അമ്മയുടെ ചതി [ഫയർമാൻ]

Posted by

അമ്മയുടെ ചതി

Ammayude Chathi | Author : Fireman


 

ഈ കഥയിൽ Incest, Gangbang, Cheating എന്നിവ വരുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടു താൽപ്പര്യമുള്ളവർ വായിക്കുക…

————————-

“അച്ഛാ……” പ്രണവ് അലറിക്കൊണ്ട് ചാടിയിറങ്ങി. തന്റെ അച്ഛനെ പോലീസുകാർ ബലമായി ജീപ്പിലേക്ക് കേറ്റുന്നതുകണ്ട അവൻ കയ്യിൽ കിട്ടിയ ഒരു ഇരുമ്പുകമ്പിയുമായി കുതിച്ചുചെന്നു.

“എന്റെ ഇച്ചായനെ കൊണ്ടുപോവല്ലേ….. ” വനിതാ പോലീസിന്റെ കയ്യിൽ കിടന്നു കുതറിക്കൊണ്ട് ആലീസും നിലവിളിച്ചു..

“മാറിനിക്കടാ അങ്ങട് … ” പോലീസുകാർ നിഷ്പ്രയാസം ആ ചെറുക്കനെ പിടിച്ചുമാറ്റി. വെറും 18 വയസ്സുകാരനായ അവന്റെ കൈയുടെ ബലം പോരായിരുന്നു പോലിസിൽ നിന്നും തന്റെ അച്ഛനെ രക്ഷിക്കാൻ.

“നോക്കിനിക്കാതെ കേറഡോ … ” പ്രസാദിനെ പോലീസുകാർ തള്ളി ജീപ്പിൽ കേറ്റി, വാതിലടച്ചു.

“മക്കളെ.. ഡാ.. മോനെ.. നീ അടങ്ങടാ … ” ജീപ്പിനുള്ളിൽ നിന്നും പ്രസാദ് ഉച്ചത്തിൽ പുറത്തേക്ക് നോക്കി മകനോട് പറഞ്ഞു, “എന്നെ ഇവർക്കൊന്നും ചെയാൻ പറ്റില്ലെടാ… നീ അമ്മേനെ നോക്കണം… അച്ഛന് ഒരു കുഴപ്പവും വരില്ല. അച്ഛൻ ഉടനെ പുറത്തിറങ്ങും… ” പോലീസ് ജീപ്പ് മുന്നോട്ട് കുതിച്ചു . അപ്പോഴും അയാൾ എന്തൊക്കെയോ  ഉച്ചത്തിൽ മകനോട് വിളിച്ചു പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. പതിയെ പതിയെ ആ ശബ്ദവും നേർത്ത് നേർത്ത്  വന്നു…

====

അങ്ങനെ ആ വീട്ടിൽ  ആലീസും മകൻ പ്രണവും മാത്രമായി. ആലീസിന്റെ ഭർത്താവ് പ്രസാദ് (45  വയസ്സ്) income tax ലെ ഒരു ഉന്നത ഉദ്യോഗസ്ഥനായിരുന്നു. പ്രമാദമായ പല റെയ്ഡുകളും നടത്തി പല പ്രമുഖരെയും ഇരുമ്പഴിക്കുള്ളിലാക്കിയത്  അയാളുടെ കഠിനാധ്വാനം കൊണ്ടായിരുന്നു. ഒരുതരത്തിലുള്ള പ്രലോഭനങ്ങൾക്കും  വീഴാത്ത ആ സത്യസന്ധനായ ഉദ്യോഗസ്ഥന് അതുകൊണ്ടുതന്നെ  ശത്രുക്കളും ധാരാളമുണ്ടായിരുന്നു. അതിൽ രാഷ്ട്രീയത്തിലെ ഉന്നത നേതാക്കന്മാരും സമൂഹത്തിലെ പ്രമാണിമാരുമുണ്ടായിരുന്നു. അവരുടെയെല്ലാം വളരെ കാലമായുള്ള  ഗൂഢാലോചനയുടെ ഫലമാണ് ഇപ്പൊ ആ വീട്ടിൽ  നടന്നത്.

ഏതോ ഒരു കള്ളക്കേസിൽ അയാളെ നിഷ്പ്രയാസം അവർ പൂട്ടി. ശത്രുക്കളായി മറുവശത്ത് നിന്നിരുന്നവർ അതിശക്തന്മാരായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടു തന്നെ പോലീസും മറ്റ് മാധ്യമങ്ങളും എല്ലാം അവർക്കൊപ്പം നിന്നു .പ്രസാദിനെ  അവർ റിമാൻഡ് ചെയ്തു ഇരുട്ടിൽ തള്ളി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *