ആവിര്‍ഭാവം 9 [സേതുരാമന്‍] [Climax]

Posted by

ആവിര്‍ഭാവം 9
Aavirbhavam Part 9 | Author : Sethuraman | Previous Part


ഷംനയുടെയും കാമിനിയുടെയും ലെസ്ബിയന്‍ കളി 69 ലേക്ക് മാറി, ഇരുവരും മത്സരിച്ച് പൂറും കന്തും ഭക്ഷിക്കല്‍ തുടരുകയും ചെയ്തപ്പോള്‍, വൈകാതെ ഒരേസമയം രണ്ടാള്‍ക്കും രതിമൂര്‍ച്ഛയോടെ കാമജലം പൊട്ടി ഒഴുകി.
നീണ്ട ഒരു നിലവിളി കാമിനിയുടെ തൊണ്ടയില്‍ നിന്നുയര്‍ന്നു വന്നു, “എനിക്കറിയില്ലായിരുന്നു ………. ഈ സുഖം എനിക്കറിയില്ലായിരുന്നു മോളെ …….,” അവള്‍ പറഞ്ഞുകൊണ്ടേയിരുന്നു. തളര്‍ന്ന് ഷംനയുടെ തുടയില്‍ തലചായ്ച്ചു കിടന്ന കാമിനിക്ക് പെട്ടന്നാണ് വായുവിലേക്ക് എടുത്തുയര്‍ത്തപ്പെടുന്നതായി അനുഭവപ്പെട്ടത്. ഷംനയില്‍ നിന്ന്‍ താന്‍ അകന്നകന്നു പോവുന്നു ………. എന്താണത് അവള്‍ ആലോചിച്ചു.
കരുത്തുറ്റ കരങ്ങള്‍ അരക്കെട്ടില്‍ ചുറ്റി പൊക്കി എടുത്തിരിക്കുന്നു തന്നെ. തന്‍റെ ഇരു കാല്‍ മുട്ടുകളും കിടക്കയില്‍ കുത്തിയതോടെ പിറകിലൂടെ യോനിക്കുള്ളിലെക്ക് കനത്ത് മുഴുത്ത ഒരു ലിംഗം ശക്തിയോടെ കയറിവരുന്നു. “എന്‍റെ കള്ളകാമുകന് കാത്തിരിക്കാന്‍ ക്ഷമയില്ലാതായി അല്ലെ?” അവള്‍ മുഖം തിരിച്ച് ചോദിച്ചു.
കാഴ്ച തിരികെ കിട്ടിയപ്പോള്‍ കാമിനിക്ക് അരുണിനെ കാണാനായി. അവന്‍റെ കരുത്തുറ്റ വലിയ കരങ്ങള്‍ തന്‍റെ അരക്കെട്ടില്‍ ചുറ്റി, തന്നെ പൊക്കി എടുത്തിരിക്കുന്നു. അതോടെ അവളുടെ തലയും തോളും കൈകളും മാത്രമേ കിടക്കയില്‍ ഉള്ളു.
ഷംനയാവട്ടെ അവളുടെ മുഖത്തിനു മുകളിലായി കാമിനിയുടെ കനത്ത കുണ്ടിപ്പാളികള്‍ ഒരു പുരുഷന്‍റെ നാഭിയില്‍ തട്ടി വിടര്‍ന്നു വരുന്നതാണ് കണ്ടത്. പക്ഷെ അയാളുടെ ലിംഗം …. ദൈവമേ …. അത് മുഴുത്ത് വളരെയേറെ വലുതാണ്. പുരുഷ ലിംഗം ഇത്രയേറെ വലുപ്പം ഉണ്ടാവുമോ പടച്ചോനെ? ആ സാധനം അയാളുടെ ശരീരത്തില്‍ നിന്ന് നേരെ മുന്നിലേക്ക് നീണ്ടു നില്‍ക്കുകയാണ്, അത് മെല്ലെ മെല്ലെ ചാഞ്ചാടുന്നുമുണ്ട് കാമിനിയുടെ പൂര്‍ ചുളകളെ തഴുകിക്കൊണ്ട്.
അതേ സമയം തന്നെ ഷംനയും രണ്ടു കൈകള്‍ തന്നെ അരക്കെട്ടില്‍ പിടിച്ച് ശക്തിയായി താഴേക്ക്‌ വലിക്കുന്നത് അറിഞ്ഞു. കാമിനിയുടെ കീഴില്‍ നിന്ന് ശരീരം നീങ്ങുന്നതോടൊപ്പം തന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് ഒരു ചൂടുള്ള സാധനം പതെയെ ഇറങ്ങുന്ന മനോഹരമായ അനുഭവം കൂടി അവള്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞു. അവളെ ആസ്വാദ്യകരമായി പിളര്‍ത്തിക്കൊണ്ട് അത് താഴേക്ക് താഴേക്ക് ഇറങ്ങിപോയി. കാമിനിയുടെ കീഴില്‍നിന്ന് പുറത്തുവന്ന ഷംന മുകളിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോള്‍ കണ്ടത് തന്നെ നോക്കി പുഞ്ചിരിക്കുന്ന സേതുരാമന്‍റെ മുഖമാണ്.
ലജ്ജയോടെയുള്ള ഒരു ചിരി തിരികെ സമ്മാനിച്ചുകൊണ്ട് ഷംന അല്‍പ്പം മുഖം ചരിച്ചു നോക്കിയപ്പോള്‍ കണ്ടത് കാമിനിയുടെ പിറകില്‍ നില്‍ക്കുന്ന ആള്‍ ആ പെരുംകുണ്ണ ഒരൊറ്റ തള്ളിന് മുഴുവനായി അവളുടെ ഉള്ളിലേക്ക് ഇടിച്ചിറക്കുന്നതാണ്. അവന്‍റെ ശുക്ലസഞ്ചി അവളുടെ കന്തിനുമുകളില്‍ വന്നിടിച്ചതോടൊപ്പം ഒരു ആര്‍ത്തനാദവും കാമിനിയുടെ തൊണ്ടയില്‍ നിന്നുയര്‍ന്നു. ഒരല്‍പ്പം പിറകൊട്ടാഞ്ഞുകൊണ്ട്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *