മാതൃ വാൽസല്യം [കള്ളൻ കൊച്ചുണ്ണി]

Posted by

മാതൃ വാൽസല്യം

Mathruvalsallyam | Author : Kallan Kochunni


 

മുമ്പ് വേറെ ഒരു സൈറ്റിൽ എഴുതിയതാണ്. നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ഇവിടെ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

ഇത് സുരേഷിന്റെയും അവന്റെ അമ്മ പത്മയുടെയും ഇൻസെസ്റ് കഥയാണ്. നിഷിദ്ധസംഗമ കഥകൾ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമല്ലെങ്കിൽ തുടർന്ന് വായിക്കാതെ ഇരിക്കുവാൻ അഭ്യർത്‌ഥിക്കുന്നു. അമ്മ മകൻ തലത്തിൽ നിന്നും അവരുടെ ജീവിതം വേറൊരു തലത്തിലേക്ക് മാറി മറഞ്ഞ കഥ. അത് സുരേഷിന്റെ വാക്കുകളിൽ കൂടെ ആകട്ടെ.

ഞാൻ സുരേഷ്. പ്രായം 24 . അലുമിനിയം ഫാബ്രിക്കേഷൻസ് വർക്ക് ചെയ്യുകയാണ്. ഞാനും മൂന്ന് കൂട്ടുകാരും കൂടെയാണ് ചെയ്യുന്നത്. കമ്പി കഥകളിൽ ഒക്കെ പറയുന്നപോലെ ഞാൻ ജിമ്മും സിക്സ് പാക്കും സുന്ദരനും ഒന്നും അല്ല. സുന്ദരൻ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഈ പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് വെളുത്തു ചോക്കലേറ്റ് ബോയ്സ് ആണല്ലോ. ഞാൻ കാണാൻ മോശം അല്ല. ഇരു നിറം. കുണ്ണയും ഈ കഥകളിലെ പോലെ ഉലക്ക കുണ്ണ ഒന്നും അല്ല. ഒരു 6.5 നീളം. വണ്ണം അൽപ്പം കൂടുതൽ ഉണ്ടെന്നു തോന്നുന്നു. അതും അൽപ്പം. ചുരുക്കത്തിൽ ഞാൻ ഒരു സാധാരണക്കാരൻ.

ജോലി കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങൾ കൂട്ടുകാർ ഇടയ്ക്കു പിരിവിട്ടു ഒരു പൈന്റ് മേടിച്ചു അടിക്കും. വലിയില്ല. വാണം വിടൽ അല്ലാതെ ഇന്നുവരെ ഒരു പെണ്ണിനെ കളിച്ചിട്ടില്ല. മോഹം ഇല്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല. കുറച്ചു പേടിയുമുണ്ട്. വെടികളുടെ അടുത്ത് പോകാൻ ഇഷ്ട്ടവുമല്ല. പെണ്ണുങ്ങളെ ഒന്നും വളച്ചു കളിച്ചു എന്ന് ഒക്കെ പറയുന്നപോലെ ഒന്നും എന്നെക്കൊണ്ട് പറ്റുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല. പ്രേമം ഒന്നും ഇല്ലന്ന് പ്രത്യേകം പറയേണ്ടല്ലോ. നമ്മളെയൊക്കെ പ്രേമിക്കാൻ ആരുണ്ട്? കല്ല്യാണം കഴിച്ചാൽ വല്ലോം നടക്കും. അങ്ങനെ കമ്പികഥ വായനയും പോൺ ക്ലിപ്സ് കാണലും ഒക്കെ ആയിട്ട് കൈ വാണം വിട്ടു മുമ്പോട്ടു പോകുമ്പോൾ ആണ് എന്റെ ജീവിതം തന്നെ മാറ്റി മറിച്ച സംഭവ വികാസങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്.

അപ്പോൾ എന്റെ അമ്മയെക്കുറിച്ചും പറയേണ്ടി വരും. അമ്മ പത്മ. പ്രായം 45. കമ്പി ഭാഷയിൽ പറഞ്ഞാൽ ചരക്കു എന്ന് പറയാൻ പറ്റില്ല. കാരണം വെളുത്തു കൊഴുത്തു മദാലസ എന്നാണല്ലോ വെപ്പ്. അമ്മ ഇരു നിറം. കാണാൻ ഒരു ആനച്ചന്തം. നല്ല കുണ്ടിയുണ്ട്. മുല നോർമൽ വലുപ്പം. അല്ലാതെ ചക്ക മുലകൾ ഒന്നും അല്ല. പണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ഞാൻ അമ്മയെക്കുറിച്ചു ഇങ്ങനെയൊന്നും പറയില്ലായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ കാര്യങ്ങൾ മാറിപ്പോയി. അമ്മ ഒരു സാധാരണ വീട്ടമ്മ. അച്ഛൻ ഒരു വർഷം മുമ്പ് ഞങ്ങളെ വിട്ടേച്ചു വടക്കു എങ്ങോ ഏതോ ഒരു സ്ത്രീയുടെ കൂടെ പൊറുതിയായി. അങ്ങനെ ഞാനും അമ്മയും മാത്രം ആയി മാറി ഞങ്ങളുടെ ജീവിതം. ഞാൻ ജോലിക്കു പോകുന്നു, വരുന്നു. അമ്മ ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ കഴിക്കുന്നു, ഉറങ്ങുന്നു. ഞായറാഴ്ച ഞാൻ ജോലിക്കു പോകാറില്ല. വീട്ടിൽ വെച്ച് അൽപ്പം ഞാൻ കഴിക്കും. അമ്മയ്ക്കും എതിർപ്പൊന്നും ഇല്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *