നിബി അയലത്തെ അച്ചായത്തി [Dipin]

Posted by

നിബി അയലത്തെ അച്ചായത്തി

Ayalathe Achayathi | Author : Dipin


ഇതിലൂടെ പല കഥകൾ വായിച്ചു കമ്പി അടിച്ചതിന്റെ ഒരു ഹാങ്ങോവറിൽ എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ചെറിയൊരു ഏട് നിങ്ങൾക്കുമുന്നിലേക്ക് എഴുതി എത്തിക്കാം എന്ന് തോന്നി. ഒരു എഴുത്തുകാരൻ അല്ലാത്തത് കൊണ്ട് എത്രത്തോളം നന്നാക്കാൻ പറ്റും എന്നറിയില്ല, ആദ്യ എഴുത്താണ് പോരായ്മകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക, തെറ്റുകൾ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചാൽ തിരുത്താൻ ശ്രമിക്കാം , അഭിപ്രായം പറയാൻ മറക്കല്ലേ ചങ്കുകളെ.


ഞാൻ ദിപിൻ, വേണ്ടപ്പെട്ടവർ ദീപു എന്ന് വിളിക്കും, നാട്ടിൽ അത്യാവശ്യം കൂട്ടുകാരും കറക്കവും ഒക്കെ ആയി പഠിത്തം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു പണിക്ക് പോകാതെ കറങ്ങി നടക്കുന്നത് ഇഷ്ടപെടാത്ത ബൂർഷാ വീട്ടുകാർ എന്നെ പ്രവാസി ആക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഗൾഫിലുള്ള പെങ്ങളുടെയും അളിയന്റെയും ഗൂഢ നീക്കം വിജയം കണ്ടപ്പോൾ ഇരുപത്തഞ്ചാം വയസിൽ പ്രവാസം എന്ന അനിവാര്യതയിലേക്ക് കാലെടുത്തു വെക്കേണ്ടിവന്നു. എങ്ങനെയോ പഠിച്ചെടുത്ത ഒരു എം ബി എ സർട്ടിഫിക്കറ്റുമായി നാട്ടുകാരോടും വീട്ടുകാരോടും യാത്ര പറഞ്ഞു ബഹ്‌റൈൻ എന്ന വിദേശ രാജ്യത്തേക്ക് 2018 ജനുവരിയിൽ വിമാനം കയറി.

അളിയനും പെങ്ങളും ഈ കുഞ്ഞാങ്ങളയെ പ്രവാസലോകത്തു സ്വീകരിച്ചു. അവർ ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് പ്രവാസലോകം ഒറ്റപെടലിൻറെ ആയിരുന്നില്ലെങ്കിലും നാടും വീടും കൂട്ടുകാരുമില്ലാത്ത പ്രവാസലോകം വിരസവും ഊഷരവും ആയിരുന്നു.ജോലിയും വീടും വീട്ടിൽ പെങ്ങളുടെ പിള്ളേറീ നോക്കലുമായി കഴിയുമ്പോൾ ആകെ ഉണ്ടായ സൗഹൃദം തൊട്ടടുത്ത ഫ്ലാറ്റിൽ താമസിക്കുന്ന അളിയന്റെയും പെങ്ങളുടെയും ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കളായ ജിജോ ചേട്ടനും ഭാര്യ നിബിയും ആയിരുന്നു. അതെ അവൾ തന്നെയാണ് എന്റെ നായിക. പത്തനംതിട്ടക്കാരിയായ അച്ചായത്തി നിബി.

നിബി , എന്നേക്കാൾ രണ്ടു മൂന്നു വയസ്സിന്റെ മൂപ്പുണ്ടായിരുന്നേലും ആ പ്രായം അവൾക്ക് തോന്നാത്ത പ്രകൃതം ആയിരുന്നു. സെക്സ് ബോംബ് ഒന്നുമല്ലായിരുന്നെകിലും ആദ്യം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ഒരു ആകർഷണീയത അവളിൽ തോന്നി. പൊതുവെ ഇത്തിരി മാസം ഉള്ള പെണ്ണുങ്ങളുടെ ശരീരം ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്ന ഞാൻ , കുത്ത് വീഡിയോകളിൽ ചബ്ബി സെർച്ച് ചെയ്തു കാണുന്ന ഞാൻ പക്ഷെ ഒട്ടും കൊഴുപ്പില്ലാത്ത മെലിഞ്ഞതല്ലെങ്കിലും ഒട്ടും വണ്ണമില്ലാത്ത അവളിൽ ആകൃഷ്ടനായി. പെങ്ങളുടെ കൂട്ടുകാരി അതും അളിയന്റെ കൂട്ടുകാരന്റെ ഭാര്യ അവളെ ഒളികണ്ണിട്ടു നോക്കാൻ അല്ലാതെ വേറെ ഒന്നും നടക്കില്ലല്ലോ അത് കൊണ്ട് വല്ലപ്പോഴും ബാത്‌റൂമിൽ കൈ പരിപാടി നടത്തുമ്പോൾ മറ്റു പലരെയും ഓർത്തു വാണം വിടുന്നപോലെ ഇടക്കൊക്കെ അവളെയും ഓർത്തു വാണം വിടാൻ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *