രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 15 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 15

Randanamma Part 15 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

രാത്രി മുഴുവന്‍ അവരുടെ അമ്മായിയച്ഛനുമായും ചേച്ചിയുമായും ഓരോരോ രീതിയിലും കളിച്ച് രസിച്ചശേഷം മീന കുളിക്കാന്‍ പോയി.  അവര്‍ രണ്ട് പേരും ഉറങ്ങിയിരുന്നതുകൊണ്ടും തലേ ദിവസം രാവിലെ ഇറങ്ങുമെന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതുകൊണ്ടും അവരെ എണ്ണീപ്പിക്കാതെ വീട്ടില്‍ നിന്നിറങ്ങി ബസ്സില്‍ കയറി സ്വന്തം വീട്ടില്‍ പോയി.  അവിടെ എത്തിയപ്പോള്‍ ജോബിയും ഹസീനയും റീനയും അടുത്തടുത്ത് കിടന്നുറങ്ങുന്നത് കണ്ടു.  “പാവങ്ങള്‍… ക്ഷീണിച്ചു പോയ്യല്ലോ… അവര്‍ ഉറങ്ങട്ടെ” മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞ് അവര്‍ക്ക് ഉച്ച ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കി.  അവര്‍ എണ്ണീറ്റശേഷം ഓരോരുത്തരും കുളിച്ച് കഴിക്കാന്‍ വന്നു.

“ങാ എണ്ണീറ്റോ?”

“ങാ ആന്‍റി”

“എല്ലാവരും നന്നായി സുഖിച്ചുവല്ലോ?”

“ഓ പിന്നെ… ഞങ്ങളൊന്ന് ഞെട്ടിപ്പോയി ചേച്ചി”

“പിന്നെ മോന്‍ എന്താ പഠിച്ചേ?”

“അത്… ഞാന്‍ പിന്നെ കാണിച്ചരാം”

“ഹി ഹി ഹി…”

റീനയും ഹസീനയും തമ്മില്‍ തമ്മില്‍ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.  അവരെല്ലാം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞശേഷം അവരവരുടെ കോട്ട് ഇട്ട രണ്ട് നേഴ്സ്മാര്‍ മീന ആന്‍റിയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ജോബിയുടെ നേരെ തിരിഞ്ഞ് മൂന്ന് പേരും ഒരുമിച്ച് പുണഞ്ഞപ്പോള്‍, ജോബി ഹസീനയുടെയും റീനയുടെയും ചന്തിയില്‍ ഉരസ്സി ഒരു നുള്ള് കൊടുത്തു.  അവര്‍ ചിരിച്ച് ഓരോ കവിളിലും ഓരോ ഉമ വച്ചു.  എന്നിട്ട് പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് വീട്ടില്‍ നിന്നിറങ്ങി.  അപ്പോള്‍ ജോബിയും അവന്‍റെ മീന ആന്‍റിയും സോഫയില്‍ ഇരുന്ന് പുണരാനും ചുംബിക്കാനും തുടങ്ങി.  അവര്‍ക്ക് മൂഡ്‌ കയറി വന്ന സമയത്ത് മീനയുടെ ഫോണ്‍ അടിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധിച്ചു.

“ഹലോ?”

“മീന… ഷണ്മുഖേട്ടാ… ഇവിടെ… വേഗം വാ…”

“എന്താ?!  അച്ഛന്‍ അവിടെയുണ്ടോ?”

എന്നാല്‍ അവരുടെ ചേച്ചി ഫോണ്‍ വച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.  തിരിച്ച് വിളിക്കാന്‍ നോക്കിയപ്പോള്‍ എടുക്കുന്നില്ലായിരുന്നു.

“ജോബി!  നിന്‍റെ അച്ഛന്‍ വീട്ടില്‍ എത്തിയിട്ടുണ്ട്”

“ഓ!  അടുത്ത മാസമേ വരോള്ളൂ എന്നാ പറഞ്ഞത്”

“ഇല്ല മോനെ… നമുക്ക് അവിടെ പോണം ഇപ്പോള്‍ത്തന്നെ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *