മുലനാട്ടിലെ മാമലക്കുണ്ടികൾ 3 [KING CYLEX]

Posted by

മുലനാട്ടിലെ മാമലക്കുണ്ടികൾ 3

Mulanattile Mamalakkundikal Part 3 | Author : King Cylex

Previous Part


പൂയ് ഗുയ്സ്‌. എല്ലാർക്കും ചുഗമാണെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. കൊറച്ചു പേർക്കെങ്കിലും കഥ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു എന്നറിഞ്ഞതിൽ സന്തോഷം. ലൈകുകളും കമ്മന്റുകളും വാരി വിതറി സപ്പോർട്ട് ചെയ്യണമെന്ന് താഴ്മയായി അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു 😋.

എലൈനുമായുള്ള കന്നി കളിയുടെ ആലസ്യത്തിൽ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന റയനയെയും ടാനിയയെയും സാക്ഷിയാക്കി അവസാനമായി ഒന്നു കൂടി എലൈന്റെ വായിലേക്ക് എന്റെ ചേര കുണ്ണ ഞാൻ ആഞ്ഞടിച്ചു പാല് മുഴുവൻ ഊറ്റിയെടുപ്പിച്ചു. എല്ലാം കണ്ട് അന്തം വിട്ട് റയനയും ടാനിയയും കണ്ണ് തള്ളി നിൽക്കുന്നു. അവരുടെ ചേച്ചിയുടെ ഇങ്ങനെ ഒരു രൂപം അവർ ആദ്യമായി കാണുകയാരുന്നു. പെട്ടന്ന് തന്നെ സംയമനം വീണ്ടെടുത്ത റയന ടാനിയയുടെ കൈയും പിടിച്ചുകൊണ്ടു ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ ഓടി മറഞ്ഞു. ഒന്നും അറിയാതെ എന്റെ കുണ്ണ കൊതി തീരെ ഊമ്പി വലിക്കുന്ന എലൈനും. ഞാൻ അവളെ പതിയെ എണീപ്പിച്ചു. ചുണ്ടിൽ അമർത്തിയൊരു ലിപ്‌ലോക്ക് കൂടി അടിച്ച് ഞങ്ങൾ വസ്ത്രം അണിഞ്ഞുകൊണ്ട് അവിടെ നിന്ന് വീട്ടിലേക്ക് പോയി.

വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴിമധ്യേ ഊരിലെ പല ആളുകളെയും ഞാൻ പരിചയപ്പെട്ടു. എങ്കിലും ഇത്രയും സുന്ദരികൾ നിറഞ്ഞ ഒരു നാട് ലോകത്തെവിടെയും വേറെ കാണില്ലെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിൽ ഓർത്തു. വീടിന് മുന്നിൽ തന്നെ ഞങ്ങളെയും നോക്കി ഒരു ആക്കിയ ചിരി ചുണ്ടിൽ ഫിറ്റ്‌ ചെയ്ത് കൊണ്ട് രണ്ടു പേരും നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു.

എലൈൻ : “നിങ്ങൾ വേഗം തയാറായി ഇറങ്ങ്. പൂജക്കുള്ള സമയം ആകുന്നു.”

അന്നേരം സമയം സന്ധ്യ മയങ്ങാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. വീടിന് പുറകിലുള്ള ചെറിയ അരുവിയിൽ തന്നെ ഞാൻ നല്ലൊരു കുളി പാസ്സ് ആക്കി. എനിക്ക് ഉടുത്തു മാറാൻ എലൈൻ മറ്റൊരു തോർത്ത്‌ തുണി തന്നു. എലൈനും കുളിച്ചു വൃത്തിയായ ശേഷം ഞങ്ങൾ 4 പേരും കൂടെ പൂജ നടക്കുന്ന ആരാധനാമണ്ഡപത്തിലേക്ക് നടന്നു . ഏകദേശം അടുത്ത് തന്നെയായിരുന്നു സ്ഥലം. മണ്ഡപത്തോട് അടുത്തപ്പോൾ തന്നെ വാദ്യോപകരണങ്ങളുടെ ശബ്ദം കേട്ട് തുടങ്ങി. അടുക്കും തോറും വഴിയോരങ്ങൾ തീപ്പന്തങ്ങൾ കൊണ്ട് പ്രകാശിച്ചു അവിടേക്കുള്ള വഴി തെളിക്കുന്നു. കരയിലേക്ക് പിടിച്ചിട്ട പരൽമീനിനെ പോലെ എന്റെ ഹൃദയം പിടയാൻ തുടങ്ങി. എന്താണ് നടക്കാൻ പോകുന്നതെന്ന ജിജ്ഞാസ എന്നെ വിഴുങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു. കുരവയിടലിന്റെയും മദ്ധളം കൊട്ടലിന്റെയും സ്വരങ്ങൾ ഉച്ചത്തിൽ കേട്ടു തുടങ്ങി. ആകാംഷയുടെ ഉച്ചസ്ഥായിയിൽ നിന്ന് കൊണ്ട് ഞാൻ ആരാധനമണ്ഡപത്തിന്റെ ചുറ്റുമതിൽ താണ്ടി ഉള്ളിലെത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *