ആനി ടീച്ചർ 7 [Amal Srk]

Posted by

ആനി ടീച്ചർ 7

Aani Teacher Part 7 | Author : Amal Srk | Previous Part


 

ഈ കഥയുടെ ആദ്യ ഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിന് ശേഷം മാത്രം തുടർന്ന് വായിക്കുന്നതാണ് മികച്ച ആസ്വദനത്തിന് നല്ലത്.

https://i.imgur.com/ELRM999l.jpg

കഴിഞ്ഞ രണ്ടുമൂന്നു ദിവസങ്ങളായിട്ട് വിധുവിന്റെ പഠിത്തം അങ്ങനെ കാര്യമായി നടക്കുന്നില്ല. ആനി ടീച്ചറെ കിട്ടിയശേഷം പഠിക്കാനുള്ള മൂഡ് പോയി. ഇപ്പോൾ ഏതുനേരവും ആനി ടീച്ചറെ കുറിച്ചുള്ള ചിന്തയാണ് മനസ്സിൽ മുഴുവൻ. കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാത്രി നല്ല ഗംഭീര കളി നടന്നതുകൊണ്ട് ചെറിയൊരു തളർച്ച അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട്, പൂറില് പാൽ അടിച്ചു ഒഴിക്കാൻ വിടാത്തത് മാത്രമാണ് മനസ്സിലെ ഏക നിരാശ. ടീച്ചർക്ക് സേഫ് പിരീഡ് ആയാൽ അതിനും സമ്മതിക്കും, അല്ലെങ്കിൽ കോണ്ടം ഉപയോഗിക്കേണ്ടിവരും.

കട്ടിലിൽ കിടന്നു ഇങ്ങനെ ഓരോന്ന് ചിന്തിച്ച് സമയം കളയുകയാണ് വിധു. ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് സമയം വൈകിട്ട് നാലു മണിയായി. വിധു വീട് വിട്ടിറങ്ങി. പോകുന്ന വഴിയിൽ വച്ച് സോഫി ടീച്ചറെ കണ്ടു മുട്ടി. അവനെ കണ്ടയുടനെ ടീച്ചർ പുഞ്ചിരിച്ചു, അവൻ തിരിച്ചും ചിരിച്ചു കാണിച്ചു.

” വിധു…ഒരുപാടായല്ലോ നിന്നെ കണ്ടിട്ട്..? നമ്മളെയൊക്കെ ഓർമ്മയുണ്ടോ ? ” സോഫി ടീച്ചർ തമാശ രൂപേണ ചോദിച്ചു.

” ഞാൻ ഇവിടൊക്കെ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു ടീച്ചർ.. ”

അവൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മറുപടി നൽകി.

” നീ ഇപ്പോ ആനിയുടെ വീട്ടിൽ രാത്രി ട്യൂഷന് പോകാറുണ്ട് അല്ലേ ? ”

” അതെ ”

” അവള് പറഞ്ഞിരുന്നു നീ കെമിസ്ട്രിയിൽ പൊട്ടിന്നും, ഇപ്പോൾ ട്യൂഷന് വരാറുണ്ടെന്നും. ”

” അത് പിന്നെ ടീച്ചറെ.. കെമിസ്ട്രി എനിക്ക് ഭയങ്കര ട്ടഫ് ആയതുകൊണ്ടാ..”

അവൻ ചെറിയ ചമ്മലോടെ പറഞ്ഞു.

അവന്റെ ചമ്മിയ ഭാവം കണ്ട് പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് സോഫി പറഞ്ഞു : ഞാൻ പറഞ്ഞത് കേട്ട് നീ ഇങ്ങനെ ചമ്മുകയൊന്നും വേണ്ട. പരീക്ഷയാകുമ്പോൾ ജയവും, തോൽവിയും സാധാരണയാണ്. തോറ്റു പോയ വിഷയം വീണ്ടും പഠിച്ച പാസാകാൻ നോക്കുന്നതിലാണ് കാര്യം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *