പൊന്നുപോലോരു ഭാര്യ [Ragu]

Posted by

പൊന്നുപോലോരു ഭാര്യ

Ponnupoloru Bharya | Author : Raghu


ഈ കഥ ഞാൻ പണ്ട് വേറൊരു സൈറ്റിൽ എഴുതിയതാണ് നമ്മുടെ സ്വന്തം കമ്പികുട്ടനെ പോലെ അത്ര പ്രശസ്തം അല്ലാത്തത് കൊണ്ട് കുറച്ചുപേരേ കഥ വായിച്ചോളൂ സീതയുടെ പരിണാമം എന്ന കഥ വായിച്ചപ്പോൾ എൻ്റെ കഥയും ഇവിടെ ഇടണം ഇന്ന് തോന്നി ഇഷ്ടപെട്ടാൽ കമൻസിൽ അറിയിക്കണം ഈ കഥ തികച്ചും സാങ്കൽപ്പികം ആരുടെയും ജീവിതമല്ല പിന്നെ കുറച്ച് അക്ഷരത്തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാവും സീതയുടെ പരിണാമം എന്ന കഥയുടെ ഒരു ആരാധകൻ ആണ് ഞാൻ ഡിയർ അനൂപ് വെയ്റ്റിംഗ് അടുത്ത പാർട്ടിന്ടു

 

 

ഡ്രൈവിംഗ് അറിയാത്തതു ഇത്ര വല്യ പ്രശ്നം ആവുമെന്ന് കരുതിയില്ല കമ്പനിയിൽ നിന്നും വീട്ടിലേക്കു വരാൻ എന്നും ഡ്രൈവറെ വിടാൻ പറ്റില്ല എന്ന് ബോസ് പറഞ്ഞതു കൊണ്ട് വീടിന്റെ പകുതി പിരിച്ചുവിട്ടു അവിടെ കമ്പനിയിലെ ഡ്രൈവിംഗ് അറിയാവുന്ന വേറൊരു സ്റ്റാഫിനെ കൂടെ താമസിപ്പിക്കാൻ ബോസ് പറഞ്ഞതു കേട്ടു ഒന്നും പറയാതെ എസ് സാർ യൂർ വിഷ് എന്നു പറഞ്ഞ് കാബിനിൽ വന്നിരിന്നപ്പോൾ ദേഷ്യം അടക്കാൻ ആയില്ല . ഇനി ആരെയാ കൂടെ താമസിപിക്കാൻ പോകുന്നേ എന്ന് മനസിലെ ദേശ്യം പുറത്തുകാണിക്കാതെ ജോലി തുടങ്ങി . എങ്ങനെ ആണേലും മലയാളിയെ തന്നെ വിടുമായിരിക്കും

മൂന്നുവര്ഷത്തോളം ഒറ്റക്ക് താമസിച്ച വീടാ ഇപ്പോൾ ഒരാഴ്ച്ചക്കു മുമ്പ് തന്നെ നാട്ടിൽ നിന്ന ഭാര്യയെ നിർബന്ധിച്ചു കൊണ്ടു വന്നു ഇവിടത്തെ സ്കൂളിൽ ടീച്ചറായ്‌ ജോലിയും വാങ്ങിക്കൊടുത്തു  രണ്ട് മൂന്ന് കൊല്ലം കൊണ്ട് നാട്ടിൽ സെറ്റിൽ ആവാം എന്നു കരുതി  ആറു വയസായ മോനെ നാട്ടിൽ അമ്മയുടെ കൂടെ നിറുത്തിയിട്ട്  ഭാര്യ ധനുജയെ ഇവിടെ ദുബായിൽ കൊണ്ട് വന്നു ഫാമിലി വിസ ഉള്ളത് കൊണ്ട് വേഗം ജോലിയും റെഡിയാക്കി . നാട്ടിലും ഒരു പ്രൈവറ്റ് സ്കൂളിൽ ടീച്ചർ ആയതു കൊണ്ട് interview ചെയ്യാതെ ക്ലസ് എടുപ്പിച് നോക്കി സ്കൂൾ മാനേജ്മെന്റ് അപോയ്‌മെന്റ് കൊടു

 

രാജ് എന്താ ആലോചിക്കുന്നെ വിളിച്ചിട്ടും ഒരു അനക്കവും ഇല്ലല്ലോ . അയ്യോ സോറി ഞാൻ വെറുതെ ഓരോന്നു ആലോചിച്ചു ഇരിക്കുവാ പ്രോജക്ട് കുറവല്ലേ ടെൻഷൻ ഇല്ല തിരക്കും ഇല്ല അതുകൊണ്ട് ഓരോന്നു കടന്നു വരുവാ മനസിൽ എന്താ സുമേഷേ

ബോസ് വിളിക്കുവാ എന്തോ അര്ജന്റ് കാര്യമാ എന്നൊക്കെ

ഷാർജയിലെ ബ്രാഞ്ചിലെ ആരെയോ ഇവിടെക്കു മാറ്റിയെന്ന് അയാളെ താമസിപിക്കാൻ ഉള്ള സലത്തെ പറ്റി എന്തോ ആരോടോ ഫോണിൽ സംസാരികണ കേട്ടു അതിനെ കുറിചായിരിക്കും എന്നാ എനിക്ക് തോന്നണേ .നാളെ തന്നെ ഇവിടെ ജോയിൻ ചെയ്യുമെന്ന് . ok സുമേഷേ കാണാം ഒക്കെ

ഇത്ര പെട്ടന്നൊ hmm ഏതു നാട്ടുകാരനാണോ എന്തോ എന്നൊക്കെ ആലോചിച്ചു ബോസിനെ കാണാൻ പോയി സാർ മേയ് ഐ കോമിങ്‌ എസ് വരു രാജ് നാളെ മുതൽ രാജിന് ഒരു കൂട്ടായി ഷാർജയിലെ ഒരാൾ ഇവിടെ വരുവാ നിങ്ങൾക്കൊപ്പം താമസവും ഒരുമിച്ച്

വരാനും പറ്റും അയാൾക്ക്‌ കമ്പനി കാർ കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് ഇനി ആ കാറു നിങ്ങൾക്കു രണ്ട് പേർക്കും ഉള്ളതാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഏവിടെ പോണമെങ്കിലും അയാൾ ഫ്രീ ആനെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് പോകാം

ഇന്ന് രാത്രി വരും അയാൾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *