രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 11 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 11

Randanamma Part 11 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അന്ന് രാവിലെ ബീന ഇറങ്ങിയശേഷം ജോബി സോഫയില്‍ ഇരുന്ന്‍ മുന്നോട്ട് കുനിഞ്ഞ് മുഖം കൈകളില്‍ വച്ചു.  അവന്‍റെ രണ്ടാനമ്മ ഇനി അവനുവേണ്ടി ലൈംഗികമായി ഒന്നും ചെയ്തു കൊടുക്കില്ലെന്നോര്‍ത്തിട്ട് നല്ല വിഷമം തോന്നി.  അപ്പോള്‍ അവന്‍റെ അടുത്ത് ഒരു കിലുക്കം കേട്ട് അവന്‍റെ തോളില്‍ ഒരു കൈ വച്ചിരിക്കുന്നത് അവന്‍ അറിഞ്ഞു.

“എന്‍റെ ചേച്ചിയും മോനും തമ്മിലുള്ള സ്നേഹം കാണുമ്പോ എന്തോ എന്‍റെ മനസ്സലിയുന്നു”

ജോബി ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല.  അപ്പോഴും സാരിയും ആഭരണങ്ങളും അണഞ്ഞിരുന്ന മീന ജോബിയുടെ കവിളില്‍ ഒരു മുത്ത് കൊടുത്തപ്പോള്‍ ജോബി നിവര്‍ന്നിരുന്ന് അവരെ നോക്കി

“ആന്‍റി നല്ല സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നു”

ജോബിയെ വാത്സല്യത്തോടെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചിട്ട് അവന്‍റെ ചുണ്ടില്‍ ഒരു ഉമ വച്ചു.  അപ്പോള്‍ ജോബി അവര്‍ക്ക് തിരിച്ച് ഉമ കൊടുത്തശേഷം അവന്‍റെ കൈ അവരുടെ സാരിയുടെ മേലിലൂടെ തുടയില്‍ വച്ചു.  അവര്‍ തമ്മില്‍ തമ്മില്‍ ചുംബിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോള്‍ മീന ജോബിയുടെ തലമുടിയില്‍ ഉരസ്സിയശേഷം അവരുടെ കൈ പയ്യെ പയ്യെ അവന്‍റെ നെഞ്ചിലൂടെ താഴോട്ട് ഇഴഞ്ഞു.  മുണ്ടിന്‍റെ മേലിലൂടെ കുണ്ണയില്‍ തൊട്ടപ്പോള്‍ അത് കുലച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നുവെന്ന് മനസ്സിലായി.  അപ്പോള്‍ ജോബിയുടെ കൈ മുകളിലേക്ക് അവന്‍റെ മീന ആന്‍റിയുടെ വയറ് ഭാഗത്ത് എത്തി.

അവന്‍ ആ ആലയില പോലെയിരിക്കുന്ന തൊലിയില്‍ ഉരസ്സിയപ്പോള്‍ അവന്‍റെ കൈ അവിടുത്തെ അരഞ്ഞാണത്തില്‍ തട്ടി.  ഇതെല്ലാം രസിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന മീന ജോബിയുടെ കുണ്ണയില്‍ മുണ്ടിലൂടെ കൂടുതല്‍ ശക്തമായും വേഗത്തിലും ഉരുമ്മി.  ജോബി അവന്‍റെ ആന്‍റിയുടെ പൊക്കിള്‍ കുഴിയില്‍ വിരല്‍ വച്ചപ്പോള്‍ അവന്‍റെ മുഖം മീനയുടെ മുഖത്ത് നിന്ന് വേര്‍തിരിച്ച് അവന്‍റെ ചൂണ്ടാണി വിരലും നടുവിരലും മാറി മാറി പിന്നീട് ഒരുമിച്ച് അവരുടെ വായ്യില്‍ വച്ചു.

മീന ജോബിയുടെ വിരലുകളെ നുണഞ്ഞ് നാവ് കൊണ്ട് തുപ്പല്‍ പുരട്ടിയശേഷം ജോബി തന്‍റെ വിരല്‍ അവന്‍റെ മീന ആന്‍റിയുടെ പൊക്കിള്‍ കുഴിയില്‍ ഇട്ട് കറക്കി.  വിരലില്‍ പുരളിയ തുപ്പല്‍ ബാഷ്പീകരിച്ച് നീരാവിയായി മീനയുടെ പൊക്കിള്‍ കുഴിയില്‍ നിന്ന് പുറപ്പെടുവിക്കപ്പെട്ടു.  ഉമിനീര്‍ കൈമാറിക്കൊണ്ടിരുന്നപ്പോള്‍ ജോബി തന്‍റെ കൈ അവന്‍റെ മീന ആന്‍റിയുടെ സാരി ബ്ലൗസ്സിന്‍റെ മേല്‍ വച്ചിട്ട് മുലകളെ കശക്കി.  മീന മുണ്ടിന്‍റെ മുകളില്‍ കൂടെ ജോബിയുടെ അണ്ടികളെ കണ്ടുപിടിച്ച് അവയില്‍ പിടിച്ച് മൃദുവായി ഉഴിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *