ഒരു ജപ്തി കഥ 2 [കുഞ്ഞപ്പൻ]

Posted by

ഒരു ജപ്തി കഥ 2

Oru Japthikadha Part 2 | Author : Kunjappan | Previous Part


 

ട്രാഫിക് സിഗ്നലിൽ മേനോന്റെ കാറിന്റെ പിന്നിൽ കിടന്ന വണ്ടികളുടെ ഹോണടി കേട്ടാണ് മേനോൻ ചിന്തയിൽ നിന്നുണർന്നത്….. മേനോൻ ഞെട്ടി ട്രാഫിക് ലൈറ്റിലേക്ക് നോക്കി.. സിഗ്നലിൽ പച്ചവെളിച്ചം തെളിഞ്ഞിട്ടു കുറേനേരം ആയിരുന്നു… പിന്നിൽനിന്നുള്ള വണ്ടികളുടെ ശക്തമായ ഹോണടി കേട്ട് മനസ്സിൽ തെറി പറഞ്ഞു കൊണ്ട് മേനോൻ മുന്നോട്ട് വണ്ടിയെടുത്തു…

മേനോൻ (മനസ്സിൽ): ഹോ.. അതൊക്കെ അപ്പോൾ സ്വപ്നമായിരുന്നോ?…… സ്വപ്നമായിരുന്നെങ്കിലും ആ ചരക്കിനെ കളിക്കുന്ന കാര്യമോർത്തപ്പോൾ തന്നെ കുണ്ണ പൊങ്ങിയല്ലോ…… വേഗം അവിടെയെത്തണം… എന്നിട്ട് അവളുടെ കെട്ടിയോന്റെ മുന്നിലിട്ട് അവളെ പണ്ണി അവളുടെ പൂറും കൂതിയും അവളുടെ കെട്ടിയോനെക്കൊണ്ട് നക്കിച്ചു അവളുടെ പൂറിൽ പാലൊഴിച്ചു ഗർഭിണി ആക്കി പ്രസവിപ്പിച്ചു എന്റെ പിള്ളേരെ അവളെക്കൊണ്ട് വളർത്തണം….. അല്ലെങ്കിലും എന്റെ കുണ്ണയ്ക്ക് നല്ല രാശിയാ…. എത്ര പൂറുകൾ പൊളിച്ച കുണ്ണയാ….

മേനോൻ ഒരു കൈ കൊണ്ട് കുണ്ണ ഒന്ന് പതിയെ തഴുകിയശേഷം ബ്രീഫിലേക്ക് കുണ്ണ ഒതുക്കിവെച്ചു വേഗം ഡ്രൈവ് ചെയ്തു….

മേനോൻ മാനേജർ അയച്ചു തന്ന ലൊക്കേഷൻ നോക്കി അജയന്റെ വീടിന്റെഅടുത്തെത്തി…. ആർക്കും സംശയം തോന്നാതിരിക്കാൻ, വണ്ടി കുറച്ച ദൂരേക്ക് മാറ്റിയിട്ടു അജയന്റെ വീട്ടിലേക്ക് കയറി ചെന്ന് ഡോർ ബെല്ലടിച്ചു…. ബെല്ലടി കേട്ട അജയൻ പുറത്തേക്ക് വന്നു…..

അജയൻ: സ്വാഗതം ഏമാനെ…. കേറി വാ എന്റെ വീട്ടിലേക്ക്…..

മേനോൻ: ഹാ വരുവാടാ… എവിടെടാ എനിയ്ക്ക് ഇന്ന് പൂറു പൊളിച്ചു പണ്ണാനുള്ള പെണ്ണ്???

അജയൻ: അകത്തുണ്ട് ഏമാനെ…. ആ ഡ്രസ്സ് ഇട്ടു പുറത്തിറങ്ങാൻ പറ്റില്ലല്ലോ…

മേനോൻ: അത് നേരാടാ…. അവളെ ആ ഡ്രെസ്സിൽ കണ്ടാൽ വഴിയേ പോകുന്ന പിച്ചക്കാരൻ പോലും കേറി റേപ്പ് ചെയ്യും…. ഹഹ….

മേനോൻ വീടിന്റെ അകത്തേക്ക് നടന്നു കയറി…… അകത്തേക്ക് നോക്കിയ മേനോന്റെ കണ്ണുതള്ളി…. പകൽക്കിനാവിൽ കണ്ടപോലെ തന്നെ മുലകാണുന്ന രീതിയിലുള്ള ബ്ലൗസിൽ പട്ടുസാരിയുടുത്തു കല്യാണപ്പെണ്ണിന്റെ ആഭരങ്ങൾ അണിഞ്ഞു തന്നെ നോക്കി ചുണ്ടുകടിച്ചു കാട്ടി ഒരു വേശ്യയെപ്പോലെ ചിരിച്ചു നിൽക്കുന്ന ലക്ഷ്മി….. മേനോൻ അവളെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കിക്കൊണ്ട് അകത്തേക്ക് കയറി…. പിറകെ അജയനും കയറി… പിന്നിൽ വാതിലടഞ്ഞു….. മേനോൻ ലക്ഷ്മിയുടെ അടുത്തേക്ക് ആവേശത്തോടെ അവളെ കേറിപ്പിടിക്കാൻ ഓടിച്ചെന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *