അവൾ അയന 1 [AARKEY]

Posted by

അവൾ അയന

Aval Ayana Part 1 | Author : Aarkey


 

സാമാന്യം കൊള്ളാവുന്ന ഒരു കഥയാണിത്  …….. കുറെ ഭാഗം ഞാൻ എഴുതി കഴിഞ്ഞു …….. നന്നായി ആസ്വാദിച്ച് എല്ലാവരും വായിക്കുക ……… അക്ഷരത്തെറ്റും കഥയിലുള്ള തെറ്റുകളും ക്ഷമിക്കുക ……..  കുറച്ചു സ്പീഡിലാണ് കഥ കൊണ്ടുപോകുന്നത് കഥാപാത്രങ്ങളെ എല്ലാം ഉൾകൊള്ളിക്കാനാണ് ആദ്യഭാഗത്തെ  കുറച്ച് പേജുകൾ  ഇഴയുന്നത് …….. കഥ മുഴുവനായും വായിച്ച് ഇഷ്ടപെട്ടാൽ ലൈകും കമെന്റും എഴുതാൻ മറക്കരുത് ……… നമുക്ക് തുടങ്ങാം ബ്രോസ് & സിസ്സ് ……..

നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടും എന്ന് പ്രതീക്ഷയോടെ  ……… AARKEY


ഓരോ  നാടുകളിൽ  ഞാൻ ഓരോ പ്രമാണിമാർ ഉണ്ടാകും നമ്മുടെ കഥയിൽ അതുപോലൊരു പ്രമാണി ഉണ്ട് …….. പ്രമാണി ഉണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ നമുക്ക് അറിയാമല്ലോ ഒന്നുകിൽ സുന്ദരിയായ ഒരു മകൾ അല്ലെങ്കിൽ തല്ലിപൊളിയായ ഒരു മകൻ ……….. പക്ഷെ നമ്മുടെ കഥയിലെ വില്ലനായ രാജേന്ദ്രൻ മുതലാളിക്ക്   ഒരു മകനും മകളും ഉണ്ടായിരുന്നു ……… മൂത്ത മകനായ സത്യനും ഇളയ മകളായ ശ്രീദേവിയും ……… അപ്പൊ മുതലാളിയുടെ മകൾക്ക് ഒരു പിച്ചക്കാരനായി കാമുകനും അതിനെ എതിർക്കുന്ന  ചേട്ടനും ……….. സുന്ദരിയായ കുട്ടികളാകുമ്പോൾ അവരെ പ്രേമിക്കാൻ ഒന്നോ അതിലധികമോ കാമുകന്മാർ ഉണ്ടാകും ……….. പക്ഷെ ഇതിലവൾ സെലക്ട് ചെയ്യുന്നത് ഏറ്റവും പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ ചെറുപ്പത്തിലേ ചാകാനായി ജനിച്ച കാമുകനെ  ആയിരിക്കും ……….. പക്ഷെ നമ്മുടെ കാമുകൻ അങ്ങനെ എല്ലാ കേട്ടോ ……….. നമ്മുടെ കാമുകൻ അതുപോലൊരു മുതലാളിക്ക് ഉണ്ടായതാണ് ………. പേര് രാജാ സുന്ദരം   ………….

തമിഴ് നാട്ടിൽ നിന്നും വന്നു കേരളത്തിൽ രാജാവായ രാമലിംഗത്തിന്റെ മകൻ ………. കാക്ക കറുമ്പനാണെങ്കിലും നമ്മുടെ ശ്രീ ദേവിക്ക് ഇഷ്ടം രാജയോടായിരുന്നു ………നല്ലൊരു അദ്വാനിയും ക്ഷമയും മറ്റുള്ളവരോട് സ്നേഹവും കരുണയും  ധൈര്യശാലിയും  ആയിരുന്നു  രാജാ ……….. ഇതൊക്കെ ആണെങ്കിലും സത്യനും രാജയും പഠിക്കുന്ന കാലത്തുമുതൽ തമ്മിൽ കണ്ടാൽ അടികൂടാതെ പോകില്ല …….. അത്രക്ക് കലിപ്പായിരുന്നു രണ്ടുപേരും ………. സത്യനും ഇത്തിരി വാശിയൊക്കെ ഉണ്ടെങ്കിലും ആളൊരു പാവമായിരുന്നു ……… മക്കളെക്കാൾ വാശിയിലായിരുന്നു അവരുടെ അച്ഛന്മാർ  തമ്മിൽ ……… വാശിയെന്നുപറഞ്ഞാൽ കൊല്ലും കൊലയും അവരുടെ നാട്ടിൽ നിത്യ സംഭവങ്ങൾ ആയിരുന്നു …….. ബാക്കിയുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളെ കുറിച്ച് നമുക്ക് വഴിയേ മനസിലാക്കാം ………. അപ്പൊ നമുക്ക് ഇത്തിരി സ്പീഡിൽ പോകാം ……… ശ്രീവേദിയും രാജയും തമ്മിൽ എല്ലാവരും കാൺകെ സംസാരിക്കില്ലെങ്കിലും ഇവർ തമ്മിലുള്ള അന്തർധാര  സജീവമായിരുന്നു …….. മിക്കവാറും ഇവര്തമ്മില് കാണുന്നത് ടൗണിലോ രാജയുടെ എസ്റേറ്റിലോ  വച്ചായിരിക്കും നമ്മുടെ രാജയുടെ പ്രായം ഇരുപത്തിനാലും ശ്രീദേവിയുടെ പ്രായം ഇരുപത്തിരണ്ടും ആണ്  ………..  ഈ കറമ്പനെ കാണാൻ അവൾ നല്ല റിസ്ക് എടുത്താണ് വരുന്നത് …….. വന്നാൽ  ഒരു കളിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞേ പോകു ………….  അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ശ്രീദേവിയെ  കോളേജിന് മുന്നിൽ വച്ച് കണ്ടു ………. കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവന്റെ  അണ്ടർ വെയറിനുള്ളിൽ അവന്റെ സ്വർണ മണി കിലുങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്നു ……….. അവളെ പതിയെ പോകാൻ കണ്ണുകാണിച്ചിട്ട് ബൈക്കുമായി രാജാ കുറച്ചു മുന്നിൽ കാത്തുനിന്നു ……. കോളേജിന് കുറച്ചകലെ ആരും ശ്രെദ്ധിക്കാത്ത ഒരു സ്ഥലത്ത് ശ്രീദേവിയെ വണ്ടിയിൽ കയറ്റി രാജാ ടൗണിലേക്ക് തിരിച്ചു ……… തലയിൽ കൂടി ഷാൾ ഇട്ടു അവർ സ്ഥിരം ചായകുടിക്കുന്ന ഒരു കടയിൽ എത്തി …………

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *