ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 10 [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 10

Geethuvinte Aarattu Part 10 | Author : Seena Baby | Previous Part


 

ഗോപി കേക്ക് ഷോപ്പിൽ നിന്നും ഗീതുവിന് ഇഷ്ടമുള്ള റൈൻബോ കളർ കെക്ക് വാങ്ങി…അതിൽ അതി മനോഹരമായി എഴുതി .. “Happy birthday day Geethu”…അവൻ ക്യാഷ് ഒകെ കൊടുത്ത് കാർ എടുത്ത് നേരെ മീരയുടെ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നു…അവിടെ എത്തിയപ്പോ മീരയെ കാണൂന്നില്ല….. ഓ രണ്ടു പൂറികളുടെം കളി കഴിഞ്ഞില്ലെ ഇത് വരെ…അവൻ മീരയുടെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചു..മീര ഫോൺ എടുത്തപ്പോൾ ചെറിയ മൂളുന്ന സ്വരം കേട്ടു … അഹ് അഹ് എന്നൊക്കെ…ഗീതു മീരയുടെ പൂർ നക്കുന്ന തിരക്കിൽ ആയിരുന്നു …ഗോപി മീരയോട് വീട്ടിലേക്ക് വരാൻ പറഞ്ഞൂ അവൾക്ക് കാര്യം മനസ്സിലായി കെക്ക് ഫ്രിഡ്ജിൽ വെക്കാൻ ആണെന്നു…മീര ഗീതുവിനെ മാറ്റി അവിടെ നിന്നും ഏഴുന്നെറ്റ് ഡ്രസ്സ് ഇട്ടു ….ചേച്ചി അച്ഛൻ വന്നു ഞാൻ പോകുവാ എന്ന് കള്ളം പറഞ്ഞു … കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് ചെല്ലമെന്ന് പാറ മോളെ…എൻ്റെ പൂർ കൂടി നക്കി താ…. കുറച്ച് കടി മൂത്ത് ഇരിക്കട്ടെ ഇന്ന് അനിയനെ കൊണ്ട് എല്ലാം ചെയ്പ്പിക്കാൻ ഉള്ളതല്ലേ…അത്രേം നേരം കാത്തിരിക്കു…ഗീതു അങ്ങനെ തന്നെ ബെഡിൽ കിടന്നു.. പറ്റുമെങ്കിൽ വരാമെന്ന് പറഞ്ഞൂ അവൾ പാവാടയും ബനിയനും മാത്രം ഇട്ടു കൊണ്ട് വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നു…

 

ഗോപി വീടിൻ്റെ പുറകിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു…മീര വന്നു വാതിൽ തുറന്നു കൊടുത്തു ഗോപി അകത്തേക് കയറി ..മീരയുടെ വേഷം കണ്ടപ്പോ ഉള്ളിൽ ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല എന്ന് മനസിലായി..അവൾ കേക്ക് വെക്കാൻ കുഞ്ഞിന് നിന്നു അപ്പോ അവളുടെ കുണ്ടിയുടെ ഇടയിലേക്ക് പാവാട കയറി ഇരുന്നു…

 

എന്ന ഇത് അകത്ത് ഒന്നുമില്ലേ….ഇല്ല… മ്മ് രണ്ടും കിട്ടിയ സമയം കൊണ്ട് കളി ആയിരുന്നല്ലെ…. ഹ്മം ചെറുതായിട്ട്…കാര്യമായിട്ട് ആയിരുന്നല്ലോ… നല്ല കഴപ്പ് സൗണ്ട് ഓക്കേ കേട്ടല്ലോ…അത് ചേച്ചി എൻ്റെ പൂർ നക്കി തരുവയിരുന്നൂ അപ്പോഴ വിളിച്ചത്….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *