എന്റെ ഭാര്യയും അച്ഛനും 3 [Neelima]

Posted by

എന്റെ ഭാര്യയും അച്ഛനും 3

Ente Bharyayum Achanum Part 3 | Neelima | Previous Part


ഇത് അമ്മായിഅച്ഛനും മരുമകളും തമ്മിലുള്ള സെക്സ് ഭർത്താവ് നേരിൽ കാണുന്ന  കഥയാണ് അങ്ങനെയുള്ള കഥകൾ ഇഷ്ടമുള്ളവർ മാത്രം വായിക്കുക (ഇത് ഞാൻ മറ്റൊരു സൈറ്റിൽ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്തതാണ് കോപ്പിയടി അല്ല)

ഞാൻ വേഗം പോയി ബൈക്കിൽ വച്ചിരുന്ന വിസ്കി രണ്ടെണ്ണം അടിച്ചു, സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ പൂറും കൂതിയും അച്ഛൻ പൊളിക്കുന്നതും അവളുടെ കൂതിയിൽ എന്റെ കുണ്ണ ആദ്യം കയറ്റാൻ പറ്റാത്തത്തിലുമുള്ള വിഷമം ആ ഒരു പെരുപ്പിലൂടെ തീർത്തു. തിരിച്ചു വന്നപ്പോഴേക്കും ആലസ്യത്തിൽ നിന്നുണർന്ന് അവർ രണ്ടാളും പരസ്പരം നൽകിയ സുഖത്തിന് നന്ദിയായിട്ടാകാം ചുണ്ടുകൾ പിണച്ച് കെട്ടിപിടിച്ചു, എന്നിട്ട് എണിറ്റു അവൾ നൈറ്റി ഇട്ടു അച്ഛൻ ലുങ്കിയുമുടുത്ത് വാതിലിലേക്ക് നീങ്ങി, അച്ഛന്റെ എന്നെക്കാളും വണ്ണവും നീളവുമുള്ള കുണ്ണ അവളുടെ കൂതിയിൽ ആഴത്തിലിട്ട് അടിച്ചതിന്റെ നീറ്റൽ കൊണ്ടാകാം അവൾ നടക്കാൻ പാടുപെടുന്നുണ്ടായിരുന്നു അല്പം കവച്ചാണ് അവൾ നടന്നത്, അച്ഛൻ അവളുടെ ഇടുപ്പിലുടെ കൈയ്യിട്ട് പിടിച്ച് നടക്കാൻ സഹായിച്ചു, ആ സ്നേഹം കണ്ടിട്ടാകാം അവൾ കെട്ടിപിടിച്ച് അച്ഛന്റെ ചുണ്ട് വായിലാക്കി, ഒരുമിനുട്ടോളം അങ്ങനെ നിന്നിട്ട് ഇരുവരും വാതിൽ തുറന്ന് പുറത്തിറങ്ങി, ഞാൻ പെട്ടന്ന് മാവിൻ ചുവട്ടിലെത്തി, അച്ഛൻ അപ്പോഴും അവളുടെ ഇടുപ്പിൽ കൈയ്യിട്ട് പിടിച്ചിരുന്നു, അച്ഛൻ തന്നെ അവളുടെ നൈറ്റി പൊക്കി അവളെ മുറ്റത്തെ പേര ചുവട്ടിലിരുത്തി പൈപ്പിൽ നിന്നും വെള്ളമെടുത്ത് വന്ന് അവളുടെ പിന്നിലിരുന്ന് ഇടതുകൈകൊണ്ട് കഴുകാനായി പൂറിനുമേലെ കൈവച്ചതും അവളുടെ പൂറ്റിൽനിന്നും ചൂടുള്ള മുത്രം അച്ഛന്റെ കൈയിൽ കൂടി ചീറ്റി, കൈ മാറ്റാതെ അച്ഛൻ അവളുടെ വലതുകാതിൽ ചെറുതായി കടിച്ചു അവൾ ” ആഹ്ഹ് അച്ഛാ മൂത്രം ഒഴിക്കട്ടെ” അച്ഛൻ “നിന്നെ എന്റെ കഴുത്തിലിരുത്തി ഒരു ദിവസം മുത്രം ഒഴിപ്പിക്കണം എന്നിട്ട് വായിൽ തെറിക്കുന്നത് കുടിക്കണം” അവൾ “എന്തിനാ മുത്രം കുടിക്കുന്നത് അല്ലാതെ തന്നെ ഇഷ്ടംപോലെ കുടിക്കാൻ അവൾ തരുന്നുണ്ടല്ലോ” അച്ഛൻ “എന്നാലും അതിന്റെ ടേസ്റ്റും അറിയണം” അവൾ അച്ഛന്റെ കവിളിൽ കവിൾ അമർത്തികൊണ്ട് ” എന്തുവേണമെങ്കിലും ചെയ്തോളു” അച്ഛൻ പൂറ്റിലേക്ക് വെള്ളമൊഴിച്ച് വിരലകത്തുകയറ്റി കഴുകി എന്നിട്ട് കൂതിയിൽ വെള്ളമൊഴിച്ചു “ങ്” എന്ന് അവൾ ഞരങ്ങി, അവളുടെ കൂതി നീറുന്നുണ്ട് എന്നെനിക്ക് മനസ്സിലായി അത്രയ്ക്കും മുഴുത്ത കമ്പിപാര പോലുള്ള കുണ്ണയല്ലേ പത്തുമിനുട്ടോളാം അവളുടെ കൂതിയിൽ അടിച്ചുവിളയാടിയത്. പൂറും കൂതിയും കഴുകി അച്ഛൻ അവളെ പിടിച്ചെണീൽപ്പിച്ചു, എന്നിട്ട് പൈപ്പിൻ ചുവട്ടിൽ പോയി കുണ്ണ സോപ്പിട്ട് കഴുകി അവളെയും ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് അകത്തേക്ക് പോയി ഞാൻ മാവിൻചുവട്ടിൽ നിന്നും ജനലിന് അടുത്തേക്ക് ഒച്ചയുണ്ടാക്കാതെ നടന്നു. അവൾ ഷാൾ കൊണ്ട് പൂറും ചന്തിയും തുടച്ചിട്ട് കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു, അച്ഛന്റെ കൈലിയുടെ കോന്തൽ ഇരുവശത്തേക്ക് മാറ്റി തളർന്നുറങ്ങുന്ന അവളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കുണ്ണ പുറത്തെടുത്ത് തുടച്ചു കുണ്ണ തൊലിച്ച് മകുടവും പിന്നെ ഉണ്ടയും തുടച്ചു, കമ്പി ആകാത്തപ്പോഴും അച്ഛന്റെ കുണ്ണയ്ക്ക് നല്ല മുഴുപ്പ് ഉണ്ട്, അവൾ കുണ്ണയിൽ ഉമ്മവച്ചിട്ട് എണിറ്റ് കുറച്ച് വെള്ളമെടുത്ത് കുടിച്ചു കുറച്ച് വെള്ളം ഷാളിൽ ഒഴിച്ച് ഡിൽഡോയും തുടച്ചുവച്ചു, അച്ഛനും വെള്ളം കൊടുത്തു. അവൾ മലർന്ന് കിടന്നു, അവളുടെ ഇടതുവശത്തായി ഇടതുകൈമുട്ട് കട്ടിലിൽ കുത്തി വലതുകാൽ അവളുടെ തുടയിൽവച്ച് അച്ഛനും കിടന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *