കൊതി തീരാത്ത പെണ്ണ് [സിദ്ധാർത്ഥൻ]

Posted by

കൊതി തീരാത്ത പെണ്ണ്

Kothi Theeratha Pennu | Author : Sidharth


 

സ്ഥലം       മാറ്റം         കിട്ടി        നെടുമങ്ങാട്          ഹൈസ്കൂളിൽ         ചെല്ലുമ്പോൾ          കൃഷ്ണദാസ്        ഒരിക്കലും         നിരീച്ചു          കാണില്ല     തന്റെ         പുതു   ജീവിതം         ഇവിടെ          ആരംഭിക്കാൻ           പോകുന്ന         കാര്യം…

YMCA  യിൽ         ബാച്ചിലർ     ജീവിതം         ആസ്വദിച്ച്        അതാവശ്യം          സിനിമ       കാണലും         ആവേശം       ഉൾക്കൊണ്ട്             രാത്രിയിൽ        ഉറങ്ങുന്നതിന്        മുമ്പായി        സ്വയം ഭോഗം          ഒരു       കാര്യപരിപാടിയായി         കൊണ്ട നടന്ന      ആളാണ്          മോഹൻദാസ്      എന്ന    27   കാരൻ

വീട്ടിൽ          വലിയ       സാമ്പത്തിയ        ബുദ്ധിമുട്ട്          ഇല്ലായ്കയാൽ       കിട്ടുന്ന           കാശ്          ഏറെയും        ഡ്രസ്സിനും          മെനയായി         നടക്കാനും          വക    മാറ്റുന്നു

സമയ     ബന്ധിതമായി        കൃത്യമായ         ഇടവേളകളിൽ      നഗരത്തിൽ          unisex.       ബുട്ടി        പാർലറിൽ           ഒരുങ്ങാൻ         പോകുന്നത്         വെറുതെയല്ല….  താൻ         ക്ലാസ്സ്        എടുക്കുന്നത്   മുല   കൂമ്പി       തെറിച്ച്        നില്ക്കുന്ന         പെൺ     കുട്ടികളുടെ     മുന്നിലാണ്          എന്ന      തിരിച്ചറിവ്       കൊണ്ടാണ്

ആരും          അറിയാത്ത        പോലെ         പുരികം      ത്രെഡ്   ചെയ്ത്          ഷേപ്പ്        വരുത്താൻ        സമയം          കളയുന്നത്        പക്ഷേ     കുട്ടികൾക്ക്         ആർക്കും         അറിയില്ല           തന്നെ…

നല്ല         സോപ്പ്       കുട്ടപ്പൻ     ആയി          ക്ലാസ്സിൽ       എത്തുന്ന       മോഹൻദാസ്          സാറിനെ      കുട്ടികൾക്ക്           പ്രതേകിച്ച്        പെൺ കുട്ടികൾക്ക്          വലിയ       ഇ ഇഷ്ടമാണ്

സ്കൂൾ          വാർഷികത്തിന്       സ്റ്റാഫിന്റെ           നാടകം  മസ്റ്റാണ്

സ്റ്റാഫ്         കൗൺസിലിന്റെ         യോഗം         ചേർന്നു

സോഷ്യൽ           സ്റ്റഡീസ്         എടുക്കാൻ           പുതുതായി        എത്തിയ         ടീച്ചറാണ്       രമ്യ….      കണ്ടാൽ          നമ്മുടെ         റീമാ     കല്ലിങ്കൽ           തന്നെ…   എന്നാൽ       മൊല         കൂടുതൽ        രമ്യയ്ക്കാ

സ്ഥലം      മാറ്റം         കിട്ടി      വന്നത്        കഷ്ടിച്ച്      ഒരു        മാസം     മുമ്പ്… പത്തിരുപത്തഞ്ച്          വയസ്സ്       കാണില്ല…

ആരും       ഒന്നു        നോക്കി    നില്ക്കും….  മോഹൻ         ദാസും     നോക്കി.., കാര്യമായി      തന്നെ..

ആ          നോട്ടത്തിന്        ഏറെ    ഉണ്ടായിരുന്നു,   ഉദ്ദേശം

റിമാ      കല്ലിങ്കലിനെ           രമ്യയായി           സങ്കല്പിച്ചപ്പോൾ        ഒരിക്കലും          ഇല്ലാത്ത         പോലെ മോഹൻ        ദാസിന്റെ           കുണ്ണ      വെട്ടി          വിറച്ചു…

രമ്യ           സ്വിം       സൂട്ടിൽ…!   രോമം          മാറി      നിന്ന        പളുങ്ക്      തുടകൾ….

സഹ പ്രവർത്തകയെ         ഓർത്ത്          മോഹൻ  ദാസിന്റെ     അന്നത്തെ          സ്വയം ഭോഗം…!

നയൻതാരയ്ക്കും          പ്രിയങ്കാ      ചോപ്രയ്ക്കും          രജീഷാ      വിജയനും          ഒടുക്കം         സ്റ്റയ്ലായ          സംയുക്ത         മേനോനും           അന്നത്തെക്ക്          രമ്യ         ടീച്ചറിന്          വേണ്ടി      മാറി

ക്കൊടുത്തു

പ്രിയങ്ക           ചോർത്തിയതിനേക്കാൾ           പാല്        നിറഞ്ഞൊഴുകി…!

വെറുതെ          എങ്കിലും         പിറ്റേ       ദിവസം         രമ്യ         ടീച്ചറെ         ഫേസ്     ചെയ്യാൻ          ഒരു         നാണം….. ഒരു മടി…!

നായിക            രമ്യ    ടീച്ചർ      തന്നെ           വേണം എന്ന്         ഏകകണ്ഠമായാണ്           നിർദ്ദേ ശം       വന്നത്

അതൊരു           ബഹുമതി       ആയി           രമ്യ ടീച്ചറും       മറ്റുള്ളോരും        കാണുക തന്നെ    ചെയ്തു

പക്ഷേ          ഓർക്കാപ്പുറത്ത്         രമ്യ        ടീച്ചറിന്റെ          ഭാഗത്തു നിന്നും          ഉയർന്ന           ആവശ്യം      കേട്ട്            ഒരു        വേള        എല്ലാവരും          ഞെട്ടി…,

” നായിക           ആവാൻ        ഞാൻ      തയാറാണ്…,      നായകനായി         മോഹൻ        ദാസ്       സാർ        ആണെങ്കിൽ…!”

ദാസ്       സാറിനെ      നോക്കി       രമ്യ   ടീച്ചർ         ആരും      കാണാതെ        കണ്ണിറുക്കി

ഒരു          നിമിഷം       മൗനം      കനത്തു       നിന്നു

” ഞാനോ…?”

മാദക       റാണി       രമ്യ ടീച്ചറും        ഒത്ത്          സഹവസിക്കാൻ         വീണ്     കിട്ടിയ          സന്ദർഭം         ഓർത്ത്         ഉള്ള്        കുളിർത്തു         എങ്കിലും          മോഹൻദാസ്         സഹജമായ          വിനയം        പ്രകടിപ്പിച്ചു

” നല്ല         ജോഡിയാ… നിങ്ങൾ       ആവുമ്പോ…”

ശാന്തി        ടീച്ചർ         ശരിവച്ചത്      അവിടെ           അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടു…..

കൗൺസിൽ           പിരിഞ്ഞ്       എല്ലാരും          പല വഴിക്ക്         പിരിയുമ്പോൾ           എത്തി     വലിഞ്ഞ്           ഒപ്പം        എത്തി      ആരും            കേൾക്കാത         പതിഞ്ഞ          ശബ്ദത്തിൽ      രമ്യ      ടീച്ചർ           മോഹൻ ദാസിനോടായി       പറഞ്ഞു..,

” പൊളിക്കണം…!”

കൂടെ         ആ         പഴയ       കണ്ണിറുക്കും…

ദാസ്          രമ്യ        ടീച്ചറെ        അത്ര         അടുത്ത്         കാണുന്നത്        അന്നാണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *