അറിയാത്ത അനുഭൂതി [MRK]

Posted by

അറിയാത്ത അനുഭൂതി

Ariyatha Anubhoothi | Author : MRK


അറിയില്ല ഷഡിക്കുള്ളിൽ കൈയിട്ടു ഉണ്ണിയേട്ടൻ വിരൽ ഉള്ളിലേക്ക് മെല്ലെ കടത്തികൊണ്ട് പറഞ്ഞു നിന്റെ എല്ലാം എനിക്കുകൂടി അവകാശപെട്ടതായി.ചുണ്ടിൽ മെല്ലെ കടിച്ചു. ഷഡ്ഢി കൈകൊണ്ട് താഴ്ത്തി മുട്ടോളം താഴ്ത്തി പുറിൽ കഴുകുന്നപോലെ തടവി. കാലുകൾ അറിയാതെ അകത്തിപോകുന്നു, മോളെ എന്താടീ, നിന്റെ അപ്പത്തിൽ നനവ്,..

 

നീ എന്തൊരു സാധനമാടീ. ഏട്ടന്റെ കുണ്ണ വടിയായത് കണ്ടില്ലേ മുണ്ടിന്റെ മുകളിലൂടെ പിടിച്ചേ.. പിടിക്കാതിരിക്കാൻ ആവില്ലായിരുന്നു തുടയിൽ തട്ടാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ തോന്നിത്തുടങ്ങിയതാണ് പിടിക്കാൻ. കൈയിൽ പിടിച്ചപ്പോൾ മനസിലായി സുധിയേട്ടൻറെ മൂന്നു മടങ്ങോളം വരുമെന്ന്.എന്തേ മുണ്ട് കൂട്ടി പിടിക്കാൻ പറഞ്ഞത്, ഉള്ളിൽ ആലോചിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ണിയേട്ടൻ പറഞ്ഞു.നിന്നെ കൊതിപ്പിച്ചു കൊതിപ്പിച്ചു ആക്രാന്തം മൂത്തു,

 

ശരിക്കും ഉണ്ണിയുടെ കുണ്ണയ്ക്കു വേണ്ടി ചോദിക്കണം. എന്റെ കൈയിൽ അപ്പോൾ അമരുകയായിരുന്നു ഇരുമ്പ് ദണ്ഡ് പോലുള്ള കുണ്ണ. ചുണ്ടുകൾ ഈമ്പി വലിച്ചു, പിന്നെ ചെവിയിൽ നക്കികൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഷഡ്ഢി ഊരികളഞ്ഞേക്ക്, മുട്ടിനു താഴെ എത്തിയ ഷഡി കാലുകൊണ് ഊരി കളഞ്ഞപ്പോൾ ഉണ്ണിയേട്ടൻ ചെവിയിൽ സ്വകാര്യമെന്നോണം പറഞ്ഞു നിന്നെ എനിക്ക് പൂർണമായും സമർപ്പിക്കുയാണല്ലോ നീ,തിരിച്ചു നിർത്തി മുലരണ്ടും കശക്കുമ്പോൾ കുണ്ണ എന്റെ ചന്തിയിൽ അമർന്നു..

 

മുണ്ട് മാറ്റി കുണ്ണ തട്ടിച്ചെങ്കിൽ എന്ന് തോന്നി.പിന്നെ വീണ്ടും അഭിമുഖമായി നിർത്തി പറഞ്ഞു പിറന്നപടി സുധിയുടെ രാജി എന്റെ മുന്നിൽ.. മുഴച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ണ തൊട്ടു കാണിച്ചു ചോദിച്ചു കാണണ്ടേ ഉണ്ണിയേട്ടന്റെ ആണിനെ.. മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ചേർന്ന് നിന്നു ഒരു കൈകൊണ്ടു കുണ്ണ മുണ്ടോടു കൂടി പിടിച്ചിട്ടു പറഞ്ഞു വേണം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *