അനിയത്തിക്കൊരു എനിമ 2 [ഫയർമാൻ]

Posted by

അനിയത്തിക്കൊരു എനിമ 2

Aniyathikkoru Enima Part 2 | Author : Fireman | Previous Part


 

അങ്ങനെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്ത ഏവർക്കും നന്ദി അറിയിച്ചുകൊണ്ട് ‘അനിയത്തിക്കൊരു എനിമ’ രണ്ടാം ഭാഗത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയാണ്. ഈ പാർട്ടിലും ഫെറ്റിഷ് ഉണ്ടായിരിക്കും എന്ന് മാത്രമല്ല, ആദ്യഭാഗത്തിനേക്കാൾ കൂടുതലുമായിരിക്കും..

 

അങ്ങനെ അനിയത്തിയുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം പരിഹരിച്ചു. അവൾ പ്ലാൻ ചെയ്തപോലെ കോളേജ്ൽ പോയി, അടിപൊളിയായി ഡാൻസും കളിച്ചു..

ഈ സംഭവത്തോടെ ഉണ്ടായ ഒരു മാറ്റം എന്താണെന്നുവെച്ചാൽ , എനിക്കും അനിയത്തിക്കും ഇടയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന അവസാനകാണിക നാണവും ഇതോടെ പോയി. എന്നുവെച്ചാൽ ഇനി എന്ത് നാണിക്കാനാണ്.. എന്റെ കാണേണ്ടതെല്ലാം അതും ഏറ്റവും അറപ്പുളവാക്കുന്ന രീതിയിൽ ചേട്ടൻ കണ്ടു, ഇനി എനിക്കെന്തു മറയ്ക്കാനാണ് എന്നായി അനിയത്തിയുടെ ചിന്ത..

സാധാരണയായി വീട്ടിലെ പബ്ലിക് ടോയ്‌ലറ്റിൽ പൊയ്ക്കൊണ്ടിരുന്ന അവൾ അന്നുതൊട്ട് പിന്നെ എന്റെ റൂമിലെ ടോയ്‌ലറ്റിലേക്കായി വരവ്. അതും കേറിക്കഴിഞ്ഞാൽ പേരിനൊന്നു ഡോർ അടയ്ക്കും , കുറ്റിയിടില്ല. വീട്ടിൽ അച്ഛനോ അമ്മയോ ഇല്ല, ഞങ്ങൾ മാത്രമേയുള്ളു എങ്കിൽ ഡോർ ചാരാൻ പോലും മുതിരാറില്ല. തുറന്നിട്ട് നേരെ കേറി കാര്യം സാധിക്കാറായി പതിവ്.

ഇതൊക്കെ കണ്ടപ്പോ ഞാനും കരുതി, ഞാനായിട്ട് എന്തിനാ കുറയ്ക്കുന്നതെന്നു . ഞാനും കക്കൂസിൽ കേറിയാൽ ഡോർ ലോക്ക് ചെയ്യാതായി. എന്റെ റൂമിലെ കക്കൂസ് യൂറോപ്യൻ മോഡലാണ്. അപ്പൊ എന്താ ഗുണം എന്ന് ചോദിച്ചാൽ നമുക്ക് നന്നായി ഇരുന്നു കാര്യം സാധിക്കാം. മുട്ട് വേദനയോ മറ്റോ ഉണ്ടാവില്ല. ആസ്വദിച്ചു ലോഡ് ഇറക്കാം.

അനിയത്തി കക്കൂസിൽ പോയാൽ ഞാൻ വേറൊരു കാര്യം കൂടി ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. ഒരു കാര്യവുമില്ലാതെ എന്തെങ്കിലും കാരണമുണ്ടാക്കി ഞാനും പോയി ഡോർ തുറക്കും. അനിയത്തിയുടെ പൂറും വിരിച്ചുള്ള ആ കവച്ചിരിപ്പ് കാണാനായിരുന്നു അത്. ഉദാഹരണത്തിന് ഇടയ്ക്ക് ഞാൻ പോയി വാതിൽ തുറന്നിട്ട് അഭിനയിക്കും..:

“അയ്യോ.. നീ ഇതിന്റെ അകത്തുണ്ടായിരുന്നോ.. ഓ.. സോറി ..ഞാനറിഞ്ഞില്ല.. ” എന്റെ മുമ്പിക്കൂടെയാണ് അവൾ കക്കൂസിൽ പോയത്. എന്നിട്ടാണ് എന്റെ ഈ അഭിനയം..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *