തൂവൽ സ്പർശം [വിനയൻ]

Posted by

തൂവൽ സ്പർശം

Thooval Sparsham | Author : Vinayan


അപ്പൂപ്പൻ താടി പോലെ ആകാശത്ത് ഇളം കാറ്റിൽ പാറി പറന്നു നടക്കുമ്പോഴാണ് ശരത് പെട്ടെന്ന് ഉറക്ക് ഞെട്ടിയത് ………. പെട്ടെന്ന് ബെഡ് ലാമ്പ് തെളിച്ച അവൻ ബ്ലങ്കേറ്റ് മാറ്റി തുടയിലേക്ക് ഒലിച്ചിറങ്ങിയ ശുക്ല തുള്ളികളെ അവൻ ഡവ്വലിൽ തുടചു ……. ഇത് ഈ അടുത്ത കാലത്തായിയി ഇടക്കിടെ പത്തിവുള്ളതാണ് , ഒരു പക്ഷെ അവൻ അത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു എന്ന് പറയുന്നതാകും ശെരി ……… അരകമ്പിയിൽ തുടയിലേക്ക് ചാഞ്ഞു കിടന്ന ലിംഗം തുടച്ചു കൊണ്ട് അവൻ ബെഡിന് സൈഡിലെ ടെബിളിന് മേലെ യുള്ള ടൈമ്പീസിലേ ക്കു നോക്കി ! മണി അഞ്ചര ആയിട്ടെ ഉള്ളൂ ! ……….

ലൈറ്റ് കെടുത്തി കുറച്ചു നേരം ഇരുട്ടിലേക്ക് നോക്കി കിടന്ന അവൻ പുലർച്ചെ ഉള്ള തണുപ്പിൽ ബ്ലാ ങ്കേറ്റ് ഒന്ന് കൂടി വലിച്ചു പുതച്ചു ………. മൂത്രക മ്പിയടിച്ച് നിന്ന തൻ്റെ കുണ്ണയിൽ പതിയെ ഉഴിഞ്ഞു കൊണ്ട് അവൻ ഓർത്തു …….. രാത്രിയിലെ സ്വപ്ന ത്തിൽ അനുഭവിച്ച് അരിഞ്ഞത് പോലെയുള്ള തൂവ ൽ സ്പർശം ഒരിക്കൽ കൂടി അറിയാൻ കഴിഞ്ഞെ ങ്കിൽ എന്ന് അവൻ ആശിച്ചു കൊണ്ട് വെറുതെ കിടന്നു ! ……. കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു നാളുക ളായി കുട്ടി ക്കാലത്തെ പഴയ ഓർമ്മകൾ എന്നെ വല്ലാതെ അലട്ടാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു …………

കാണുന്ന സ്വപ്നങ്ങളിൽ ഒക്കെ പട്ട് പാവാടയും ബ്ലൗസും ഇട്ടു കുപ്പി വളകൾ കിലുങ്ങുന്ന പോലെ പൊട്ടി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഓടി നടക്കുന്ന ലക്ഷ്മി ഏച്ചി ആയിരുന്നു ! ചേച്ചിയെ കണ്ടിട്ട് ഇപ്പൊ ഒരുപാട് നാളായി ……… ആകെയുള്ള ഒരേ ഒരു കൂടെ പിറപ് മാത്രമായിരുന്നില്ല എനിക്ക് ലക്ഷ്മിയെച്ചി ! മറിച്ച് കുഞ്ഞു ന്നാളിലെ ഉള്ള എൻ്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്ത് കൂടി യായി രുന്നു എൻ്റെ ലെക്ഷ്മിയെച്ചി ! ………..

എട്ട് മണിക്ക് തന്നെ ലിൻ്റിൽ കോൺക്രീറ്റി നുള്ള റെടിമിക്സ് സൈറ്റിൽ എത്തും എന്ന് പറഞ്ഞി രുന്നതിനാൽ അന്നും കൃത്യനിഷ്ഠ യോടെ ആറ് മണിക്ക് തന്നെ എഴുന്നേറ്റ അവൻ കെറ്റിലിൻ്റെ സ്വിച്ച് ഓൺ ചെയ്തു കൊണ്ട് ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് കയറി ……… പ്രാഥമിക കാര്യങ്ങൾ നിർവഹിച് റൂമിലേക്ക് വന്ന അവൻ കേറ്റിലിൽ നിന്ന് ചൂട് വെള്ളം എടുത്ത് ചാ യകൂട്ടി ചാരു കസേരയിൽ ഇരുന്നു ആവി പറക്കുന്ന ചായ പതിയെ നുണയാൻ തുടങ്ങി ………. ചായ നുണയുന്നതിനിടയിൽ അവ ൻ്റെ മനസ്സ് ഞോടി ഇടയിൽ കുട്ടി ക്കാലത്തേക്ക് പോയി ………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *