കാമേക്ഷ്യ മോക്ഷസ്യ 1 [KBro]

Posted by

കാമേക്ഷ്യ മോക്ഷസ്യ 1

Kamakshye Mokshasya Part 1 | Author : KBro


ഇതൊരു ഇൻസെസ്റ് സ്റ്റോറി ആണ്. ഇതിൽ ‘അമ്മ പെങ്ങൾ എന്നിവരെ പറ്റി എല്ലാം പരാമർശം ഉണ്ടാകും ദയവായി ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ കഥ വായിക്കരുത്.  നിഷിദ്ധസംഗമം എന്നും എനിക്ക് ത്രിൽ നൽകുന്നതാണ്… അതുകൊണ്ടു മാത്രം എഴുതുന്നു. ഞാൻ റിയൽ ലൈഫിൽ ഇൻസെസ്റ് അല്ല… ഇതിനെ ഒരു കഥ ആയി മാത്രം കാണുക..

നിങ്ങളുടെ KBro


തോട്ടക്കാട്ടുകാര എന്ന അതി മനോഹരമായ ഗ്രാമം … ടു …ടു …ടു..ടു.ഡു ..ടു…  അങ്ങനെ തുടങ്ങി എന്ന് വച്ച് എന്താ അല്ലെ… അല്ലെങ്കിലും ഈ പേരിലൊക്കെ എന്തിരിക്കുന്നു.. വല്ല ദേശത്തിലെ പിള്ളേരെന്നോ… മറ്റോ പറയാലോ….

അധികം ചളി അടിച്ചു ബോറടിപ്പിക്കുന്നില്ല…..അതെ തോട്ടക്കാട്ടുകര ആലുവ ഭാഗത്തെ ഒരു ഗ്രാമ൦ ആണ്..അവിടെയാണ് ഈ കഥയുടെ പശ്ചാത്തലവും. അവിടെ ഉള്ള ഒരു മിഡിൽ ഫാമിലി ആണ് ലതയുടേത്.

ലത പ്രായം 47 കഴിയുന്നു,രണ്ടു മക്കൾ മൂത്തവൾ ശിഖ ഡിഗ്രി പഠിത്തം കഴിഞ്ഞു ഇപ്പൊ ചെറിയ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്സ് ഒക്കെ ആയി നടക്കുന്നു പ്രായം 22. രണ്ടാമത്തേത് മകൻ വരുൺ അവൻ FISAT എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജിൽ ഒന്നാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥി വയസ്സ് 18.. ഇവരുടെ അച്ഛൻ അതായത് ലതയുടെ ഭർത്താവു  സുകുമാർ ഒരു ഗൾഫുകാരൻ ആയിരുന്നു. പക്ഷെ ലതയുടെ നിർഭാഗ്യം എന്ന് പറയട്ടെ… അയാൾക്കധികം ആയുസ്സു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. തന്റെ മക്കൾ ഹൈസ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന സമയത്തു ഒരു ഹൃദയാഘാതം മൂലം അയാൾ മരിച്ചു. പിന്നീടങ്ങോട്ട് മക്കളെ പഠിപ്പിച്ചതും വളർത്തിയതും ലതയും വീട്ടുകാരും ആണ്. അതായതു ലതയുടെ ‘അമ്മ സരോജിനി..ഇപ്പൊ പ്രായം 70 കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. പിന്നെ അവളുടെ ചേട്ടൻ മുരളി ആയകാലത്തു പെണ്ണ് കെട്ടിയെങ്കിലും ഇടക്കാലത്തിൽ വച്ച് ചില ഉരസലുകൾ കാരണം ദാമ്പത്യം അത്ര സുഖകരം അല്ല. പോരാത്തതിനി പെങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു എന്ന പേരിൽ തല്ലു വേറെയും. എങ്കിലും തന്റെ സ്വന്തം പെങ്ങളെയും മക്കളെയും സഹായിക്കാതിരിക്കാൻ അയാൾക്കു കഴില്ലായിരുന്നു. 50 കഴിഞ്ഞാലും അത്യാവശ്യം ചുറുചുറുക്കുള്ള ഒരാൾ….. തന്റെ ഭാര്യയിൽ കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകില്ലെന്ന് അറിഞ്ഞു പെങ്ങളുടെ മക്കളെ സ്വന്തം മക്കളെ പോലെ നോക്കുന്ന മനുഷ്യൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *