🔥ശരണ്യയുടെ രണ്ടാം ഗർഭം 2 [അജിത് കൃഷ്ണ] [Climax]

Posted by

ശരണ്യയുടെ രണ്ടാം ഗർഭം 2

Sharanyayude Randaam Garbham 2 | Author : Ajith Krishna | Previous Part


പണി എല്ലാം കഴിഞ്ഞു ആയാൽ എഴുന്നേറ്റു മാറുമ്പോൾ അവൾ നന്നായി തളർന്നിരുന്നു. പൂർണ്ണമായും നഗ്‌നയായി അവൾ ബെഡിൽ മലർന്നു കിടക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകൾ അടഞ്ഞിരുന്നു. അപ്പോഴും ആ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു ഒഴുകി ഇറങ്ങി. ചെയ്തു പോയ തെറ്റിൽ അവൾക്ക് വല്ലാതെ വിഷമം ഉണ്ടായി. താൻ ഒരു ഭാര്യ ആണെന്നും ഒരു കുട്ടിയുടെ അമ്മ ആണെന്നും അവൾ വിസ്മരിച്ചു പോയി. സെൽവണ്ണൻ ബാത്‌റൂമിൽ പോയി നന്നായി ഒരു കുളി പാസ്സാക്കി. ആയാൽ അവളുടെ ഉദരത്തിൽ നിക്ഷേപിച്ച കാമ പാൽ അവളുടെ യോനിയിൽ കൂടി പുറത്തേക്ക് ഒഴുകി ഇറങ്ങുന്നുണ്ട്. കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആയാൽ തിരികെ വന്നു ബെഡ്‌റൂമിൽ പൂർണ്ണമായും നഗ്‌നമായി മലർന്നു കിടക്കുന്ന അവളെ കണ്ടപ്പോൾ അയാളുടെ കരിം കുഴൽ വീണ്ടും ജീവൻ വെക്കാൻ തുടങ്ങി. ആയാൽ മെല്ലെ ബെഡിലേക്ക് മുട്ട് കാൽ കൊണ്ട് ഇഴഞ്ഞു കയറി. പെട്ടന്ന് ശരണ്യ കണ്ണുകൾ തുറന്നു അവൾ അയാളുടെ നെഞ്ചിൽ കൈ വെച്ചു. വേണ്ട എന്ന രീതിയിൽ തലയാട്ടി.

സെൽവൻ :എന്നാച്ചു…

ശരണ്യ :മതി അണ്ണാ ഞാൻ നന്നായി തളർന്നു…

സെൽവൻ :ഓക്കേ എതുക്ക് നീ അഴന്തിട്ട് ഇരുന്നത്..!

ശരണ്യ :അത് ഞാൻ ചെയ്തത് തെറ്റ് അല്ലെ അണ്ണാ എനിക്ക് അത് വല്ലാതെ മനസ്സിൽ കുത്തി നോവിക്കുന്നു.

സെൽവൻ :നീ തപ്പ് എതും സെയ്യലെ മാ..

ശരണ്യ :ഇല്ല അണ്ണാ ഞാൻ എന്റെ ഏട്ടനെ വഞ്ചിച്ചു. ഞാൻ മറ്റൊരാൾക്ക്‌ പായ വിരിച്ചു. ഞാൻ തെറ്റ് ചെയ്തു.

അവൾ വായ പൊത്തി കരഞ്ഞു..

സെൽവണ്ണൻ :ഞാൻ സൊല്ലലേയ നീ എന്ത തപ്പും സെയ്യലെ ചെല്ലം. ഉന്നെ നിനയ്ച്ചു നിറയെ ആൾക്കാർ കൈ അടിച്ചിട്ട് ഇറുക്കെ. ഇതെല്ലാം ജസ്റ്റ്‌ ഫീലിംഗ്സ് മട്ടും താ. ഉന്നെ ഫസ്റ്റ് നാൻ പാത്തത് ഉന്നോടെ ഹസ്ബൻഡ് മൊബൈൽ ഫോണിൽ താ. നീ അവനെ കാൾ പണ്ണുമ്പോത് ഉൻ ഫോട്ടോ താ അവനോടെ മൊബൈലിൽ പോട്ടീര്ക്ക്. സത്യമാ അന്ത ഫോട്ടോ പാത്താ വേളയിലെ എൻ സുണ്ണി ഷോക്ക് ആയിടിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *