വിനോദയാത്ര 2 [ജെറി പനലുങ്കൾ]

Posted by

വിനോദയാത്ര 2

Vinodayathra Part 2 | Author : Jerry Panalunkal | Previous Part


 

കന്യാകുമാരിയിൽ നിന്നും ഉളള മടക്ക യാത്രയിൽ ഞാൻ ഒരു സ്വപ്നലോകത്ത് എന്ന പോലെ ഇരുന്നു..അമ്മ എന്തൊക്കെയോ ചോദിക്കുന്നു..ചോദ്യങ്ങൾ എൻ്റെ കാതുകളിൽ വീഴുന്നുണ്ട് പക്ഷേ മനസ്സിൽ പതിയുന്നില്ല. അമ്മയുടെ രതി മൂർച്ഛയിൽ ഉളള മോണിങ്ങ്, മുരളി സാറിൻ്റെ കൈവിരലുകൾ ഉമ്പുന്ന ഭാവം, ശക്തമായ അരക്കെട്ട് ചലിപ്പിക്കൽ.. ഇതൊക്കെ എൻ്റെ മനസ്സിൽ മാറി മാറി ഒരു തിരശ്ശീലയിൽ എന്നപോലെ കളിക്കുന്നു.
കളിക്ക് ശേഷം പൂർണ്ണ നഗ്നർ ആയി അവർ സല്ലപിച്ചത് എനിക്ക് ഇപ്പൊൾ കൂടുതൽ മാനങ്ങൾ നൽകുന്നു, വൺ നൈറ്റ് സ്റ്റാൻഡ് പോലെ ഉള്ള ഒരു സംഗതിയിൽ കളിക്ക് ശേഷം ഒരു സ്വബോധം തിരിച്ചു വരുകയും പെട്ടന്ന് യാഥാർത്ഥ്യത്തിലേക്ക് മടങ്ങുകയും ചെയ്യണം. ഇവിടെ ഇവർ ടോയ്‌ലറ്റിൽ 10 മിനുട്ടോളം സല്ലപിക്കുന്നു, അതിനു ശേഷം പൂർണ്ണ നഗ്ന ആയി നിക്കുന്ന അമ്മയുടെ പൂറും മുലകളും അയാള് താലോലിക്കുന്നു…അത് വളരെ ലാഘവത്തോടെ, ശരീര ഭാഷയിലൂടെ പോലും ഏതിർക്കതെ നിൽക്കുന്ന അമ്മ….. അവരുടെ ലാഘവത്വം എന്നെ വല്ലാതെ അലോരസപ്പെടുതി.

എനിക്ക് ഒരിക്കലും അമ്മയെ പഴയപോലെ കാണാൻ സാധിക്കുന്നില്ല…അവരുടെ അരക്കെട്ട് ഞാൻ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു…അവർ സാരി പൊക്കി കുത്തുമ്പോൾ ഞാൻ കാലുകൾ നോക്കാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. അമ്മ സാധാരണ രാവിലെ ജോലിക്ക് പോകുമ്പോൾ റൂമിൻ്റെ കതകു എങ്ങനെ ആണോ അങ്ങനെ തന്നെ ഒക്കെ ഇട്ടു കൊണ്ട് ആണ് റെഡി ആവുന്നത്. അവർ വീട്ടിൽ അങ്ങനെ ശ്രധാലു ആണ് എന്ന് പറയാൻ പറ്റില്ല. അടഞ്ഞു ആണെങ്കിൽ അടഞ്ഞു, പാതി തുറന്നു ആണെങ്കിൽ അങ്ങനെ, ഇങ്ങനെ ആണ് പണ്ട് ഞാൻ യാദച്ഛികമായി അമ്മയെ അടിപ്പാവാടയും ബ്ലൗസും ധരിച്ച് സാരി ഉടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ഭാവത്തിൽ കണ്ടിട്ട് ഉള്ളത്. അന്നൊക്കെ അതിനെ കുറിച്ച് സെക്ഷ്വൽ ആയി ഒരു ചിന്ത അടുത്ത ഡിസ്ട്രിക്ട് വഴി പോലും പോകാത്തത് കൊണ്ട് ഞാൻ മൈൻഡ് ചെയ്യാതെ പോകുമായിരുന്നു…ഇപ്പൊ പക്ഷേ ഒരു മാറ്റം..അമ്മയെ അങ്ങനെ കാണാൻ ഒരു പൂതി. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ ഇപ്പൊൾ അവർ റെഡി ആകാൻ പോകുന്ന സമയത്ത് റൂമിൻ്റെ ഫ്രണ്ടിലൂടെ ഒരു പാളൽ പതിവ് ആക്കി, വാതിൽ പൂർണ്ണമായി അടയാത്ത സമയത്ത് അല്പസ്വല്പം കാഴ്ചകൾ കിട്ടി തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *