മനുവും ഷൈലജയും 2 [ഗോപു]

Posted by

മനുവും ഷൈലജയും 2

Manuvum Shailajayum Part 2 | Author : Gopu | Previous Part


 

ഒരു തുടക്കകാരൻ എന്ന നിലയ്ക്ക് എനിക്ക് തന്ന പ്രോത്സാഹനത്തിനു നന്ദി….കഥ തുടരുന്നു…..

 

അങ്ങനെ സംശയിച്ചു നിന്ന ഷൈലജ കോളിങ് ബെൽ കേട്ടാണ് സ്വബോധത്തിലേക് തിരിച്ചു വന്നത്…… അവൾ വാതിൽ തുറക്കാൻ ഹാളിൽ എത്തിയപോഴേക്കും  മനു റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങി വന്നു… മനു:ആരാ അമ്മേ…. ഷൈലജ :അറിയില്ല മോനെ.. നോക്കട്ടെ.. അതും പറഞ്ഞു അവൾ വാതിൽ തുറന്നു.. കൊറിയർ കാരൻ ആയിരുന്നു അത്.. ഷൈലജ 2 ജോഡി പാന്റീസ്‌ ഓൺലൈൻ സൈറ്റ് വഴി ബുക്ക് ചെയ്തിരുന്നു….. ദൈവമേ മനു കണ്ടല്ലോ ഇതെന്താ ഏതാ എന്നൊക്കെ ചോദിക്കുമല്ലോ എന്നോർത്തു അവൾക്ക് തെല്ലൊരു ഭയം അവൾക്ക് ഇല്ലാതിരുന്നില്ല….കൊറിയർ മേടിച്ചു അവൾ അവൻ കാണാതെ പിടിച്ചു… അയാൾ പോയി ഡോർ അടച്ചു വന്ന ഷൈലജയോട് മനു ചോദിച്ചു. “എന്താ അമ്മേ.. അത്?..

അമ്മ ഓൺലൈൻ പർച്ചേസ് തുടങ്ങിയോ “… ഷൈലജ :ഏയ്‌ ഇല്ല മനു.. അത് ഒന്ന് രണ്ടു പുസ്തകം ആണ് അമ്മേടെ ഓഫിസിലേക്.. അവൾ അത് ഒന്ന് വിക്കി വിക്കിയാണ് പറഞത്… ആ വിക്കലിൽ തന്നെ മനുവിന് സംശയം തോന്നിയിരുന്നു.”അഹ്.. ശെരിയമ്മേ.. മനു തലയാട്ടി “… അവൾ അത് എടുത്തോണ്ട് മുറിയിലേക് പോയി….അത് പൊട്ടിച്ചു…. അതെ.. താൻ ഉദേശിച്ചത്‌ തന്നെ…. പിങ്ക് നിറം ഇഷ്ടമായിരുന്ന അവൾ ഒരേ നിറത്തിലുള്ള ഡിസൈൻ ഇൽ വ്യത്യാസം ഉള്ള പാന്റീസ് ആണ് ഓർഡർ ചെയ്തത്….. എല്ലാം എടുത്തു നോക്കി തന്റെ അരക്കെട്ടിന്റെ അളവ് കൃത്യം ആണെന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തി.. എന്നിട്ട് അവൾ അലക്കാൻ ഉള്ളത് എടുത്തു ഫ്ലാറ്റ് ന്റെ വർക്ക് ഏരിയയിലേക്ക് പോയി…അമ്മ അലക്കാൻ പോയാൽ കുറെ നേരത്തേക്ക് ഇങ്ങോട് വരില്ല എന്ന് ഉറപ്പ് ഉണ്ടയ മനു പതുകെ അമ്മേടെ മുറി ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങി…

അവിടെ ഡ്രസിങ് ടേബിളിന്റെ താഴെ തട്ടിലായി ആ പൊതി അവന്റെ കണ്ണിൽ പെട്ടു…. ഒന്നുകൂടി അമ്മ അലക്കുവാണ് എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തി അവൻ ആ പൊതിയെടുത്തു.. ആകാംഷയോടെ അവൻ അതിൽ നിന്നും ഒരു വെള്ള കവറിൽ പൊതിഞ്ഞ ആ ഷഡി ഒരോന്നായി പുറത്തെടുത്തു… അമ്മ ഇതെല്ലാം എടുത്തു നോക്കിയെന്ന് അവന് മനസിലായി.. കാരണം ആ കവറിനുള്ളിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *