ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 12 [Jibin Jose]

Posted by

ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 12

Oru Kazhappi Bharyayude Therottam Part 12 | Author : Jibin Jose

[Previous Part] [www.kambistories.com]


[ ഒരു ഐവിഎഫ്  നേഴ്സ് ]


 അഖിലും ആതിരയും പോയതിൽ പിന്നെ ഞങ്ങൾക്ക് ബിസി ഷെഡ്യൂൾ ആയിരുന്നു… റോസുവിന്റെ ഫെയർവെൽ പാർട്ടിയായിരുന്നു അവസാനത്തെ ഒരാഴ്ച മുഴുവൻ..  എല്ലാവർക്കും ഷിഫ്റ്റ് ഡ്യൂട്ടി ആയിരുന്നുതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ കൂടെ വർക്ക് ചെയ്യുന്നവരെല്ലാം തന്നെ പലദിവസങ്ങളായാണ് വീട്ടിൽ വന്നു പോയതു …  എല്ലാവരും അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സഹപ്രവർത്തകക്കു ഗിഫ്റ്റുമായാണ് വന്നത്, പക്ഷേ വന്നവർക്ക് ആർക്കും അവളുടെ ജോലിയുടെ സ്വഭാവം എന്താണെന്ന് അറിയില്ലായിരുന്നു… ഇത്തിരി ഹൈ പ്രൊഫൈൽ ആയിട്ടുള്ള സാലറി ഉള്ള നേഴ്സ് ആണെന്ന് മാത്രമേ അവർക്കൊക്കെ അറിയൂ…

കൂടുതലൊന്നും ആരോടും വിശദീകരിക്കാനും ഞങ്ങൾ നിന്നില്ല.. അതിലൊരു ദിവസം മാർവാൻ ഡോക്ടറും വീട്ടിൽ വന്നു, ( റോസുവിൽ താല്പര്യമുള്ള ആ ഡോക്ടർ തന്നെ) പക്ഷേ കൂടെ ആൾക്കാരൊക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾക്കൊന്നും തുറന്നു സംസാരിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല… പക്ഷേ അയാൾക്ക് താൽക്കാലിക ആശ്വാസം എന്നോണം, ആരുമറിയാത്ത രീതിയിൽ ഒരഞ്ചു മിനിറ്റോളം അവരെ ഒരു റൂമിൽ ഞാൻ അടച്ചു… 

ഞാൻ മുൻകൈ എടുത്താണെന്ന് അവനു പോലും മനസ്സിലായില്ല… ആ കിട്ടുന്ന   സമയം അവന്റെ ചുണ്ടിൽ ആഴ്ന്നിറങ്ങണമെന്ന് ഞാൻ  റോസുവിനോട് പറഞ്ഞിരുന്നു…. അങ്ങനെ അവസരത്തിൽ അവളെ അത്ര സമയം മാത്രമേ അവനുവേണ്ടി കൊടുക്കാൻ എനിക്ക് സാധിച്ചുള്ളൂ….. ചെറിയ രീതിയിൽ ആണെങ്കിലും എപ്പോഴും എന്റെ ഭാര്യയെ മറ്റു പുരുഷന്മാരുമായി  ഷെയർ ചെയ്യുന്നതിൽ ഞാൻ നന്നായി ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു… അഖിൽ പോയ വിഷമത്തിൽ നിൽക്കുന്ന അവൾക്കു,  ഒരു കുറവും ഉണ്ടാകാതെ നോക്കേണ്ടത് എന്റെ കടമയാണല്ലോ..

 

 അപ്പോഴും മാർവാൻ വിചാരിച്ചിരുന്നത് സ്വന്തം ഭർത്താവ് അറിയാതെ അവനുമായി കാമം പങ്കുവെക്കാൻ അവൾ എത്തിയതാണെന്നാണ്… അത് ഞങ്ങൾ തിരുത്താനും പോയില്ല…. അങ്ങനെ എന്റെ ഭാര്യയുടെ മറ്റൊരു നേഴ്സിംഗ് കരിയറിന് അവിടെ അവസാനമായി.. പുതിയൊരു ജോലിയും പുതിയൊരു ജീവിതവും ആണ് ഇനി ഐവിഎഫ് ക്ലിനിക്കിൽ തുടങ്ങാൻ പോകുന്നത്… ഒരു നേഴ്സിന് പേഷ്യന്റിന്റെ മുന്നിൽ  ഉണ്ടായിരുന്ന ലിമിറ്റേഷൻസ് മുഴുവൻ മാറുന്നതാണ് ഇനിയുള്ള അവളുടെ കരിയർ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *