വക്കച്ചന്റെ വികൃതികൾ 3 [നീലാണ്ടൻ]

Posted by

വക്കച്ചന്റെ വികൃതികൾ 3

Vakkachante Vikrithikal Part 3 | Author : Neelandan | Previous Part


 

ആദ്യം താമസിച്ചതിന് ഷമ ചോദിക്കുന്നു.

ചാക്കോ ബംഗ്ലാവിലേക്ക് ചെല്ലുമ്പോൾ വക്കച്ചൻ ടിവി കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.കൊച്ചുത്രേസ്യ സെറ്റിയിലിരുന്ന് കുഞ്ഞിന് പാലുകൊടുക്കുന്നുണ്ട്.
ഇടക്കിടെ അയാൾ അവളുടെ പൂർണ്ണമായും തുറന്ന ബ്ലൗസിൻ്റെ ഇടയിൽ നഗ്നമായ മുലകളെ നോക്കുന്നുണ്ട്.അവളുടെ ചന്ദനനിറമുള്ള മുലകൾ അയാളെ മത്തുപിടിപ്പിച്ചു.
“അച്ചായാ….. തൊടങ്ങണ്ടേ……” വൈകിട്ടത്തെ മദ്യപാനം തുടങ്ങുന്ന കാര്യം ഉദ്ധേശിച്ച് ചാക്കോ ചോദിച്ചു.
“കൊറച്ച് കഴിയട്ടെടാ……” അയാൾ പറഞ്ഞു.
“ഇവളെയൊന്നെടുത്തോ…ഇച്ചായാ…..” ബ്ലൗസിൻ്റെ ഹുക്കിടാൻ മിനക്കെടാതെ കൊച്ചുത്രേസ്യ കുഞ്ഞിനെ വക്കച്ചൻ്റെ കയ്യിലേക്ക് കൊടുത്തു.അവളുടെ അച്ചായൻ എന്നുള്ള വിളി ഇച്ചായൻ എന്നായി മാറിയത് ചാക്കോ ശ്രദ്ധിച്ചു.
സരള പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ വീണ്ടും ചാക്കോയുടെ മനസ്സിൽ തികട്ടിവന്നു.കുനിഞ്ഞ് കുഞ്ഞിനെ കൊടുത്തപ്പോൾ അവളുടെ മുലകൾ വക്കച്ചൻ്റെ മുന്നിൽ തൂങ്ങിയാടുന്ന കാഴ്ച കണ്ട് ചാക്കോയ്ക്ക് കമ്പിയായി. കുഞ്ഞിനെ വക്കച്ചൻ്റെ കയ്യിൽ കൊടുത്ത് അവൾ സാവധാനം ബ്ലൗസിൻ്റെ ഹുക്കുകൾ ഇട്ടു.
“ഇച്ചായാ….അടുക്കളേത്തിരി പണിയൊണ്ട്…..” പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു. വക്കച്ചൻ്റെ ശ്രദ്ധ മുഴുവൻ കുഞ്ഞിലാണെന്ന് മനസ്സിലായ ചാക്കോ ടിവിയിലേക്ക് ശ്രദ്ധിച്ചു.അന്നു രാത്രിയിൽ കുഞ്ഞുറങ്ങിയ ശേഷം ചാക്കോയും വക്കച്ചനും കിടക്കാനായി റൂമിലേക്ക് ചെന്നു. അവരെകണ്ട കൊച്ചുത്രേസ്യ കുഞ്ഞിനെ തൊട്ടിലിലേക്ക് കിടത്തി. ചേർത്തിട്ട രണ്ടുകട്ടിലുകളിലായി ചാക്കോയും വക്കച്ചനും കിടന്നു.അവരുടെ ഇടയിലേക്ക് കൊച്ചുത്രേസ്യ കയറിക്കിടന്നു.
എന്തായാലും അവളുടെ കൈ ആദ്യമെത്തിയത് വക്കച്ചൻ്റെ മുഴുത്ത കുണ്ണയിലേക്കായിരുന്നു. ചാക്കോയുടെ ഉള്ളിലെ സരള ഇട്ട കനൽ ഒന്നുകൂടി നീറി. കൊച്ചുത്രേസ്യ വക്കച്ചൻ്റെ തളർന്നുകിടന്ന കുണ്ണയെ താലോലിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.വക്കച്ചന് എന്തോ അവൾ കുണ്ണയിൽ തൊടുമ്പോൾ ഒരു പ്രത്യേക വികാരമാണ്. അവൾ പതിയെ അയാളുടെ നെഞ്ചിലേക്ക് വലിഞ്ഞുകയറി രോമങ്ങൾ മൂടിയ നെഞ്ചിൽ കടിച്ചു. അയാൾക്ക് വേദന തോന്നിയില്ല പകരം അവളോട് പ്രത്യേക സ്നേഹമാണ് തോന്നിയത്.അയാൾ പതിയെ പരുക്കൻ കൈകൊണ്ട് അവളുടെ തലയിൽ തലോടാൻ തുടങ്ങി.
“ഇച്ചായാ……” അവൾ ശബ്ദം താഴ്ത്തി വിളിച്ചു.
“എന്ത്……”അയാൾ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *