അമ്മയുടെ രതി പുഷ്പം [അഞ്ഞൂറാൻ]

Posted by

അമ്മയുടെ രതി പുഷ്പം

Ammayude Rathipushpam | Author : Anjooraan


വീണ അന്നും നിരാശയായി തിരിഞ്ഞ് കിടന്നു.

രാജീവ് ഇന്ന് കൂർക്കം വലി തുടങ്ങി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ഏകദേശം ആറ് മാസത്തോളം ആയിരിക്കുന്നു രാജീവ് തന്നെ ഒന്ന് കളിച്ചിട്ട്. രാവിലെ ഏഴു മണിക്ക് ഓഫീസിലേക്ക് ഇറങ്ങിയാൽ പിന്നെ വരുന്നത് വൈകിട്ട് ഏഴിനോ എട്ടിനോ ആണ്. വീട്ടിൽ വന്നാലോ ജോലി തിരക്ക് തന്നെ. ആ സമയത്താണ് അമേരിക്കയിൽ ഉള്ള ഡീലറുകളുമായി സംസാരിക്കുന്നത്.

“ഒടുക്കത്തെ ഒരു ഫുഡ് എക്സ്പോർട്ടിങ്ങ്”

ഏതോ വനിതാ മാഗസിനിൽ വായിച്ചിരുന്നു ശരീരം കാത്തു സൂക്ഷിക്കണം എങ്കിലേ ഭർത്താക്കന്മാർക്ക് എപ്പോഴും ഭാര്യമാരോട് ശാരീരികമായ അട്രാക്ഷൻ ഉണ്ടാകൂ എന്ന്. അതിന് വേണ്ടിയാണ് ഈ മുപ്പത്തി എട്ടാം വയസ്സിലും താൻ ജിമ്മിൽ പോയി ദിവസവും രണ്ട് മണിക്കൂർ കസർത്ത് കാട്ടുന്നത്.

പത്തൊമ്പതും , പത്തും വയസ്സുള്ള കുട്ടികളുടെ അമ്മയാണെന്ന് കണ്ടാൽ ആരും പറയില്ല.

വീണയെ പരിചയപ്പെട്ടില്ലല്ലോ? ബാങ്ക് ഉദ്യോഗസ്ഥയാണ്. ഭർത്താവിന്റെ പേര് രാജീവ് , ആൾക്ക് ബിസിനസ് ആണ്. രണ്ട് മക്കൾ. അലനും , ആലിയയും. അലൻ ഡിഗ്രി ചെയ്യുന്നു , ആലിയ അഞ്ചാം ക്ളാസിലാണ്.

* * *

അങ്ങനെയുള്ള വിരസമായ ദിനങ്ങൾക്കിടയിൽ ഒരു ഒഴിവു ദിവസം,

വീണ മാത്രമേ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. അവൾ വീടൊക്കെ വൃത്തിയാക്കുകയായിരുന്നു. അലന്റെ റൂം വൃത്തിയാക്കുമ്പോൾ അവൾക്ക് അവിടെ നിന്നും ഒരു സീഡി കിട്ടി. പഠിപ്പിന്റെ വല്ല സീഡിയും ആയിരിക്കും എന്നാണ് വീണ വിചാരിച്ചത്. എന്നാലും അതൊന്ന് ഇട്ട് നോക്കാൻ അവൾ തീരുമാനിച്ചു.

പ്ലെയറിൽ അതിട്ടു കണ്ടതും വീണ ഞെട്ടി. ഒരു പോണ്‍ വീഡിയോ ആയിരുന്നു അതിൽ. ഒരു സായിപ്പിന്റെയും മദാമയുടെയും ഒരു മണിക്കൂർ നീളുന്ന കളിയായിരുന്നു അത്.

അലന് ഈ വക പരിപാടികൾ ഉണ്ടെന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി. സീഡിയിലെ ദൃശ്യങ്ങൾ കണ്ടതും വീണയുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ്‌ കൂടി, . . അവൾ ചെന്ന് വാതിൽ കുറ്റിയിട്ടു. എന്നിട്ട് ബാക്കി കാണാൻ തുടങ്ങി. സായിപ്പിന്റെ കുണ്ണ കണ്ടതും വീണയുടെ തുടയിടുക്കിൽ ഒരു തരിപ്പ് അനുഭവപ്പെട്ടു. ആ വീഡിയോ കണ്ട് കൊണ്ട് തന്നെ വീണ സ്വയംഭോഗം ചെയ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *