തേൻ അരുവി 2 [Sanath] [Updated]

Posted by

തേൻ അരുവി 2

Then Aruvi Part 2 | Author : Sanath | Previous Part


ആദ്യമായി നിങ്ങൾ ഓരോരുത്തര് നൽകിയ പ്രോത്സാഹനത്തിന് നന്ദി അറിയിച്ചു കൊള്ളട്ടെ. നിങ്ങളുടെ പ്രോത്സാഹനമാണ് എന്നെ വീണ്ടും തുടരാൻ പ്രചോധനമായത്. ഇനിയും കൂടെ നില്കും എന്ന പ്രതീക്ഷയോടെ. വൈകിപ്പിക്കുന്നില്ല  ബാക്കി ഭാഗത്തേക് കടക്കാം. ജിജിയെ കുറിച്ചുള്ള ചിന്തകൾ എന്നെ വല്ലാത്ത ഒരവസ്ഥയിൽ കൊണ്ടെത്തിച്ചു. എന്റെ വലതു കൈക്കുള്ളിൽ എന്റെ കുണ്ണ ഞെരിഞ്ഞമർന്നു. നാടി ഞരമ്പുകൾ വരിഞ്ഞു മുറുകുംപോലെ. കുണ്ണയുടെ മകുടം താഴോട്ട് താഴ്ത്തി. ചെറുതായി പ്രീ കം ഒലിച്ചു ഇറങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്നു.  കൈയ്യിൽ ഉള്ളത് അ വൾ ഉപയോഗിച്ച പാന്റി ആണെങ്കിലും അവളുടെ പ്രെസെൻസ് എന്റെ മുറിക്കുള്ളിൽ അനുഭവപ്പെട്ടു. പാന്റി വീണ്ടും എടുത്തു മുഖത്തോട് അടുപ്പിച്ച്. പാന്റിയുടെ മാധ്യഭാഗ ചിലപ്പോൾ അവളുടെ പൂർ ഇതളുകളുടെ ചൂട് അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകാം. ഡിയോ ഡ്രന്റ് ന്റെയും കൂടെ അവളുടെ ഇതളുകൾ ഉര ഞ്ഞതിന്റെയും ചേർന്നുള്ള സ്മെൽ എന്നിൽ കാമത്തിന്റെ ലഹരിയിൽ കൊണ്ടെന്നിച്ചു അവളുടെ ആകാര വടിവും കൊഴുപ്പിറങ്ങിയ വയറും ചന്തിയും ബ്രായ്ക്കുള്ളിൽ വിങ്ങിപൊട്ടുന്ന മുലയും എന്റെ കണ്മുൻപിൽ മിന്നി മറഞ്ഞു.. നനവ് തുടങ്ങിയ കുണ്ണ പാന്റിയുടെ മദ്ധ്യ ഭാഗത്തേക് ചേർത്ത് അമർത്തി.  തിരിച്ചു കൊടുക്കാനുള്ള പാന്റി ആണെന്നുള്ള ചിന്ത പോലും എന്നിൽ ഇല്ലാണ്ടായി. പാന്റി ആകെ നനഞ്ഞു. ശരീരം ആകെ വിറച്ചു കുണ്ണപാൽ ചീറ്റി. ബാത്‌റൂമിൽ കയറി അവസാന തുള്ളി പാലും കഴുകി ഫ്ലഷ്‌ ചെയ്തു വീണ്ടും വന്നു കിടന്നു. അപ്പോളും ജിജിയെ എങ്ങനെ എങ്കിലും വളച്ചു സ്വന്തമാകണം അവളെ അനുഭവിക്കണം എന്ന ചിന്ത മാത്രമാണ് എന്റെ മനസ്സിൽ നിറയെ.

ഇല്ലേലും ഈ കെട്ട്യോൻ മാർ ഗൾഫിൽ ആണേൽ ഇവളുമാർക് കഴപ്പ് ഇത്തിരി കൂടുതൽകാണും. അതും മുപ്പതു ഏഴോ എട്ടോ വയസുള്ള ജിജിയെപോലുള്ള നല്ല കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടിയ പെണ്ണാണെൽ പൂറിലെ കടി കൂടാൻ മാത്രെ വഴിയുള്ളു. വിരൽ ഇട്ടു വെള്ളം കളഞ്ഞാൽ കിട്ടുമോ കുണ്ണ കയറിയാൽ ഉള്ള സുഖം അല്ലെ. അവളുടെ പാന്റിയിലെ വശ്യ ഗന്ധം എന്നെ ഇത്രയൊക്കെ കാമപരവേശനാ ക്കിയെങ്കിൽ  അവളെ മൊത്തത്തിൽ അനുഭവിക്കാൻ ആ പൂറിലെ തേൻ അരുവി കുടിച്ചു വറ്റിക്കാൻ ഒരു അവസരം കിട്ടിയെങ്കിൽ എന്താകും. വാട്സ്ആപ്പ്  തുറന്നു നോക്കി ജിജിയുടെ പ്രൊഫൈൽ ഓപ്പൺ ചെയ്തു. സമയം ഇത്ര വൈകിയിയിട്ടും അവൾ ഓൺലൈൻ ഉണ്ട്. ഇനി ഇവൾക്ക് മറ്റു ആരേലുംമായി കോൺടാക്ട് കാണുമോ?എന്റെ മോഹങ്ങൾ നടക്കില്ലേ എന്നൊക്കെ ചിന്ത എന്റെ മനസ്സിൽ അലയടിച്ചു. ഇത്രയും സമയം ഇവൾ എന്ത് ചെയ്യുവായിരിക്കും കെട്ടിയോൻ വിളിക്കുന്നതോമാറ്റോ ആകുമോ എന്നിലെ ടെൻഷൻ ഇരട്ടിച്ചു. ഏതായാലും ഒരു മെസേജ് ഇടാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. ” ഹെലോ  എന്താ മാഡം  ഉറക്കം ഒന്നുമില്ലേ?   “ഹായ് സനത്    ഒട്ടു പ്രതീക്ഷിക്കാതെയുള്ള അവളുടെ മറുപടി. ഓൺലൈൻ കണ്ടപ്പോൾ ചുമ്മാ അയച്ചത  ഡിസ്റ്റർബ് ആയോ ജിജി   ആരാ ഹസ്സ് ആണോ ലൈനിൽ? എന്നാൽ നടക്കട്ടെ ഞൻ പോയേകാം എന്ന് ചുമ്മാ അങ്തട്ടി അവൾ ആരുമായിട്ടാകും ഇത്രയും വൈകി ചാറ്റുന്നെ എന്നറിയണം എന്നതുകൊണ്ട് അങ്ങനെ ഒരു മെസേജ് ടൈപ് ചെയ്തയ്ച്ചു . അപ്പോളാണ് ഇന്നലെ വരെ കണ്ട പ്രൊഫൈൽ പിക് അല്ല ഇന്നുള്ളത്  .  ഹോണ്ട ആക്ടിവായിൽ ഇരിക്കുന്ന ജിജിയുടെ തന്നെ.കസവു സാരി ആണ് വേഷം. ബ്ലൂ ബ്ലൗസ്. ഫുൾ സൈസ്  ഫോട്ടോ ആണ്. കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കുട്ടൻ വീണ്ടും അനക്കം വച്ചു തുടങ്ങി. സൂം ചെയ്തു വയർ നന്നായി കാണാം സാരി ഉടുത്തപ്പോൾ വയറിന്റെ ചാട്ടം, അരക്കെട്ടിന്റെ മടക്ക് ഒക്കെ നന്നായി കാണാം രണ്ടു മലപോലെ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന അവളുടെ മുലകൾ.  ബ്രാ അതിനെ വല്ലാതെ വരിഞ്ഞു മുറിക്കിയത്വ പോലെ . അത് കാണുമ്പോൾ പുറത്ത് ചാടനായി കൊതിക്കും പോലെ എനിക്ക് തോന്നി മലർന്ന് ചുണ്ടിൽ ഇളം റോസ് ലിപ്സ്റ്റിക് തിളങ്ങി കാണുന്നുണ്ട്. ആരും കടിച്ചു വലിച്ചു കുടിക്കാൻ ഒന്നും ആഗ്രഹിക്കും വിധം. സീറ്റിൽ അമർന്നിരുന്നത് കൊണ്ട് അവളുടെ മുഴുത്ത ചന്തി രണ്ടു ഭാഗത്തേക് അകന്നു നില്കുന്നു. അപ്പോളേക്കും  ജിജിയുടെ മറുപടി എത്തി, “അയ്യോ  സനത് ഒരു ഡിസ്റ്റർബ് ആയില്ല കേട്ടോ… അത് കേട്ടപ്പോൾ എന്നിൽ എന്തോ ഒരു ഇഷ്ടം അവളോട്‌ തോന്നി. ഏതായാലും പെണ്ണ് ഇത്തിരി ഫ്രണ്ട്‌ലി ആണെന്ന് മനസിലായി.   ” സനത്തെ ഹസ് ഒന്നും അല്ലടോ, ഹസ് ഒക്കെ 8മണിക്ക് വിളിച്ചു അങ്ങനെ ന്യ്റ്റ് വിളി ചാറ്റ് ഒന്നുല്ല പുള്ളിക്  ചുമ്മാ ഓരോരു വീഡിയോ കണ്ടു സമയം പോയതറിഞ്ഞില്ല  പിന്നെ ചാറ്റ് ചെയ്യാനോ ടൈംപാസിനോ ആരൂല്ല മാഷേ ”  അവൾ പറഞ്ഞ് മുഴുവനാക്കി.  എന്റെ മനസ്സിൽ ലഡുപൊട്ടിയെന്നു തന്നെ പറയാവുന്ന നിമിഷം.ഇത്രയും സെക്സി ആയ ആരും കണ്ടാൽ ഒന്നും വിടർത്തി അടിക്കാൻ ചന്തിയുള്ള  ഈ കഴപ്പി പൂറിമോൾക് ആരും ടൈം പാസിന് കിട്ടിയില്ല എന്നാണോ ഞാൻ കേള്ക്കുന്നെ. അതോ ഇത് അവൾ എനിക്ക് ഇട്ടുതന്ന നൂലാണോ? എന്നിൽ ഉത്തരം കിട്ടാത്ത ചോദ്യങ്ങൾ. ആർക്കും വിട്ടുകൊടുക്കാതെ മുറുകെ പിടിക്കാൻ തീരുമാനിച്ച നിമിഷം. “സെയിം അവസ്ഥ തന്നെയാണ് ജിജി എന്റെയും, കിടക്കാൻ ഞാൻ എന്നും ഒരുപാടു വൈകാറുണ്ട്. ഷോപ്പിലെ കണക്കും മറ്റുനോക്കി ഇങ്ങനെ പോണു”ഒരു നിരാശകാമുകന്റെ ടോണിൽ മെസേജ് അങ്ങ് വിട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *