക് മാത്രമല്ല എനിക്കും കഴപ്പൊക്കെ ഉണ്ട്.. അതും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി പിന്നേം മുന്നിലേക്ക് നടന്നു.. റാണിയമ്മക്ക് ചേച്ചി പറഞ്ഞത് എന്താണെന്ന് മനസിലായത് കൊണ്ടാവാം. ഉം.. ഉം… എന്ന് ആക്കിയ രീതിക്ക് ഒന്ന് മൂളി കൊണ്ട് അവിടെ തന്നെ നിന്നത്. അന്നേരം സുനിച്ചേട്ടൻ വീണ്ടും മുണ്ട് മാറ്റി കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു…

 

എടി പേടി മാറിയില്ലേ… നിന്റെ…

 

ഉം.. മാറി..

 

എന്നാ പിന്നെ എന്ത് മൈര് നോക്കി നിക്കുവാ… ഇങ്ങോട്ട് വന്ന് കേറെടി…

 

ഇനി കേറണോടാ.. സമയം പോകുന്നു… ഞാൻ വായിലെടുത്താൽ പോരെ..

 

വായിലൊക്കെ പിന്നെ തരാം മോളേ.. നീ വന്ന് ആദ്യം കുണ്ണേലേക്ക് കേറാൻ നോക്ക്… നല്ല മൂഡുണ്ട് ഇങ്ങനെ ഇരിക്കാൻ… അമ്മ അത് കേട്ട് ഒന്ന് മൂളി കൊണ്ട് പഴയ പൊസിഷനിൽ പോയി ഇരിക്കാൻ പോയതും ഇനി തിരിഞ്ഞ് ഇരിക്കെടീന്ന് ചേട്ടൻ പറയുന്നത് കേട്ടൂ… റാണിയമ്മ ചേട്ടൻ പറഞ്ഞത് കേട്ട് സാരി വീണ്ടും അരക്ക് മുകളിലേക്ക് കയറ്റി വെച്ച് അരക്കെട്ട് ചേട്ടന്റെ മടിയിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു.. ചേട്ടനപ്പോൾ അമ്മയുടെ അരയിൽ ഒരുകൈ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് മറ്റേ കൈ കൊണ്ട് കുണ്ണ പൂറിലേക്ക് വെച്ച് കൊടുത്തു. ആഹ് എന്ന ശബ്ദത്തോടെ റാണിയമ്മ ചേട്ടന്റെ മടിയിലേക്ക് അമർന്നിരിക്കുന്നതാണ് പിന്നെ ഞാൻ കണ്ടത്. റാണിയമ്മയുടെ പൂറിലേക്ക് ചേട്ടന്റെ കുണ്ണ നല്ലപോലെ കേറിയെന്ന് അമ്മയുടെ രതി സ്വരത്തിൽ നിന്നെനിക്ക് മനസിലാക്കാൻ പറ്റിയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *