ഞാൻ, അവൾ, അവൻ 2 [Cuckhubby]

Posted by

ഞാൻ, അവൾ, അവൻ 2

Njan Aval Avan Part 2 | Author : Cuckhubby | Previous Part


 

ഞാനും വിശാലുമായുള്ള റിലേഷൻസ് നിർബാദം ആരും അറിയാതെ മുന്നോട്ടു പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നു.. റൂമിൽ ആളൊഴിയുന്ന ഓരോ സന്ദർഭങ്ങളും അവനെന്നെ സുഖിപ്പിച്ചു കൊണ്ടേയിരുന്നു..

ഷിംനയുമായി അപ്പോഴേക്കും സെക്സ്ചാ റ്റുകളും സംസാരങ്ങളുമായി പ്രണയം പുരോഗമിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. എന്റെ ബെസ്റ്റ്ഫ്ര ണ്ട് എന്ന നിലയിൽ വിശാലിനെ ഞാൻ ഷിംനയ്ക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തിയിരുന്നു അവർ തമ്മിലും ആ രീതിയിലുള്ള ബന്ധo നിലനിന്നു.. എന്നെ വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടാതെ സന്ദർഭങ്ങളിൽ അവനെ അവൾ വിളിക്കുന്നതും ഒക്കെ സാധാരണം മാത്രം ആയിരുന്നു ഞാൻ കേരളത്തിന്‌ പുറത്തും അവൾ കേരളത്തിൽ തന്നെ നാട്ടിൽ നിന്ന് കുറെ ദൂരെ ഉള്ള ഒരു കോളേജിലും ആയിരുന്നു പഠിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ തമ്മിൽ കാണാ ഉള്ള അവസരങ്ങൾ വളരെ കുറവായിരുന്നു.. വെക്കേഷന് നാട്ടിൽ എത്തുന്ന സമയങ്ങളിൽ മാത്രമായിരുന്നു ഇത് സാധ്യമായിരുന്നത്.. അത് കൊണ്ടുള്ള ഗുണം എന്താണെന്നു വച്ചാൽ  ഞങ്ങളുടെ ബന്ധം വീട്ടുകാർ അറിയുന്നതിനുള്ള അവസരങ്ങളിൽ കുറഞ്ഞു എന്നതാണ്..

ഫോൺ കാളുകളിലൂടെ ഞാൻ അവളെ സെക്സിലെ പല കാര്യങ്ങളും പഠിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു കൊണ്ടേ ഇരുന്നു തെറി വാക്കുകളും ഒക്കെ അതിൽ പെടും.. പിന്നെ നാട്ടിൽ ഒത്തു കിട്ടുമ്പോൾ ഉള്ള പ്രാക്ടിക്കൽ ക്ലാസ്സുകളും

2009 പാതിയോടെ എന്റെ കോഴ്സ് കഴിഞ്ഞു ക്യാമ്പസ്‌ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് വഴി ബാംഗ്ലൂർ ഇൽ ജോലി കിട്ടി.. വിശാൽ വേറെ കമ്പനി ആയിരുന്നെങ്കിലും ബാംഗ്ലൂർ തന്നെ ആയിരുന്നു.അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങൾ താമസം ഒരുമിച്ചാക്കി…അവൾ ചെന്നൈയിൽ ആയിരുന്നു ജോലി നേടിയത് അവിടെ ഒരു ബന്ധു വീട്ടിൽ ആയിരുന്നു താമസം..

കുറെ കാലത്തിനു ശേഷം അങ്ങനെ 2010 ക്രിസ്മസ് വെക്കേഷന് സമയത്ത് ഞങ്ങൾ അവളുടെ വീട്ടിൽ വച്ചു കണ്ടത് മറക്കാൻ പറ്റാത്ത അനുഭവം ആയിരുന്നു.. തുടർച്ചയായി 2ദിവസം ഞങ്ങൾ കളിച്ചു. കുറെ കാലം കൊണ്ട് കണ്ടതിനാലാവണം അവളിൽ ശരീരികമായി വന്ന മാറ്റങ്ങൾ എന്നെ അദ്‌ഭുതപ്പെടുത്തി.. അന്ന് കാണുമ്പോൾ അവൾ ഇട്ടിരുന്നത് പാവാടയും ടോപ്പും ആയിരുന്നു.. അതിൽ അവളുടെ ഷേപ്പ് നന്നായി അറിയാൻ പറ്റിയിരുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *