സ്റ്റഡി ലീവ് [കൊമ്പൻ]

Posted by

സ്റ്റഡി ലീവ്

Study Leave | Author : Komban


 

മഴയുള്ള ഒരു വൈകുന്നേരം.

 

സ്റ്റഡി ലീവിനായി അനന്തു കോളേജിൽ നിന്നും വീട്ടില്‍ എത്തിയിട്ട് രണ്ടൂസമേ ആയുള്ളൂ. പക്ഷെ ഒരു വക പഠിച്ചിട്ടില്ല. അനന്തുവിന്റെ അച്ഛൻ സതീഷും അമ്മ ദീപ്തിയും ബാങ്ക് ജീവനക്കാരാണ്. നിലവിൽ മലപ്പുറത്തു സ്‌ഥിര താമസക്കാരാണ് അവർ. അനന്തുവിൻറെ അനിയത്തി അശ്വതി 5ആം ക്‌ളാസിൽ പഠിക്കുന്നു. അതെന്താ സംഭവം എന്ന് വെച്ചാൽ, അശ്വതി ദീപ്തിക്ക് ആക്‌സിഡന്റൽ പ്രെഗ്നൻസിയിലുയുണ്ടായതാണ്. ശേഷം സതീഷ് നു സെക്സ് ലു താല്പര്യവും കുറഞ്ഞു. കോണ്ടം ഇട്ടു കളിയ്ക്കാൻ പോലും തന്റെ ഭർത്താവിന് പേടിയുളളത് ഓർത്തുകൊണ്ട് ദീപ്തിയ്ക്ക് പലപ്പോഴും സതീഷിനെ കളിയാക്കുന്ന പതിവുമുണ്ട്. ഏങ്കിലും ഡിൽഡോ വാങ്ങണമെന്ന് അവൾ പലനാളായി ആലോചിക്കുന്നുണ്ട്, ഇൻഫാക്ട ഒരു തവണ ഓർഡർ ചെയ്തിട്ട് കാൻസൽ ചെയ്തു.

സാധാരണ ബാങ്കിലേക്ക് ആക്ടീവയിലാണ് അമ്മ ദീപ്തി പോവുന്നതെങ്കിലും ഇന്ന് മഴ ആയതിനാല്‍ ബസ്സിലാണ് പോയത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം പരീക്ഷ നന്നാവാൻ വേണ്ടി ദീപ്തിയും അനന്തുവും അമ്പലത്തിൽ പോയിരുന്നു, അപ്പോൾ അവൻ വളച്ചു വളച്ചു എടുത്ത അമ്മയുടെ സെറ്റ് സാരിയില് ഫോട്ടോസ് രാവിലെ മുതൽ നോക്കിയിരിക്കുമ്പോ അവനു അടങ്ങാത്ത മോഹം ഉള്ളിൽ തിളച്ചു പൊന്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു. അമ്മയുടെ ആഴമേറിയ പൊക്കിൾ സൂം ചെയ്തു നോക്കുമ്പോൾ ആയിരുന്നു ദീപ്തി അവനെ ഫോണിൽ വിളിച്ചത്.

“അഞ്ച് മണിയാവുമ്പോള്‍ ജംഗ്ഷനിലേക്ക് വരണമെന്ന്” രാവിലെ രണ്ട് വാണം വിട്ട അനന്തുവിന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയായി വരിയായിരുന്നു ആ സമയം. പക്ഷെ അമ്മയുടെ കോള്‍ വന്നതോടെ ആ ഫ്‌ളോ അങ്ങ് പോയി. അച്ഛന്‍ സതീഷിന്റെ ബാങ്കിന്റെ എതിരെയുള്ള സ്‌കൂളില്‍ തന്നെയാണ് അനിയത്തി അശ്വതി പഠിക്കുന്നത്. സ്‌കൂളിന് അടുത്തു തന്നെ മാത്‍സ് ട്യൂഷന്‍ ഉള്ളതിനാല്‍ അശ്വതി അവിടെയാണ് ട്യൂഷന്‍ പഠിക്കുന്നത്. ആയതിനാല്‍ അശ്വതിയുടെ ട്യൂഷന്‍ കഴിഞ്ഞ് അവളെയും കൂട്ടിയേ അച്ഛന്‍ വരുള്ളു.

മൂന്നാമതൊരു വാണം കൂടി വിട്ട് കുണ്ണയും പിടിച്ച് ഒന്നുറങ്ങി എണീറ്റിട്ട് കുളിക്കാമെന്ന് കരുതി ഇരുന്നതാണ്. സമയം നാല് അന്‍പതായി. അമ്മയെ വിളിക്കാന്‍ ജംഗ്ഷനില്‍ പോയിട്ട് വന്നിട്ട് പറ്റിയാല്‍ ഒരു വാണം വിടണം അനന്തു മനസ്സില്‍ ഉറപ്പിച്ചു. കുറച്ച് മുന്‍പ് പേമാരി കണക്കെ പെയ്ത മഴയുടെ ശക്തി ഇപ്പോള്‍ കുറഞ്ഞു. അതിനാല്‍ റയിന്‍കോട്ട് ഇല്ലാതെയാണ് അനന്തു ആക്ടീവയും എടുത്ത് അമ്മയെ വിളിക്കാന്‍ പോയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *